Mr. Miela
JF-Expert Member
- Aug 2, 2007
- 1,271
- 2,159
Story yako na umri haviendani.... kimoja wapo lazima kiwe chaiKijana tena? Naelekea 34 now
Story yako na umri haviendani.... kimoja wapo lazima kiwe chaiKijana tena? Naelekea 34 now
Tafuta pesaKijana tena? Naelekea 34 now
Duh hayaStory yako na umri haviendani.... kimoja wapo lazima kiwe chai
Hamna, nilioa nipate mzigo kila muda, ila sio kila sekunde.
Hela ninayo hata ya kuoa dada zako wawili kama wake wenza. Nafikria mengine now, nishatoka huko kwenye stress za pesaTafuta pesa
Mmmmh! TobaaaaKapime HIV ukiwa pamoja naye. Wakipewa majibu positive Clinic wanahakikisha wanakupa haswa kuhakikisha mkienda wote unakuwa nao na wewe.
Sio ndio kazi uliyomuolea?au?Yaani sijui ameshajua kuwa napenda gogo? Ila sikuwahi kumuambia hili. Ni mjamzito ila ni week ya pili hii nimekuwa napiga show abnormally, yaani kila akivua natamani, napoteza bao tatu mpaka nne kila nikihitaji, shortly naona anataka kuniua sio bure.
Amekuwa na mvuto na mtamu balaa, nikipiga mzigo 5 min bao la kwanza hilo hapo, na yeye hata hashangai na haninyimi, daaaah (samahani kwa lugha isiyo rasmi, naelezea mshangao wangu).
Hii ni hali ya kawaida kweli? Namuamsha mpaka SAA nane za usiku anipe, naye hata hakatai.
Wake zetu hawaaa, duuuh!
Ukenge upi mkuu?Endelea kumuonyesha ukenge
Namuonea huruma sana mke wako, mume ambae kila kinachofanyika ndani ya nyumba anakipeleka JF, hii ni mada yako ya tatu naisoma kuhusu mke wakoYaani sijui ameshajua kuwa napenda gogo? Ila sikuwahi kumuambia hili. Ni mjamzito ila ni week ya pili hii nimekuwa napiga show abnormally, yaani kila akivua natamani, napoteza bao tatu mpaka nne kila nikihitaji, shortly naona anataka kuniua sio bure.
Amekuwa na mvuto na mtamu balaa, nikipiga mzigo 5 min bao la kwanza hilo hapo, na yeye hata hashangai na haninyimi, daaaah (samahani kwa lugha isiyo rasmi, naelezea mshangao wangu).
Hii ni hali ya kawaida kweli? Namuamsha mpaka SAA nane za usiku anipe, naye hata hakatai.
Wake zetu hawaaa, duuuh!
HahaaaNawazoom mkuu wewe na shemegi.View attachment 2088400
Hawezi kuona huku JFNamuonea huruma sana mke wako, mume ambae kila kinachofanyika ndani ya nyumba anakipeleka JF, hii ni mada yako ya tatu naisoma kuhusu mke wako
Mara gogo, mara sijui kaka zake, mara amenasa mimba, na hii ya leo kwamva anataka kukuua kwa kukupa mbususu ya moto
Sijui akiona atajisikiaje labda kama unaandika story za kutunga
Be a man broo, somethings are better kept between the couples.
Nyie ndio wale kila jambo unapiga sim kwa mom au sister or even friends kumshtaki wife.
Hongera Sana Mkuu.Dada zangu walishaolewa hata hivyo wanakuzidi sana Umri,ni mama zako wadogo.Hela ninayo hata ya kuoa dada zako wawili kama wake wenza. Nafikria mengine now, nishatoka huko kwenye stress za pesa