'' mke wangu ame-lock simu yake kwa security code " .... Nahisi kitu ila nashindwa mwambia!!

'' mke wangu ame-lock simu yake kwa security code " .... Nahisi kitu ila nashindwa mwambia!!

kama angekuwa amei-lock simu yako hapo ningemuona huyo mwanamke ni mkorofi na ana matatizo,lakini kama ka-ilock tu simu yake wewe tatizo lako nini?

Kama unaona haujatendewa haki,basi na wewe ilock ya kwako ili ngoma iwe draw.

By the way,ile kuhisi tu kuwa mkeo ana mahusiano mengine,ni dalili ya wazi kuwa unajua haumtoshelezi mkeo,hivyo kabla haujaanza kudeal na matokeo ya tatizo anza kwanza na chanzo cha tatizo ambacho ni wewe,mtosheleze mkeo na hatapata ata muda wa kutamani huko nje.
 
Acha ushamba kama vipo mwombe tu password yake. Simu ni muhimu ziwe na password kwa kuwa ikipotea wezi wanapata data nyingi sana. ni muhimu kuweka security features
 
Mbona mambo madogo kama haya wanaume mnalialia hv jamani? Siku ya 1: namuuliza kwa nn umelock simu yako? Atanijibu blah blah. . . .namwamuru unlock simu. Siku ya 2: Kama hajatii nachukua hiyo simu nzima nzima napigisha kwa nguvu kwenye jiwe; then nasubiri reaction. Akinigusa tu nampa vibao viwili vilivyotakata full stop. Mwambie rafiki yako apunguze upumbavu!

Mkuu ushauri mzuri sana!!! Hata lowasasa alisema tuache kulalama tuchukue maamuzi magumu!!!
 
Tuache utani,tukifikia hatua hiyo,nachukua uamuzi mara moja.Kila mtu kivyake kwanini niteseke??Hapana aisee..Mateso ya ndani kwa ndani mabaya sana.

Utaacha wangapi?maana hakuna pasipo na matatizo,solution ni kuondoa vyanzo vya matatizo.

Mfano,haufikishi mkeo,mkeo anakucheat then unamfukuza,unaoa mwingine lakini chanzo "kutomfikisha" kimebaki kama kilivyokuwa mwanzo,unadhani utakuwa umetatua tatizo ?hapana.
 
Utaacha wangapi?maana hakuna pasipo na matatizo,solution ni kuondoa vyanzo vya matatizo.

Mfano,haufikishi mkeo,mkeo anakucheat then unamfukuza,unaoa mwingine lakini chanzo "kutomfikisha" kimebaki kama kilivyokuwa mwanzo,unadhani utakuwa umetatua tatizo ?hapana.

Solution n nini sasa?
 
Ukiona manyoya jua wameisha nyonyoa....
Ndoa mbiiiichiii imeishaingiwa na mdudu, ushauri wangu kwa rafiki yako ni kwamba Ajitahidi katika kutimiza wajibu wake kwa mkewe kama mume, ampende, amjali na ampatie mapenzi mazuri yatakayomfanya aonekane ndie mume bora zaidi mbele ya mkewe.
Katika suala hili asiwe mkali bali ajirekebishe yeye kila kitu kitakaa sawa.
 
baradhuli "yahlah" lilikuwa limeficha makucha kwa muda wooote na hiyo ni trela true movie is around the corner
 
Mbona mambo madogo kama haya wanaume mnalialia hv jamani? Siku ya 1: namuuliza kwa nn umelock simu yako? Atanijibu blah blah. . . .namwamuru unlock simu. Siku ya 2: Kama hajatii nachukua hiyo simu nzima nzima napigisha kwa nguvu kwenye jiwe; then nasubiri reaction. Akinigusa tu nampa vibao viwili vilivyotakata full stop. Mwambie rafiki yako apunguze upumbavu!

Kwisha kazi!! yaani mwanaume unaogopa hata kumuuliza mwanamke kwani ana-lock cm!! huyo jamaa sio mwanaume kamili inaonekana hata mwanamke akimwambia leo sitakupikia wala kukufulia nguo kwasababu nimechoka jamaa atakubali tu!! Hebu fikiria miezi 6 mke yuko hivyo je miezi 6 ijayo atakuje?
 
