Mke wangu anataka kuniua kwa utamu

Mke wangu anataka kuniua kwa utamu

Namuonea huruma sana mke wako, mume ambae kila kinachofanyika ndani ya nyumba anakipeleka JF, hii ni mada yako ya tatu naisoma kuhusu mke wako

Mara gogo, mara sijui kaka zake, mara amenasa mimba, na hii ya leo kwamva anataka kukuua kwa kukupa mbususu ya moto

Sijui akiona atajisikiaje labda kama unaandika story za kutunga

Be a man broo, somethings are better kept between the couples.

Nyie ndio wale kila jambo unapiga sim kwa mom au sister or even friends kumshtaki wife.
Kweli kabisa, umesema vema sio busara kila jambo unalofanya na Mpenzi/Mwenzi wako kulianika kwa watu.
 
Yaani sijui ameshajua kuwa napenda gogo? Ila sikuwahi kumuambia hili. Ni mjamzito ila ni week ya pili hii nimekuwa napiga show abnormally, yaani kila akivua natamani, napoteza bao tatu mpaka nne kila nikihitaji, shortly naona anataka kuniua sio bure.

Amekuwa na mvuto na mtamu balaa, nikipiga mzigo 5 min bao la kwanza hilo hapo, na yeye hata hashangai na haninyimi, daaaah (samahani kwa lugha isiyo rasmi, naelezea mshangao wangu).

Hii ni hali ya kawaida kweli? Namuamsha mpaka SAA nane za usiku anipe, naye hata hakatai.

Wake zetu hawaaa, duuuh!
unapenda gogo ???
labda mimi ndio sijaelewa 😃
 
Yaani sijui ameshajua kuwa napenda gogo? Ila sikuwahi kumuambia hili. Ni mjamzito ila ni week ya pili hii nimekuwa napiga show abnormally, yaani kila akivua natamani, napoteza bao tatu mpaka nne kila nikihitaji, shortly naona anataka kuniua sio bure.

Amekuwa na mvuto na mtamu balaa, nikipiga mzigo 5 min bao la kwanza hilo hapo, na yeye hata hashangai na haninyimi, daaaah (samahani kwa lugha isiyo rasmi, naelezea mshangao wangu).

Hii ni hali ya kawaida kweli? Namuamsha mpaka SAA nane za usiku anipe, naye hata hakatai.

Wake zetu hawaaa, duuuh!
Unataka ushauri au unatoa ushuhuda?

Ukikua utaelewa
 
Hahahaa poa...lakini unaposema 32+ huwa inamaanisha miaka 32 plus miezi kadhaa hadi 11 months...ikifika 33 sio tena 32+ ni 33!
nipe maana ya 18+ kwa mujibu wako wew

sign-warning-symbol-isolated-white-background-over-plus-censored-eighteen-age-older-forbidden-...jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom