'' mke wangu ame-lock simu yake kwa security code " .... Nahisi kitu ila nashindwa mwambia!!

'' mke wangu ame-lock simu yake kwa security code " .... Nahisi kitu ila nashindwa mwambia!!

Namna unavyotoa maelezo hakuna uhalisia hapa,na kama kungekuwa na uhalisia usingechukua action ulosema hapo juu
 

Attachments

  • 32370_312137542229062_1532790971_n.jpg
    32370_312137542229062_1532790971_n.jpg
    17.1 KB · Views: 91
mwambie na yeye aweke lock ya kwake af nae aanze kua busy na simu yake baada ya muda atarud tu!!
 
''Nampenda sana mke wangu, ni miezi sita tu toka tufunge ndoa!!!

sitaki kumuudhi wala kumkera kwa lolote, namtimizia kila kitu ili mradi tu asipate vishawishi vya kutoka nje ya ndoa!

toka tuanze mahusiano yetu ya kindoa, mke wangu alikuwa msikivu sana kwangu, kila ninalo mwambia amekuwa

akinisikiliza! ilifikia kipindi ikawa ni utamaduni wetu kuwa tuna share mpaka simu zetu! yeye akiwa anatumia yangu mi

natumia yake! wiki chache hivi zilizopita, nimeshangazwa sana na hiki kitendo nilichokuta kwenye simu ya mke wangu, simu yake imefungwa kwa namba maalum anazozijua yeye mwenyewe!! nilipojaribu kuhoji juu ya hilo, akanijibu kwa ukali, ''kwani wewe unataka nini, simu si yangu, na wewe una yako.. funga na wewe yako''!

niliamua kukaa kimya ili nisizue mengine! mke wangu amekuwa ni mtu wa kupokea simu za ajabu ajabu na kutumiwa meseji kila mara, kila ninapohoji, yeye anasema kwa ukali kwamba wivu, namwaibisha kwa mashoga zake... eti tuko mjini hapa!!!

mwenzenu nimechanganyikiwa!!! nahisi kunyang'anywa tunda langu''......

wana jf, hiki ni kilio cha mmoja wa marafiki zangu.. yamemkuta ya kumkuta. hajui afanye nini ndugu zangu!! ushauri wenu ni muhimu sana hapa wadau!
unajua bwana hawa wanawake wana mambo ya ajabu sana!
ushauri wangu
1) mke ni rafiki yako na urafiki uliuopo lazima uwe na mipaka mfano mimi acheze na simu zake mda anaotaka ila inapofika muda wa jioni say saa mbili anapopika hadi tunapolala ni marufuku muda kupokea simu za ovyo zisizo na umuhimu like wise you, achana na u-busy wa simu uwapo home unless its important call na sio unapokea simu una aishia kuongea upuuzi na washikaji.
2)Achana na kupekua simu zake badala yake jikite kwenye ubize wa mambo yako mfano home work za kazini, reading novels watching movies za ukweli ambazo weird kidogo, battles, odds na sii maigizo kama haya ya kwetu, or do anything costractive such as kusafisha feni kwa kuifungua, kurepair electrical machines or music systems na si kufuta meza au kuosha friji fanya vya kiumeni tu. yeye mwenyewe atajiuliza kwanini siku hizi hukagui simu zake! remember number one is important.
3) katika wakati huu epuka kumpa informations ambazo alikua akizijua wakati mlipokua mna-share simu! either alikua anajua kwa kusoma msg zako,marafiki uliowa-add kwenye phonebook, issue unazofanya zote asijue maendeleo yake! ila majukumu yote yafanye kama kawaida bila kinyongo! b'live me hakuna kitu mwanamke hapendi kama kutojua yanayoendelea kwenye mawasilano na maendeleo yako! she always want to know in advance.

Atakapokuja kulalamika then ndo muda muafaka wa wote kuongea na ku-solve once and for all.

Kumbuka a man without codes........?


 
Simu ya mwenzio sio jambo la muungano kila mtu ana simu yake kama vp na ww lock yakwako
 
hakuna kitu kinacho udhi kama kuona dume zima linalialia hapa eti mke wangu,wewe kama kweli ni mume wa kweli mke wako atakuheshimu na unauwezo wa kufunguwa sim yake ukaichunguza nini kiko ndani,unahaki ya kujuwa nana anamtumia sms na kutazama zinatoka wapi,mwanaume wa kweli hata siku moja mke hawezi kukaa juu yake mpaka kiama kitasimama dunia hii,wengi mnao lialia humu ni waume -----.
 
