Mke wa ndoa akichepuka bora umgeuze msukule upate hela

Mke wa ndoa akichepuka bora umgeuze msukule upate hela

Hilo mbona dogo kuna staff mwenzangu analea mimba sio yake na yy mwnyw anajua kbsa maana mkewe huwa anatoka anaenda kukaa kwa mabwana zake huko anachapwa nao hata mieiz miwil mitatu afu anarudi...jamaa hana jinsi maana kaoa ndoa ya kikristu!! Na yy ni mwimba kwaya mzuri sana pale st.....

Sent using Jamii Forums mobile app
Atakuwa na shida kiafya hivyo anaficha aibu yakuamniwa hajiwezi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hilo mbona dogo kuna staff mwenzangu analea mimba sio yake na yy mwnyw anajua kbsa maana mkewe huwa anatoka anaenda kukaa kwa mabwana zake huko anachapwa nao hata mieiz miwil mitatu afu anarudi...jamaa hana jinsi maana kaoa ndoa ya kikristu!! Na yy ni mwimba kwaya mzuri sana pale st.....

Sent using Jamii Forums mobile app
Zaid 50% ya wanaume washapigwa juju na wake zao, wanawake wanajua exactly akidakwa kwa kuzini ataachika na hawawezi kujizuia pia so njia sahihi ni kumroga mume
 
Habari wana MMU,

Bila kupoteza muda nimeona njia sahihi ya kumkomoa mke mchepukaji ni kumgeuza msukule ili urudishe hasara ya kugongewa,Pia itakusaidia kuongeza kipato chako mwisho was siku Unakamata chombo kingine.

Sio mtu unahudumia halafu yeye anagawa tu papuchi.
Haki nimecheka vile.
 
Kwani wewe haujawahi kuchepuka????
Kwangu Mimi mwanamke akiniheshimu tu basi, huwezi kuepuka kugongewa,

California love
 
Omba Mungu asikuletee like gonjwa ukaanza kula njugu. Sema tatizo wakiwa wa natoka nje akili zao zinaendesha na genye so hata condom hawaulizagi na jicho wanaliwa vizuri tu bila shida. Kwahy kukuketea ungonjwa ni 100% so ukihisi tu wewe km huwezi mfukuza bora uondoke wewe.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa Mwanaume Makini na anayemjua Mungu hawezi kuchangia huu uzi( ujinga) ikiwzekana aukosoe au kuipinga ,haijalishi unsalitiwa vip lakini utu ubaki kuwa utu tuu.

Unless kama Mwanaume hacheat basi ni bora ukaachana nae au ukapita hivi ila utu ubaki kuwa utu tuu.

pujo karibu

Mungu akubariki kaka.
 
Hilo mbona dogo kuna staff mwenzangu analea mimba sio yake na yy mwnyw anajua kbsa maana mkewe huwa anatoka anaenda kukaa kwa mabwana zake huko anachapwa nao hata mieiz miwil mitatu afu anarudi...jamaa hana jinsi maana kaoa ndoa ya kikristu!! Na yy ni mwimba kwaya mzuri sana pale st.....

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo kalogwa hana akili.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom