Mke wangu ataniua... Hii siyo haki kabisa!

Mke wangu ataniua... Hii siyo haki kabisa!

Snipper

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
1,339
Reaction score
2,179
Waungwana sasa mimi maji yamefika shingoni. Mke wangu amezidi sana kutaka kale ka mchezo ketu mpaka mimi mwenyewe sasa nachanganyikiwa! yaani eti hata kama nina malaria yeye anataka tu! Kwa mfano wiki iliyopita nilikuwa na malaria na nikaenda hospitali kupimwa na nikakutwa na malaria na nikapewa dozi ya mseto. Pamoja na kuwa nilikuwa nameza vidonge na yeye akiwa anaona, lakini ikifika usiku haishi kutaka huduma. Na mimi kwa kuona kuwa labda nisipotekeleza hitaji lake hatanielewa, nampa vitu kama kawaida lakini huku nabaki hoi!
Sasa mwenzenu hali ikiendelea hivyohivyo basi mimi mhhh!...ataniua!
Naombeni ushauri nifanyeje wadau!
 
Hukawii kuulizwa! "Kama umechoka uko tayari kusaidiwa"? Kama jibu lako litakuwa NDIYO lazima ujiandae kisaikolojia kukabiliana na hali hiyo, unaweza kupata watu wa kukusaidia kipindi unacho kuwa una umwa kama sasa halafu ukipona uendeleze mwenyewe.


Kama jibu lako SIO badi huna budi kukabiliana na kila hali kutoka kwa shemeji yetu, uwe u-mzima au una umwa hakikisha unafanya kazi ya kumridhisha.

Pole sana mkuu.
 
So what?

Wewe utakuwa hauna akili za kutosha.
Mambo yako binafsi na mkeo unayaleta hapa ili iweje?
Je ulimwomba ruhusa mkeo kuja kuanika mambo yenu ya sirini hapa?
Kesho mkeo akikunyima unyumba utakuja tena kutulilia.

Wewe ulitaka nani akamuhudumie mkeo kimapenzi?

*Please Moderator futeni hii topic haraka, maana haina msingi wala maslahi kwa jamii.
 
Nitumie namba yake nimchane makavu

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Hukawii kuulizwa! "Kama umechoka uko tayari kusaidiwa"? Kama jibu lako litakuwa NDIYO lazima ujiandae kisaikolojia kukabiliana na hali hiyo, unaweza kupata watu wa kukusaidia kipindi unacho kuwa una umwa kama sasa halafu ukipona uendeleze mwenyewe.


Kama jibu lako SIO badi huna budi kukabiliana na kila hali kutoka kwa shemeji yetu, uwe u-mzima au una umwa hakikisha unafanya kazi ya kumridhisha.

Pole sana mkuu.

Ahahaa shemeji hiyo kali mkuu!
 
Dah wakati wengine tunabembeleza wengine wanalia. Ningekuwa mimi naamini ningekuwa ningepiga mpaka basi. Coz mimi nipo tayari hata kufanya mapenzi kila siku. Lakini wife wangu ni mvivu sana, naweza maliza hata 2wks without. Hongera sana mkuu, mpende mkeo coz usipotimiza atatafuta wakumkuna
 
Dah wakati wengine tunabembeleza wengine wanalia. Ningekuwa mimi naamini ningekuwa ningepiga mpaka basi. Coz mimi nipo tayari hata kufanya mapenzi kila siku. Lakini wife wangu ni mvivu sana, naweza maliza hata 2wks without. Hongera sana mkuu, mpende mkeo coz usipotimiza atatafuta wakumkuna

Wiki mbili bila sababu? Una kazi
 
Waungwana sasa mimi maji yamefika shingoni. Mke wangu amezidi sana kutaka kale ka mchezo ketu mpaka mimi mwenyewe sasa nachanganyikiwa! yaani eti hata kama nina malaria yeye anataka tu! Kwa mfano wiki iliyopita nilikuwa na malaria na nikaenda hospitali kupimwa na nikakutwa na malaria na nikapewa dozi ya mseto. Pamoja na kuwa nilikuwa nameza vidonge na yeye akiwa anaona, lakini ikifika usiku haishi kutaka huduma. Na mimi kwa kuona kuwa labda nisipotekeleza hitaji lake hatanielewa, nampa vitu kama kawaida lakini huku nabaki hoi!
Sasa mwenzenu hali ikiendelea hivyohivyo basi mimi mhhh!...ataniua!
Naombeni ushauri nifanyeje wadau!

Jomba shukuru Mungu na endelea kupiga mzigo, kugongewa inauma...!! ohooo
 
So what?

Wewe utakuwa hauna akili za kutosha.
Mambo yako binafsi na mkeo unayaleta hapa ili iweje?
Je ulimwomba ruhusa mkeo kuja kuanika mambo yenu ya sirini hapa?
Kesho mkeo akikunyima unyumba utakuja tena kutulilia.

Wewe ulitaka nani akamuhudumie mkeo kimapenzi?

*Please Moderator futeni hii topic haraka, maana haina msingi wala maslahi kwa jamii.

Stress zako huko huko.....hili ni jukwaa la mapenzi na mahusiano hutaki chapa lapa!!!!!!!!!!
 
So what?

Wewe utakuwa hauna akili za kutosha.
Mambo yako binafsi na mkeo unayaleta hapa ili iweje?
Je ulimwomba ruhusa mkeo kuja kuanika mambo yenu ya sirini hapa?
Kesho mkeo akikunyima unyumba utakuja tena kutulilia.

Wewe ulitaka nani akamuhudumie mkeo kimapenzi?

*Please Moderator futeni hii topic haraka, maana haina msingi wala maslahi kwa jamii.

Hili ni jukwaa la MMU, ulitaka alete uzi wenye maslahi gani hapa!? ulitaka aje kuongelea kilimo kwanza na ufugaji wa mbuzi wa mayai ndo uone maslahi mkuu... you might be right but in a wrong place
 
how do you expect Tanzania kuendelea wakati mazungumzo yanayoletwa kwenye blog ya great thinkers ni haya na pia yanapata wachangiaji, I am very embarrassed ndio maana JK aliamu uspika apewe mwanamke, kwa akili hii hata uraisi ujao apewe mwanamke maana huyu hata wanaume wenzake hamumkemei? na usishangae ni mtu mwenye matatizo ya nguvu za kiume hapa anajifalagua tu, huwezi kukuta a pedigree in a man talking this shit, imekula kwako
 
I do not believe this complaints are coming from somebody call himself SNIPPER. Vipi mkuu mdunguaji risasi zinaelekea kukuishia nini? Hebu acha zako bana mpe shemeji yetu haki yake ipasavyo.
 
Pole,lakini nadhani kama nimkeo na kama wewe unapomuelewe akiwa off na yeye anatakiwa akuelewe,na jaribu kumpa dozi ya kisawa sawa ukimpa moja ya ukweli sidhani kama atakua anaidai mara kwa mara...
 
So what?

Wewe utakuwa hauna akili za kutosha.
Mambo yako binafsi na mkeo unayaleta hapa ili iweje?
Je ulimwomba ruhusa mkeo kuja kuanika mambo yenu ya sirini hapa?
Kesho mkeo akikunyima unyumba utakuja tena kutulilia.

Wewe ulitaka nani akamuhudumie mkeo kimapenzi?

*Please Moderator futeni hii topic haraka, maana haina msingi wala maslahi kwa jamii.

[SIZE=+3]This is JAMIIFORUMS - Where we dare to talk OPENLY![/SIZE]
 
Back
Top Bottom