Mke wangu anataka kuniua kwa utamu

Mke wangu anataka kuniua kwa utamu

Mkulungwa01

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2021
Posts
3,977
Reaction score
5,352
Yaani sijui ameshajua kuwa napenda gogo? Ila sikuwahi kumuambia hili. Ni mjamzito ila ni week ya pili hii nimekuwa napiga show abnormally, yaani kila akivua natamani, napoteza bao tatu mpaka nne kila nikihitaji, shortly naona anataka kuniua sio bure.

Amekuwa na mvuto na mtamu balaa, nikipiga mzigo 5 min bao la kwanza hilo hapo, na yeye hata hashangai na haninyimi, daaaah (samahani kwa lugha isiyo rasmi, naelezea mshangao wangu).

Hii ni hali ya kawaida kweli? Namuamsha mpaka SAA nane za usiku anipe, naye hata hakatai.

Wake zetu hawaaa, duuuh!
 
0AI9TxN.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom