Mke wa mtu anifanyia ubandidu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke wa mtu anifanyia ubandidu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Captain Phillip, Sep 17, 2012.

  1. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wanajukwaa nina kama mwezi mmoja hivi tangu nimejiunga na ofisi flani hapa mjini na nilipoingia kutokana na kijipanga sawa sawa wadada wa ofisi hii wakaanza kuleta mazoea ya kienyeji.

    Sikuchukua muda nikaibuka na aliyekuwa bora miongoni mwao na ni mke wa mtu kwa kumpa maneno yake matamuu akahisi kaiona pepo.Sasa last friday nimekuja na wife ofisini basi leo kanuna hanisalimii akajua. Ntajali just to find out niko happy na watoto wengine hapa ofisini.

    Time hii natoka nje nakuta tairi za kigari changu 2 hazina upepo yaani nimeishiwa nguvu kabisaa!!
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 24,128
    Likes Received: 4,995
    Trophy Points: 280
    Kwa ushauri zaidi nenda MMU
     
  3. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nimeona angalau nipitie hapa Madame B tia neno plz
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,475
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    Hahahaaah! Pole sana.
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 24,128
    Likes Received: 4,995
    Trophy Points: 280
    Ushauri wangu ni kuwa fanya kazi achana nao.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,475
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    Toa ushauri bibie kabla hajaipeleka mmu.
     
  7. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,898
    Likes Received: 4,750
    Trophy Points: 280
    Wewe si Msemaovyo? Sasa kesho ukifika ofisini anza kumsemeaovyo mpaka atubu. . .
     
  8. Duzente Siqwente

    Duzente Siqwente JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pole xana mkuu mpotezeee kama vp
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,747
    Likes Received: 12,841
    Trophy Points: 280
    Hii ilete MMU.

    Lakini ukae ukijua mke wa mtu ni sumu.
    Leo katoba tairi, kesho anaweka sumu ya panya kwenye kikombe cha chai.

    Tunza familia yako mkuu Achana na wake za watu, watoto wako wasije wakakukosa.
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 24,128
    Likes Received: 4,995
    Trophy Points: 280

    Katavi mambo?
    Mkoa mpya hawajambo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 24,128
    Likes Received: 4,995
    Trophy Points: 280
    Nawe Papitie mara mbilimbili hapo juu sio unamshauri mwenzio tu.
    Usije sema Shetani amekupitia siku hiyo.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,475
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    Huku hatujambo kabisa Madame B.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,517
    Likes Received: 2,259
    Trophy Points: 280
    Unatembelea tairi vipara unamsingizia dada wa watu. Angetaka kukufanyizia angekiwasha moto hicho kigereti chako aone utavyosota na ma3 hadi mkopo wa saccoss upitishwe!
     
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 24,128
    Likes Received: 4,995
    Trophy Points: 280
    Fine Katavi!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. uttoh2002

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,679
    Likes Received: 2,743
    Trophy Points: 280
    Hapo ubapofanya Kazi Ni tuition za qualifying test ya form two? Maana inaendana na hii Hadithi yako!

    QUOTE=Msemaovyo;4646822]Wanajukwaa nina kama mwezi mmoja hivi tangu nimejiunga na ofisi flani hapa mjini na nilipoingia kutokana na kijipanga sawa sawa wadada wa ofisi hii wakaanza kuleta mazoea ya kienyeji.

    Sikuchukua muda nikaibuka na aliyekuwa bora miongoni mwao na ni mke wa mtu kwa kumpa maneno yake matamuu akahisi kaiona pepo.Sasa last friday nimekuja na wife ofisini basi leo kanuna hanisalimii akajua. Ntajali just to find out niko happy na watoto wengine hapa ofisini.

    Time hii natoka nje nakuta tairi za kigari changu 2 hazina upepo yaani nimeishiwa nguvu kabisaa!![/QUOTE]
     
  16. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 7,147
    Likes Received: 23,822
    Trophy Points: 280
    [h=2]ubandidu....Hili neno maana yake nini?.[/h]
     
  17. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mkuu hili jina tu ila mi mkimya sana
     
  18. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
     
  19. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Duh hapo sasa ndo unaonesha kuunga mkono kabisa uharibifu huu!!Hali hii sikupenda initokee ni mtu aliyeamua kuwa irrational katima maamuzi yake
     
  20. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani mbili 2,hiyo ni trela 2 subiri mkanda mzima si unafikiri we mwanaume sana eh,unaopoa tu eh?haya kesho utanihadithia mengne,kwa mkeo,
     
Loading...