Mkulungwa01
JF-Expert Member
- Jul 14, 2021
- 3,977
- 5,352
- Thread starter
- #21
32+ nikasome?Shule zimefungua uende shule wewe form 3 C
32+ nikasome?Shule zimefungua uende shule wewe form 3 C
Serious kaka, ni kawaida hii?
Mwanzo ulisema ni 34 years..sasa imepungua kidogo ni32+ inawezekana kweli ni form 3C! hahahah32+ nikasome?
Sasa kitu ni kile kile 32+ may be 32, 33, 34, 35, 36 n.k, okay let me tell you, I'm 34 now!Mwanzo ulisema ni 34 years..sasa imepungua kidogo ni32+ inawezekana kweli ni form 3C! hahahah
Hahahaa poa...lakini unaposema 32+ huwa inamaanisha miaka 32 plus miezi kadhaa hadi 11 months...ikifika 33 sio tena 32+ ni 33!Sasa kitu ni kile kile 32+ may be 32, 33, 34, 35, 36 n.k, okay let me tell you, I'm 34 now!
Hahahaa poa...lakini unaposema 32+ huwa inamaanisha miaka 32 plus miezi kadhaa hadi 11 months...ikifika 33 sio tena 32+ ni 33!Sasa kitu ni kile kile 32+ may be 32, 33, 34, 35, 36 n.k, okay let me tell you, I'm 34 now!
Hata ingekuwa weekSio joto, mimba ni changa sana
Hiyo ni calc. yako mkuuHahahaa poa...lakini unaposema 32+ huwa inamaanisha miaka 32 plus miezi kadhaa hadi 11 months...ikifika 33 sio tena 32+ ni 33!
Chromosomes huzalishwa zaidi ya mamilioni kila siku lakini zile zenye nguvu hadi kutungisha mimba hutakiwa zitulie kwenye korodani angalau kwa wiki 1 hivi, la sivyo utajikuta unakojoa upepo tu na hata ile raha ya kupizi inakuwa haisisimui ipasavyo....Lakini usihofu juhusu sperm depletion...wanaume hawana menopause (sperm haziishi) zinazalishwa kwa mamilioni kila siku...
Yaani hanyimi mzeeHapo unataka kujiua mwenyeww, unaziendekeza "akili Za nyege"[emoji1787]
Jifunze kusema "NO"Yaani hanyimi mzee
Issue ni hiyo kutonisusia, we' mtu namuamsha usiku wa manane ila anakubali khaaaUka kula mama na mtoto au sio
Ila alitakiwa yeye ndio aseme noJifunze kusema "NO"
DuhJeneza lako tuweke futi ngapi mkuu [emoji1787][emoji1787][emoji1787]