Amwambie kwa mara ya kwanza
simu yenye security code haitakiwi kuwepo humu ndani.

asipotekeleza, amwambie kwa mara ya pili
simu yenye security code haitakiwi kuwepo humu ndani.

asipotekeleza this time amwambie kwa herufi kubwa.
SIMU YENYE SECURITY CODE HAITAKIWI KUWEPO HUMU NDANI.

kiburi kikiendelea:-
chukua nyundo, ipondeponde hiyo simu mbele yake mpaka isitambulike ilikuwa ni samsung au ipad, line isisalimike.
mnunulie nokia ya tochi atatakiwa kuitumia kwa miezi mitatu kwa line utakayomsajilia.

hii yote ni kwa kuwa:-
Lijamu ni kwa punda, tanuru ni kwa dhahabu na fimbo ni kwa migongo ya wakorofi.
 
Ukiona moshi jua chini kuna moto, na za mwizi ni 40. we endelea kujifanya mjinga ipo siku utamfuma live maana hata aki funga simu kwa pin hawezi kufunga macho na masikia ya watu
 
tumshauri mwenzetu mkuu.. hii cheating sasa ni ya kulazimisha kabisa!!!!

halafu ina dharau nyingi sana ndani yake..!

Hapo una alternative tatu;kwanza MTANDIKE KISAWASAWA HADI PASSWORDS ZITOKE ZENYEWE AU MSAHAU KAMA YUPO HADI ATAKAPO KUMIS AU MUAMRISHE AONDOE PASSWORD AKIKATAA ATAWANYIKE WASICHANA WAZURI WAKO FOLENI BADO KACHUKUE!!!
 
simu ya mke ni sumu kuishika, ukiona mwanaume unashika shika simu ya mkeo jua unamatatizo, utakufa kwa presha bure
 
kuna kitu anaficha huyo mama, kama matendo yake masafi haina haja ya kuhangaika hivo. ila huyo jamaa yako nae si atumie ya kwake. watagombana bure kisa simu. sio vizuri kufukunyuana.
 
simu ya mke ni sumu kuishika, ukiona mwanaume unashika shika simu ya mkeo jua unamatatizo, utakufa kwa presha bure

mwanamke nae mwenye mashaka na simu yake pia analeta hofu.
 
Mbona tatzo la huyo jamaa linaendana na id ya mleta uzi?Ok!! huyo jamaa wako anataka nini zaidi?kusoma msg?kuangalia aina
ya watu wanaompigia/anaowapigia? kazi ndogo sana kuna kitu kinaitwa 'hacking'.

Labda hii,.... kwanza unaanglia ma sms au call log ya nn haya stay and relax ataunbka tu
 
''Nampenda sana mke wangu, ni miezi sita tu toka tufunge ndoa!!!

sitaki kumuudhi wala kumkera kwa lolote, namtimizia kila kitu ili mradi tu asipate vishawishi vya kutoka nje ya ndoa!

toka tuanze mahusiano yetu ya kindoa, mke wangu alikuwa msikivu sana kwangu, kila ninalo mwambia amekuwa

akinisikiliza! ilifikia kipindi ikawa ni utamaduni wetu kuwa tuna share mpaka simu zetu! yeye akiwa anatumia yangu mi

natumia yake! wiki chache hivi zilizopita, nimeshangazwa sana na hiki kitendo nilichokuta kwenye simu ya mke wangu, simu yake imefungwa kwa namba maalum anazozijua yeye mwenyewe!! nilipojaribu kuhoji juu ya hilo, akanijibu kwa ukali, ''kwani wewe unataka nini, simu si yangu, na wewe una yako.. funga na wewe yako''!

niliamua kukaa kimya ili nisizue mengine! mke wangu amekuwa ni mtu wa kupokea simu za ajabu ajabu na kutumiwa meseji kila mara, kila ninapohoji, yeye anasema kwa ukali kwamba wivu, namwaibisha kwa mashoga zake... eti tuko mjini hapa!!!

mwenzenu nimechanganyikiwa!!! nahisi kunyang'anywa tunda langu''......

wana jf, hiki ni kilio cha mmoja wa marafiki zangu.. yamemkuta ya kumkuta. hajui afanye nini ndugu zangu!! ushauri wenu ni muhimu sana hapa wadau!
mkuu pole sana...inabidi ukaze moyo na uanze kuchukua maamuzi magumu...uyo mwanamke kashakuona wewe ni kibisa ,,yani anauwezo wa kukupandishia sauti na usifanye kitu,,,hilo ushamjengea,,achana nalo..swala la msingi...jipange upya kuto kuonyesha wivu hata punde..mpotezee vitu vidogo kama kuulizia eti kwanini ana chat au kuongea na simu..mwanamke ukitaka attention yake ni kwa kuto muonesha attention hata kidogo...
-anza kuchelewa kurudi
-ongea na simu mara kwa mara ukiwa mlangoni wakaribia kurudi
-zima simu yako ukiwa umekaa nae...
-weka paasword na wewe
-ukiwa wala tunda anza kutumia kinga..mwambie una kipele kwnye dudu kwa mbalii..inabid utumie kinga
-mu ignore na spend time na rafiki zako
-NOTE; fanya yoote apo juu bila kuonesha dharau ya aina yoyote,,yani unakua kama yeye ila ki akili zaidi..akikuuliza chochote mwambie ni mambo ya kazini fuLL STOP

