MKE WA MTU ANATAKA ,,,,NIMPE MIMBA,,.,pleas nipeni ushauri,

MKE WA MTU ANATAKA ,,,,NIMPE MIMBA,,.,pleas nipeni ushauri,

wa kubwa shikhamoo,, vijana kati,,,,mambo vip? ,,jamani naombeni ushauri ni fanya je? Jamaa mmoja ameoa mke amekanae kama miezi 4 ,ila jamaa nyumbani hakaliki kutokana na biashara zake ,jamaa anaenda minadani hukaa wiki moja mpaka mbili hivyo mke hubaki peke yake,,ofisin kwangu nikaribu na nyumban kwake kwa huyo jamaa,basi mke wajamaa , alikuwa na mazoea ya kupita ofisin kwang alipokuwa anaenda sokon na baadhi ya mahitaji alikuwa ana nunua kwangu basi tukazoeana kama mteja tu ,,baadhi ya siku akawa anakuja ana piga stori kidogo ana ondoka mazoe ya kazid siku moja akani letea chips nikakataa akasema shem chukua tu wala usihofu basi nika chukua ,,, siku nyingine akaja ofisi akani kuta na mteja mwingine ni kamuliza ni kusaidie ,akasema hapana na kuja badae basi akaniacha na mteja ,,,mida ya saa kumi na moja akaja akasema leo nime kuja kupiga stori tu ,nika mwambia karibu,,basi aka anza kuni simulia aliko toka ,jinsi anavyo ishi na mme wake ,,,yaani shem mme wangu ana safiri kwa mwezi nyumban ana kaa siku,ina

dogo nakuuliza ulishawahi kusikia stori za yusufu na mke wa potifa kwenye biblia takatifu?..

Kama jibu ni ndiyo. Tafakari chukua hatua.
 
Wakati wanaoana hakuyaona hayo ya safari za mume wake anakuja kuyaona baada ya kuingia kwenye ndoa
Au alikutana na huyo bwana siku ya kwanza na ya pili akaolewa bila hata ya kujua kuwa huyu bwana ana safari za kibiashara
Je aliwezaje kumvumilia wakati wa uchumba ila kwa sasa anashindwa kwa kuwa amekuona wewe
Jitose tuu na siku yakiharibika uje utuambie hapa hapa kuwa yule mume wa huyo mama kakufanyia nini
Mkuu kumbuka anaweza kupoteza maisha kabla hata hajaposti humu ooohoooo mke wa mtu sumu ujue
 
Mambo mengine tumieni ''common sense'', hapo shauriana na nafsi yako.
 
Una kiwanda cha kugawa mimba eh? Unataka tukushauri nini kuhusu mke wa mtu?

kwanza kakuona cheap sana ndio maana anajua kuiteka akil yako na chips tuu

tena tena plain. huyu ni mbulula ni wa kuua.....idiot
 
Achaneni na huyu mtu. Kila siku analeta post znazojchanganya.kama unatumia computer fuatilieni post zake halafu mzianke hapa jamvini
 
WA KUBWA SHIKHAMOO,, vijana kati,,,,mambo vip? ,,Jamani naombeni ushauri ni fanya je? jamaa mmoja ameoa mke amekanae kama miezi 4 ,ila jamaa nyumbani hakaliki kutokana na biashara zake ,jamaa anaenda minadani hukaa wiki moja mpaka mbili hivyo mke hubaki peke yake,,ofisin kwangu nikaribu na nyumban kwake kwa huyo jamaa,basi mke wajamaa , alikuwa na mazoea ya kupita ofisin kwang alipokuwa anaenda sokon na baadhi ya mahitaji alikuwa ana nunua kwangu basi tukazoeana kama mteja tu ,,baadhi ya siku akawa anakuja ana piga stori kidogo ana ondoka mazoe ya kazid siku moja akani letea chips nikakataa akasema shem chukua tu wala usihofu basi nika chukua ,,, siku nyingine akaja ofisi akani kuta na mteja mwingine ni kamuliza ni kusaidie ,akasema hapana na kuja badae basi akaniacha na mteja ,,,mida ya saa kumi na moja akaja akasema leo nime kuja kupiga stori tu ,nika mwambia karibu,,basi aka anza kuni simulia aliko toka ,jinsi anavyo ishi na mme wake ,,,yaani shem mme wangu ana safiri kwa mwezi nyumban ana kaa siku,ina

