Mke wa mtu huyu nimfanyeje?

Mke wa mtu huyu nimfanyeje?

Dogo,achana na mke wa mtu. Mbona dk. Remmy ashaimba long time?
 
Kula mpaka na maganda
kula hadi nywele

ili muda wako wa kuliwa ukifika usijilaumu

Jamani sio kwamba hapa kuna mtego, huyu mama kweli kanipenda na jamaa hajui kitu, ni vizuri kunipa ushauri kuliko kunitisha jamani kitu cha ukweli kama msomali vile. Jamaa huwa akitoka anakaa mpaka wiki mbili hayupo vipi hapa si ninaweza kumaliza kabisa?
 
Jamani sio kwamba hapa kuna mtego, huyu mama kweli kanipenda na jamaa hajui kitu, ni vizuri kunipa ushauri kuliko kunitisha jamani kitu cha ukweli kama msomali vile. Jamaa huwa akitoka anakaa mpaka wiki mbili hayupo vipi hapa si ninaweza kumaliza kabisa?

wa kusoma wa kusoma...UtafiLWA WALAHI TENA...Mana naona watu wanajalibu kukuelewesha kimafumbo uelewi. .Kama ban ..Nipigwe tu
 
Sio kila post lazima nichangie ati, sioni hata cha kushauri labda ninywe maji kwanza ndo naweza nikapata ushauri. japo kwa ufupi inaonekana umechoka kula weye shauri yako.
 
ASEE VITOTO VYOTE
MTAANI HAVIUNA
HATA WANAUME,WE
UNAENDA DANDIA MY WIFE WA WENGINE?
ANYWAYZ UKILA NA WEWE
UTALIWA

SOURCE JK
andaa nepi
 
Kumbe ww ndio unataka kula mai waifu! ujue nakutegea ukinasa tu nakuPOPOBAWA.
 
jiandae na we kuliwa! Ukiona vyaelea.... Usifikiri vimetutumka toka ardhini. Tafuta chako umiliki mwenyewe! Acha udowezi!
 
ASEE VITOTO VYOTE
MTAANI HAVIUNA
HATA WANAUME,WE
UNAENDA DANDIA MY WIFE WA WENGINE?
ANYWAYZ UKILA NA WEWE
UTALIWA

SOURCE JK
andaa nepi
Hahahahahaaaa hii eti ndo nimeinyaka leo jamaa kilaza aje
 
Ila hata hapa bd anaweza omba avunje ahadi

Tatizo watu wengi hapa wanaleta utani, kwani nani hapa hajawahi kuvunja amri ya 6? Jamani nashukuru kwa ushauri wenu lkn uamzi unabaki kwangu naahidi kutoa feedback hapahapa JF kama nitakuwa nimeachana naye au nikishado naye nitawaambia. Ngoja kama vipi niwe makini sn nile mara moja tu hlf nikate mawasiliano naye au mnaoje wakuu?
 
mega tu ila ukimegwa na mwenye malu uje utuAmbie
 
Jamani nimependana sana na mke wa mtu na tayari tumepeana promice na huyu mama kwakweli ananipenda sana the same to me, wanajf vipi hivi kweli nitembee naye au nimwache na kasema anatamani sn apate penzi langu.

Vp ndio ungekuwa wewe wanakumegea mkeo? Mwosha huoshwa dogo angalia sana haya maisha.. Tafakari chukua hatua...
 
Jamani nashukuru kwa ushauri wenu lkn uamzi unabaki kwangu naahidi kutoa feedback hapahapa JF kama nitakuwa nimeachana naye au nikishado naye nitawaambia. Ngoja kama vipi niwe makini sn nile mara moja tu hlf nikate mawasiliano naye au mnaoje wakuu?
Tatizo lako ulishaamua kula tunda na hapo utakuta ushazaa nae kabisa ndo ukaja kuomba ushauri
 
Hapa nilipo mawazo kibao sijui niamue lipi. Duh kama vp mi nakula mzigo mara moja tu hle naachana naye.
 
Hapa nilipo mawazo kibao sijui niamue lipi. Duh kama vp mi nakula mzigo mara moja tu hle naachana naye.

Dogo unaomba ushauri wakati maamuzi tayari unayo mfukoni mwako! ila kama vp kula, ukiliwa tiGO ama wakiku-KILL poa tu, si mara moja tu kuna ubaya gani?
 
Back
Top Bottom