NAKUShauri hivi kutokana wewe na yeye ni mwili mmoja kwa ndoa ya kanisani..afu ndoa yenu bado changa,,kwahiyo msingi usiujenge kwa wivu...mind your business let her mind hers...pakushirikana mshirikiane

yoote ukifanya uwe una sali kwanza
 
mimi kama "n'zagamba ya miso gaza" siwezi kuchunguza simu ya my wife, ila nyumbani kwangu kuna panga mbili moja ni yangu tu na nyengo ila ya kigogo nikiona namashaka na simu yake naye huwa anajua kuwa leo dume la nyani litakula maini ya mtu atajibu maswali yote na na- cross check hiyo namba kama amenidanganya kazi inaanzia hapo, maana kwangu uongo=cheating
mwanamke nae mwenye mashaka na simu yake pia analeta hofu.
 
Hapo una alternative tatu;kwanza MTANDIKE KISAWASAWA HADI PASSWORDS ZITOKE ZENYEWE AU MSAHAU KAMA YUPO HADI ATAKAPO KUMIS AU MUAMRISHE AONDOE PASSWORD AKIKATAA ATAWANYIKE WASICHANA WAZURI WAKO FOLENI BADO KACHUKUE!!!

mkuu...kaoa kwa ndoa ya kanisani afu unamshauri amtelekeze...wewe itakua muumini wa dini ile nyingine....
...na wanawake wazuri wapo hatukatai..ila tatizo ni wa kuoa ..
 
Mkuu, simu ya mkeo inakuhusu nini? Kuanza kutaka kujua kuna nini kwenye simu ya mwenza wako ni mwanzo wa matatizo katika ndoa.
 
Unaangalia simu ya mwanamke kwa sababu gani? Haijalishi unamkontroli kiasi gani, kama ni wa kutoka atatoka tu! Mpe uhuru na simu yake.
 
pole kwa yaliyokupata bestito jua huyo ameshakuchoka anaona afadhali akufanyie hivyo
ili muachane anaona kukwambia kwa mdomo utamwelewa vitendo vyake anavyofanya
ndo vikupe somo kuwa amekucheat pole bestito jamani heee !
ILA KUMBUKA KUWA:
mwanamke mjinga/-------- huimoboa nyumba yake mwenyewe
 
unajua bwana hawa wanawake wana mambo ya ajabu sana!
ushauri wangu
1) mke ni rafiki yako na urafiki uliuopo lazima uwe na mipaka mfano mimi acheze na simu zake mda anaotaka ila inapofika muda wa jioni say saa mbili anapopika hadi tunapolala ni marufuku muda kupokea simu za ovyo zisizo na umuhimu like wise you, achana na u-busy wa simu uwapo home unless its important call na sio unapokea simu una aishia kuongea upuuzi na washikaji.
2)Achana na kupekua simu zake badala yake jikite kwenye ubize wa mambo yako mfano home work za kazini, reading novels watching movies za ukweli ambazo weird kidogo, battles, odds na sii maigizo kama haya ya kwetu, or do anything costractive such as kusafisha feni kwa kuifungua, kurepair electrical machines or music systems na si kufuta meza au kuosha friji fanya vya kiumeni tu. yeye mwenyewe atajiuliza kwanini siku hizi hukagui simu zake! remember number one is important.
3) katika wakati huu epuka kumpa informations ambazo alikua akizijua wakati mlipokua mna-share simu! either alikua anajua kwa kusoma msg zako,marafiki uliowa-add kwenye phonebook, issue unazofanya zote asijue maendeleo yake! ila majukumu yote yafanye kama kawaida bila kinyongo! b'live me hakuna kitu mwanamke hapendi kama kutojua yanayoendelea kwenye mawasilano na maendeleo yako! she always want to know in advance.

Atakapokuja kulalamika then ndo muda muafaka wa wote kuongea na ku-solve once and for all.

Kumbuka a man without codes........?



Nimeipenda hii!! A real woman can do everything on her own but a real man won't let her
 
Back
Top Bottom