monotheist
JF-Expert Member
- Apr 30, 2017
- 887
- 1,596
Hamjambo, mke wangu anasumbuliwa na tatizo la kutokwa na uchafu mweupe wenye harufu kwenye uke na anadai akijichungulia anauona umeganda kwenye kuta za uke nilimpeleka hospital walimpima UTI majibu hana wala hana maambukizi
Je hii tatizo linaweza kua PID na kama PID tiba yake ni nini ya asili au hospitali kuna mtu alimshauri atumie mziwaziwa
MSAADA WA MAWAZO TAFADHALI
Je hii tatizo linaweza kua PID na kama PID tiba yake ni nini ya asili au hospitali kuna mtu alimshauri atumie mziwaziwa
MSAADA WA MAWAZO TAFADHALI