Mke wangu amekuta nimepiga namba ya x wangu

Mke wangu amekuta nimepiga namba ya x wangu

wacha upuuzii wewe...yani mwanamke anakwambia usionge na ex wako....kwani hao wamekuwa maadui. wee ulishabugi toka mwanzo.

pili wee kidume bwana kama huyo ex ana matatizo atakutafuta mwenyewe sio wee umtafute
 
Nataka nimpige mkwara, kwann ananuna siku zote hizo hata kama mtu ameua huwa anasemehewa

Mkwara ndo utaharibu kabisaaa! Jishushe wewe ndo umeenda kinyume na makubaliano yenu, ongea naye ukweli kama unavyotuambia hapa then umuombe msamaha.
 
wewe unaona kosa la huyo jamaa ni lipi hadi mkewe anune kwani mkiachana na mtu lazima uwepo uadui.

Molembe ni kweli siyo lazima uwepo uadui, lakini kumbuka huyu ndugu kasema waliapizana kutokuwa na mawasikiano na x wao. Yeye hapo ndo alipokosea kakiuka kiapo
 
wanawake ni viumbe DHAIFU pili WANAHURUMA acha usharobaro ndan ya FAMILIA yan yy amenuna na wewe umeridhika kabisaaa??? Kua mpole Shuka chini Kiri kosa na omba msamahaa USIJITETEE we omba msamaha ikiwezekana toka nae nenda eneo mzur mkaponde maisha kidgo, Huo n udhaifu kukaa na mke wako siku 4 hamuongei, Au ulitongozewa?
 
Unalikoroga kisha unataka kusafiri! Labda uhamie huko huko maana ukirudi mnuno twice!!!
Na hao ma X wa nini ku entertain? Mkisha break basi hamjuani,mtasalimiana mkikutana njiani kwa bahti mbaya.
 
Kunya anye kuku akinya bata.... Si mlikubaliana?? Najua hapo umenyimwa mkumbatio unapigwa baridi.kula jeuri yako.na ole wako ukachepuke!!!!!
 
wanawake ni viumbe DHAIFU pili WANAHURUMA acha usharobaro ndan ya FAMILIA yan yy amenuna na wewe umeridhika kabisaaa??? Kua mpole Shuka chini Kiri kosa na omba msamahaa USIJITETEE we omba msamaha ikiwezekana toka nae nenda eneo mzur mkaponde maisha kidgo, Huo n udhaifu kukaa na mke wako siku 4 hamuongei, Au ulitongozewa?

Umenena bro....
 
wanawake ni viumbe DHAIFU pili WANAHURUMA acha usharobaro ndan ya FAMILIA yan yy amenuna na wewe umeridhika kabisaaa??? Kua mpole Shuka chini Kiri kosa na omba msamahaa USIJITETEE we omba msamaha ikiwezekana toka nae nenda eneo mzur mkaponde maisha kidgo, Huo n udhaifu kukaa na mke wako siku 4 hamuongei, Au ulitongozewa?

cc Eli79 umeona ee,sio visirani km unavyowaza
 
Last edited by a moderator:
cc Eli79 umeona ee,sio visirani km unavyowaza

..haha..!! Lakini si ameombwa msamaha? Ukiomba msamaha, kama mtu ana hasira unampa mda ili atulizane...then akitulia, akili ikikaa sawa ataanza kuongea, kwa sasa bado ana hasira.
 
Last edited by a moderator:
Asanteni sana kwa ushauri wenu na nimezingatia kw kuomba msamaha sana na nimeona kama imesaidia kwani leo nikiwa kazini kaniandikia sms " nikuandalie nn ma love?" Naamini hasira itakuwa imepungua kama si kuisha kabisa. Baadhi mnabusara sana na mnajua kufariji na kutatua migogoro, Mungu awazidishi hekima ili mahusiano yetu yawe mazuri.
Huwa sipendi kutoa magonvi yetu nje lakini humu ndani kuna uhuru wa kujieleza bila kuficha chochote. Once thanks a lot.
 
Akinieleza mazingira yaliyopelekea mpaka wakawasiliana ntamsamehe. Kw mfano x kafiwa na mtoto au mume au mke kiubinadamu utamsamehe

yaah nitakusamehe ila siku nyingine ufanye mbaliii nisione wala kusikia
 
Back
Top Bottom