Bepari la ukweli
Member
- Apr 12, 2013
- 63
- 15
Nina mke mpaka sas 2na miaka 4 kwenye ndoa.ila chakushangaza anachoka mapema raund moja anakuwa hoi.wakat mim nakua bado
Nina mke mpaka sas 2na miaka 4 kwenye ndoa.ila chakushangaza anachoka mapema raund moja anakuwa hoi.wakat mim nakua bado
inaonekana humpi service ndo mana anachoka ka vip mpeleke gerej,akichoka tena chukua new brand
Unene sio sababu,huyo jamaa atakuwa hana vivutio.Kama huna silaha za maangamizi unatangaza vita ya nini?
dah,,,inashagaza bwana,,co fair,,habar kama hizo kuziweka wazwaz mbele ya wadau hapa,,au unajifurahisha tu,,kwa kudai mke wako,nn kinaendelea,!!,
Nina mke mpaka sas 2na miaka 4 kwenye ndoa.ila chakushangaza anachoka mapema raund moja anakuwa hoi.wakat mim nakua bado
Kwa hilo hata mimi nasapoti kwa kauli yako hii mia mia, hilo la kupigwa nje na ndo maana anachoka kihivyoAnapigwa saana njee chunguza
Upo?? hata mimi nadhani huyu jamaa anamtegea mwenzie mjukumu yaafamilia lakini ifikapo usiku anadai kubembea wakati mwenzie ana mawazo.Msongo wa mawazo. Vinginevyo majukumu ya kazi na kuangalia familia yanamtaiti sana
Nina mke mpaka sas 2na miaka 4 kwenye ndoa.ila chakushangaza anachoka mapema raund moja anakuwa hoi.wakat mim nakua bado
Nina mke mpaka sas 2na miaka 4 kwenye ndoa.ila chakushangaza anachoka mapema raund moja anakuwa hoi.wakat mim nakua bado