Kijana leo
JF-Expert Member
- Apr 6, 2012
- 2,860
- 812
kwani we umepangaje?
Sikuwa nayo ila nilikutana na jamaa anayemfahamu x akanirlezea matatixo ylomkuta ndo nikaamua nimpe pole, shida ikaanzia hapo
Kweli mkuu...Ukiondoka na kumwacha ndo utazidi kuzidisha ugomvi.....bora utumie kila jitihada umuombe msamaha....myamalize....
Ujinga wako sie tufanyaje?????? muite huyo wife wako asome coment
Muache anune mpaka apasuke.
Wewe huna mke naona huyajui
Tunakaa pamoja, ila nikitoka kazini ni salaam tu nalala naye analala, wakati ss ni watu tuliozoea kutaniana
Kazi ndogo sana hio 1)jifanye unaumwa hoi hata kuongea huwezi ili ujue atatoa msaada gani akitoa msaada ndo hapo hapo mnaanza kuongea, au nenda kamfanyie shopping ya kustukiza alafu mpe ukimpa mwambie mke wangu nakupenda sana ndo maana najutia nilichofanya. Au. Fanya kama unataka kumtongoza tena ukijifanya mnyenyekevu vyote ue kama masihara
atazimia bure, si unajua akili zinatofautiana hapa