Shika mwenyewe!!! Nina hasira na mbulula dezaini hii, nafikiri una hamu ya kuingi..li..wa ki.nyu.me na maumbile yako, bado naendelea ya uchunguzi. nyamaf mkubwa
 
tumieni hii kitu..
ldAAAAAElFTkSuQmCC
 
natumia simu mnisamehe ,,,mke wa jamaa akaendelea kunielezea ,,kuwa jamaa kwa mwezi huwa alala ndani siku 1o akizidisha 12 na jamaa akija akili yote ina waza biashara ana weza aka ,,,do,,,namke wake mara moja tu napo kwa kubembelezwa,,,imefikia wakati mke wajamaa ame choka,,na tabia ya jamaa,akilalamika jamaa anasema sikuachii hela ,mke unaniachi ,jamaa sasa unalalamika nn,,jamaa ana shindwa kumsoma mke,,mke wake sasa amenikazani kinoma mchana ananiletea msosi nimechoka kukataa sasa nakula namahusiano ya kima penzi tulisha anza lla ninamawenge kweli ila yeye ananiambia ni siwe na hofu na anataka nimpe mimba,,nikimuliza je mme wako akijua,,anasema antamdanya kuwa ya kwake na wala hawezi kugundua,,jamani ni saidieni ni fanya je? kwa hili namapenzi kuanza naye alinilazisha kinoma mpaka akawa anatiahuruma,,nikaona kama kero,,basi nikakubali,,mm sija owa nipen ushauri wenu,
kwa mbaaaaliiiii..........naona jamaa siku ya tukio akija na washikaji kama wanne hivi walioshiba na wasioshindia chips kama unazoletewa na wenye kusimamisha nyuzi 270.....sijui kama utapona rear....boot dem openaaaap....
 
Kijana kuwa makini ndoa haikuwekwa ili iharibiwe na watu bali idumu na kuheshimiwa na watu wote ikiwa ni pamoja na wewe, Upumbavu wa mwanamke usikufanye ukamkosea Mungu wako, kumbuka huyo ni mke wa mwanaume mwenzako mwenzako ambaye anahangaika kutafuta maisha kwa ajili ya huyo mwanamke --------.

Ndiyo ni kweli mumewe anakosea lakini kwanini huyo mwanamke amuadhibu kiasi hicho???? Kijana hujui uchungu wa mke ila siku ukioa utajua. Nakuomba usikubali kuingia katika mahusiano yasiyo kuwa na manufaa yoyote, kuwa na huruma, mshauri badala ya kuanzisha mahusiano, mwogope Mungu, epuka laana, leo kwake kesho kwako. Hata hivyo nani kakwambia unauwezo wa kuzaa??? acha Mungu asije kukufungia uzazi uhangaike maisha yako yote kutafuta mtoto usipate.
 
kakota, wewe huogopi kunasiana??????????

Japo ushauri wangu ni , IKIMBIE ZINAA, MUNGU ameikataza

MUOGOPE MUNGU na si wanadamu
 
Last edited by a moderator:
most of the time story za ajabu ajabu like kuomba ushauri kwa issue ya kitoto kabisa huwa zinawekwa na New Members. nina wasiwasi kuna members wanafikiri ni ufahari kupost thread humu JF, hata kama hana issue ya maana. Sijui wanafikir watapewa zawadi?au Mods mmeanza kutoa zawad kwa mtu kupost humu?
tukirud kwako wewe mwenye huu uzi, unaomba ushauri gani sasa?tukusaide ufanyeje, means tukusaidie kuhalalisha unachofaya au?kama unajua kugegeda nashangaa sana unashindwa kujua unachokifanya sio sahihi mpaka kuomba usaidiwe humu, na kama unajua si sahihi unaendelea ya nini?
inadhihirisha ni jinsi gani umekuwa mala.ya wa kiume, kulainishwa kwa chips tu na wewe huyooo...!
 
Mtenda hutendwa! Vitu vya watu hatari saaana,uwe makini kijana maana mtu mzima hawez post ujinga huo.🙁
 
Back
Top Bottom