• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mke wangu ananifuatilia FB

Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Points
1,500
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 1,500
Jamani waungwana naomba msaada wenu huyu mke wangu mie simuelewi kabisa.

mwanzoni mwa mahusiano yetu alikuwa na tabia sana ya kuchunguza simu yangu na hakuwahi kugundua message yoyote mbaya ingawa hata msg isiyo ya kimapenzi ikiingia kwenye simu yangu so long as inatoka kwa mwanamke basi siku hiyo ni vurugu kupita kiasi akidai huyo mwanamke atakuwa bibi yangu ama mpenzi wangu tu. siku mie niliposhika simu yake siku moja, nikagundua msg nyingi za kimapenzi toka kwa wanaume wawili tofauti, anaomba radhi nikamsamehe.

Baada ya muda alikuwa akinisumbua kwa kudai kuwa mimi nina uhusiano na wanawake chungu tele kuanzia wale ninaofanya nao kazi hadi mtaani. Baada ya kuchunguza nikagundua kumbe yeye ndio ana mahusiano ya kimapenzi na rafiki yangu. mini ni mvumilivu nilimsamehe ingawa ni baada ua kukana sana na mwisho wa siku akakubali. hayo yakaisha mwaka jana.

Sasa hivi amekuja na mpya. Anasema kila mwanamke ambaye ni rafiki yangu facebook kwamba ni bibi yangu na anakomaa kwelikweli. mie nashindwa hata nimwambie nini ili aamini kuwa mawazo yake sio kweli maana kuna wasichana zaidi ya 1000 kwenye orodha ya marafiki zangu fb na wavulana kama 1000 wengine. kila comment yangu kwa mwanamke yoyote inakuwa ugomvi hauna mfano, kisa eti na comment kwa bibi yangu. kwakweli sina amani kabisa na hali hii inanikosesha raha.

Naomba waungwana mnisaidie nifanye nini maana nahisi kama anaanza tena kuficha uovu wake kwa kunipakazia mie, nahisi tu hilo sijafanya uchunguzi tena.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
85,100
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
85,100 2,000
Pole kaka...nahisi kama umeolea wenzio tu.
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Points
1,195
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 1,195
Kuna wimbo uliimbwa unaitwa MUME *****......... Au ndo maana halisi ya mume/mke bora hupewa/hutoka kwa Bwana??????????????????? Huo sio uvumilivu....... sijui niseme nikubaliane na NN kwamba ni degree ya juu ya uolewajwi.... yaani umeolewa...........
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
16,106
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
16,106 2,000
Pole anayoyafanya anafikiri na ww wafanya.
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,376
Points
2,000
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,376 2,000
Sometimes kumbembeleza nako kunaleta shida. Jaribu kuweka msimamo wako, kama ataendelea mueleze wazi wazi bila kuuma uma maneno yale yanayokukera. Onyo: usimwambie siku akiwa amefura (hayuko kwenye mudi) haitakuwa rahisi kukuelewa.

Na kama hawezi kukusikiliza, basi ujue anajamaa lingine linampa kiburi, ndo mapenzi ya siku hizi.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
9,047
Points
2,000
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
9,047 2,000
Sometimes kumbembeleza nako kunaleta shida. Jaribu kuweka msimamo wako, kama ataendelea mueleze wazi wazi bila kuuma uma maneno yale yanayokukera. Onyo: usimwambie siku akiwa amefura (hayuko kwenye mudi) haitakuwa rahisi kukuelewa.

Na kama hawezi kukusikiliza, basi ujue anajamaa lingine linampa kiburi, ndo mapenzi ya siku hizi.
umeanza kushauri vizuri,...ila umekuja pinda kidogo uliposema eti asubiri mpaka akiwa kwenye mood fresh_oooooooooooh!...hapana,..jamaa kama ni kuumia kaumia na kujeruhiwa papo_mtu mpaka anakuja jua anamegewa halafu anasamehe,.....kama vip achape mwendo kivyake
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
9,047
Points
2,000
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
9,047 2,000
Inawezekana kabisa. Now what can I do?
haya mambo mengine ni kama story tu,...eti unahisi demu wako hajatulia halaf unazidi ku compromise,.......anyway wengine labda tumeathiliwa na malezi
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Points
1,500
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 1,500
Sometimes kumbembeleza nako kunaleta shida. Jaribu kuweka msimamo wako, kama ataendelea mueleze wazi wazi bila kuuma uma maneno yale yanayokukera. Onyo: usimwambie siku akiwa amefura (hayuko kwenye mudi) haitakuwa rahisi kukuelewa.