Usaliti katika ndoa au mahusiano sio lazima kucommit adultery na mtu mwingine Bali hata kitendo cha mwenzi wako kuwa na makandokando ambayo anahisi (consciously) ni makosa na ukigundua inaumiza, mfano kuchart na mtu mwngne ktk mazingira ambayo anatambua kuwa ukigundua utaumia tayari hapo ni usaliti. Upendo wa kweli hauna makandokando, kificho wala Siri. Mshauri mke suala la yeye kufanya jambo lolote kwa kificho ni hatari sana kwa ndoa yenu, pia hali ya usiri ikiendelea umoja ( one fleshy) inakua haipo hapo utengano ni rahisi.
 
huu mbona sasa utakuwa ufunguo wa kutokea!!?

yani wewe unaona mafuriko, badala ya kujenga ukute uzibe maji yasiingie ndani,

wewe ndo unazibua?? tobaaaa!!

Hakuna marefu yasiyokuwa na ncha. Mwambie jamaa asimshurutishe mkewe kutaka afungue simu yake, kwa sababu kwa kufanya hivyo wife atajenga defense mechanism na ataendelea na utundu. Jamaa ajipe muda, afanye uchunguzi na kujiridhisha kuwa wife ana cheat ama la, ndipo achukue maamuzi magumu. Asikurupuke.
 
Anajua maana ya kuwa mume au alijua ni kutimiza basicneeds tu???!!!
Ana uhakika kwao alikuwa hapati hizo the so called basic needs??!!!
Halafu unaanzaje ku share simu na.mkeo sijui mchumba?????!!!!!Tatizo kalilea sasa limeota pembe!!!!!


Msumari huingia kwa uchungu na.hutoka kwa uchungu pia ;hapo hakuna suluhu ya maneno mkumbushe kapewa sound box kubwa kuliko mkewe na muscles thicker than her!!!!
 
Hakuna marefu yasiyokuwa na ncha. Mwambie jamaa asimshurutishe mkewe kutaka afungue simu yake, kwa sababu kwa kufanya hivyo wife atajenga defense mechanism na ataendelea na utundu. Jamaa ajipe muda, afanye uchunguzi na kujiridhisha kuwa wife ana cheat ama la, ndipo achukue maamuzi magumu. Asikurupuke.


Kama tu yuko tayari na ana uwezo wa kumuacha for gud!!!!!!!!
 
Utaacha wangapi?maana hakuna pasipo na matatizo,solution ni kuondoa vyanzo vya matatizo.

Mfano,haufikishi mkeo,mkeo anakucheat then unamfukuza,unaoa mwingine lakini chanzo "kutomfikisha" kimebaki kama kilivyokuwa mwanzo,unadhani utakuwa umetatua tatizo ?hapana.
Mkuu hapa siyo suala la kuacha wangapi, nimetoa uamuzi wangu kulingana na kisa chenyewe kilivyo.Kwa mazingira hayo aliyosema mleta mada,aisee tunaachana.Kuna matatizo mengi kwenye ndoa,lakini siyo tufikie hatua hiyo aliyoielezea mleta mada.Kama wewe utavumilia ni sawa,mimi hapana.
 
Excellent! Ndoa ni taasisi kama ilivyo taasisi nyingine kama TRA, TANESCO, WHO, UN, UNFPA, au hata kama ilivyo TZ, KE, UG, USA, nk nk. Viongozi wa taasisi za ndoa wasipokuwa thabiti matokeo yake ni kuanguka kwa taifa nzima! Point!
Kabisa mkuu lazima kuwe na nidhamu katika ndoa,ili ndoa iwe imara.
 
Mwambie jamaa yako afunguke zaidi, kama simu imefungwa kwa security code hiyo rahisi tu, chukua line yake weka kwenye simu yako then some sms utazikuta huko though some of them zitabaki kwenye simu lakini kama anatumia PIN hapo line ndio iliyofungwa, as far as i know, PIN ya line hufanya kazi just once (kama simu ilizimwa kwasababu yoyote ile) hiyo security code inafunga only hand set na sio line, mwambie ajaribu hiyo kwanza!
 
Back
Top Bottom