Na kama hawezi kukusikiliza, basi ujue anajamaa lingine linampa kiburi, ndo mapenzi ya siku hizi.
Thanks RD kwa ushauri
 
Mnene 1

Mnene 1

Senior Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
125
Points
0
Mnene 1

Mnene 1

Senior Member
Joined Jan 14, 2010
125 0
Inaelekea huyo mkeo hajiamini hata kidogo...Hata kama ana wivu huo wake ni Babu kubwa.
Kwa hiyo anataka uwe na marafiki wanaume tu?
Mweleweshe tu, haina haja ya kumbembeleza, kama hataki kuelewa mwamie adhibitishe hayo mawazo/mamemo yake..

Mkuki kwa nguruwe mtamu kwa binadamu mchungu sio ee...
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
85,100
Points
2,000
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
85,100 2,000
Asante and naomba ushauri wako what can I do?
Achana na Facebook.

Facebook imekuwa chanzo cha mitafaruku mingi sana kwenye mahusiano. Mimi kama mimi sipo huko Facebook. Nipo ila nipo ki JF zaidi. Natumia jina la Nyani Ngabu na hata hivyo sijaingia huko tokea sijui lini..hata sikumbuki.

Watu huko huuza sura tu. Kila leo wanabandika mapicha yao halafu wanasubiri kumwagiwa misifa...ooh sijui you are beautiful...sijui I miss you...mara you look gorgeous...sasa kaka hebu fikiria kidogo. Yaani kama una mwenzako yuko huko halafu minjemba inamwagia misifa hivyo utapata amani kweli moyoni na akilini mwako? Vivyo hivyo kwako. Kama wachuchu wanakumwagia misifa kem kem mkeo au mpenzio unadhani atakuwa na amani kweli? Mimi sidhani hata kidogo.

Uamuzi wa mwisho ni wako. Ukiamua kubaki..poa tu...ukiamua kuachana nayo...na yenyewe haina ubaya. Mwisho wa siku pima uone jambo lipi ni la muhimu zaidi na fanya uamuzi kulingana na majibu utakayopata.
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Points
1,500
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 1,500
haya mambo mengine ni kama story tu,...eti unahisi demu wako hajatulia halaf unazidi ku compromise,.......anyway wengine labda tumeathiliwa na malezi
IGWE jua kwamba huyu sio demu wangu, ni MKE wa ndoa na hapo ndipo nashindwa nifanye nini na kuamua kuwaomba ushauri
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Points
1,500
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 1,500
Achana na Facebook.

Facebook imekuwa chanzo cha mitafaruku mingi sana kwenye mahusiano. Mimi kama mimi sipo huko Facebook. Nipo ila nipo ki JF zaidi. Natumia jina la Nyani Ngabu na hata hivyo sijaingia huko tokea sijui lini..hata sikumbuki.

Watu huko huuza sura tu. Kila leo wanabandika mapicha yao halafu wanasubiri kumwagiwa misifa...ooh sijui you are beautiful...sijui I miss you...mara you look gorgeous...sasa kaka hebu fikiria kidogo. Yaani kama una mwenzako yuko huko halafu minjemba inamwagia misifa hivyo utapata amani kweli moyoni na akilini mwako? Vivyo hivyo kwako. Kama wachuchu wanakumwagia misifa kem kem mkeo au mpenzio unadhani atakuwa na amani kweli? Mimi sidhani hata kidogo.

Uamuzi wa mwisho ni wako. Ukiamua kubaki..poa tu...ukiamua kuachana nayo...na yenyewe haina ubaya. Mwisho wa siku pima uone jambo lipi ni la muhimu zaidi na fanya uamuzi kulingana na majibu utakayopata.
Walau sasa umekuja na ushauri. Nashukuru, nitapima NN
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
16,106
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
16,106 2,000
Na wewe huko FB unafanya nn.MIMI MME WANGU MPENZI hayupo FB yuko biz na drawings zake.Na ww funga hiyo FB mkeo apate amani
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
9,047
Points
2,000
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
9,047 2,000
IGWE jua kwamba huyu sio demu wangu, ni MKE wa ndoa na hapo ndipo nashindwa nifanye nini na kuamua kuwaomba ushauri
Ndio uache kuutesa moyo wako_mkeo wa ndoa kwa nn amegwe tena na rafiki yako,...anyway sijui imani yako-kama muislam mlime talka 3 na kama mkristo kama mm mshit kimya kimya
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Points
1,500
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 1,500
Ndio uache kuutesa moyo wako_mkeo wa ndoa kwa nn amegwe tena na rafiki yako,...anyway sijui imani yako-kama muislam mlime talka 3 na kama mkristo kama mm mshit kimya kimya
Mie Mlutheri, Mke mmoja maisha yote na hapo ndipo pananikosesha amani kila ninapofikiria kumuacha
 

Forum statistics

Threads 1,403,603
Members 531,284
Posts 34,428,118
Top