MKE WA MTU ANATAKA ,,,,NIMPE MIMBA,,.,pleas nipeni ushauri,

MKE WA MTU ANATAKA ,,,,NIMPE MIMBA,,.,pleas nipeni ushauri,

WA KUBWA SHIKHAMOO,, vijana kati,,,,mambo vip? ,,Jamani naombeni ushauri ni fanya je? jamaa mmoja ameoa mke amekanae kama miezi 4 ,ila jamaa nyumbani hakaliki kutokana na biashara zake ,jamaa anaenda minadani hukaa wiki moja mpaka mbili hivyo mke hubaki peke yake,,ofisin kwangu nikaribu na nyumban kwake kwa huyo jamaa,basi mke wajamaa , alikuwa na mazoea ya kupita ofisin kwang alipokuwa anaenda sokon na baadhi ya mahitaji alikuwa ana nunua kwangu basi tukazoeana kama mteja tu ,,baadhi ya siku akawa anakuja ana piga stori kidogo ana ondoka mazoe ya kazid siku moja akani letea chips nikakataa akasema shem chukua tu wala usihofu basi nika chukua ,,, siku nyingine akaja ofisi akani kuta na mteja mwingine ni kamuliza ni kusaidie ,akasema hapana na kuja badae basi akaniacha na mteja ,,,mida ya saa kumi na moja akaja akasema leo nime kuja kupiga stori tu ,nika mwambia karibu,,basi aka anza kuni simulia aliko toka ,jinsi anavyo ishi na mme wake ,,,yaani shem mme wangu ana safiri kwa mwezi nyumban ana kaa siku,ina

Mke wa mtu ni Su...!!!wapo watu wanaopoteza maisha sababu ya wake za watu, Yaani wanawake wote hao huwaoni mkuu????kuna mwenzio alitobolewa macho na kuuwawa kisa mke wa mtu!So Acha kabisa,na takwimu zinasema Idadi ya wanawake ni kubwa kuliko wanaume tafuta wako mwenyewe mkuu.
Am Out.
 
Dhambi nyingine nizakukimbia kwa miguu yako yote miwili
 
WA KUBWA SHIKHAMOO,, vijana kati,,,,mambo vip? ,,Jamani naombeni ushauri ni fanya je? jamaa mmoja ameoa mke amekanae kama miezi 4 ,ila jamaa nyumbani hakaliki kutokana na biashara zake ,jamaa anaenda minadani hukaa wiki moja mpaka mbili hivyo mke hubaki peke yake,,ofisin kwangu nikaribu na nyumban kwake kwa huyo jamaa,basi mke wajamaa , alikuwa na mazoea ya kupita ofisin kwang alipokuwa anaenda sokon na baadhi ya mahitaji alikuwa ana nunua kwangu basi tukazoeana kama mteja tu ,,baadhi ya siku akawa anakuja ana piga stori kidogo ana ondoka mazoe ya kazid siku moja akani letea chips nikakataa akasema shem chukua tu wala usihofu basi nika chukua ,,, siku nyingine akaja ofisi akani kuta na mteja mwingine ni kamuliza ni kusaidie ,akasema hapana na kuja badae basi akaniacha na mteja ,,,mida ya saa kumi na moja akaja akasema leo nime kuja kupiga stori tu ,nika mwambia karibu,,basi aka anza kuni simulia aliko toka ,jinsi anavyo ishi na mme wake ,,,yaani shem mme wangu ana safiri kwa mwezi nyumban ana kaa siku,ina
Wandugu Umzimaa? Nakuogopea naona kama vile umechoka na maisha ulonayo na neema aulizojaaliwa !! Hujui kama Zinaa ni haramu halafu ni tendo la kulaanika... Kwa kifupi ukifuata Uasherati/Zinaa utapoteza heri nyingi maishani mwako yakiwemo Mali yako na afya yako yataangamia "Kweli utapata utamu" Lakini maafa yake yatukuwa ya kudumu na neema ulonayo kupotea kama moshi hewani ...epuka zinaa na shirki. Shetani atakurembea na kukufaraguwa !!
 
Dah mkuu una huruma sana sipati picha ungekuwa wa kike ungetafunwaje, samahani lakini, anyway utakuwa msaada mkubwa sana kwa wake za watu hapo mtaani kwako pia jiandae kwa matokeo.
 
WA KUBWA SHIKHAMOO,, vijana kati,,,,mambo vip? ,,Jamani naombeni ushauri ni fanya je? jamaa mmoja ameoa mke amekanae kama miezi 4 ,ila jamaa nyumbani hakaliki kutokana na biashara zake ,jamaa anaenda minadani hukaa wiki moja mpaka mbili hivyo mke hubaki peke yake,,ofisin kwangu nikaribu na nyumban kwake kwa huyo jamaa,basi mke wajamaa , alikuwa na mazoea ya kupita ofisin kwang alipokuwa anaenda sokon na baadhi ya mahitaji alikuwa ana nunua kwangu basi tukazoeana kama mteja tu ,,baadhi ya siku akawa anakuja ana piga stori kidogo ana ondoka mazoe ya kazid siku moja akani letea chips nikakataa akasema shem chukua tu wala usihofu basi nika chukua ,,, siku nyingine akaja ofisi akani kuta na mteja mwingine ni kamuliza ni kusaidie ,akasema hapana na kuja badae basi akaniacha na mteja ,,,mida ya saa kumi na moja akaja akasema leo nime kuja kupiga stori tu ,nika mwambia karibu,,basi aka anza kuni simulia aliko toka ,jinsi anavyo ishi na mme wake ,,,yaani shem mme wangu ana safiri kwa mwezi nyumban ana kaa siku,ina
Wewe kunja toto hilo hadi litapike hata wewe unakunjiwa ujue hakuna cha peke yako bhana watu hujifariji tuuu kila mtu anabondewa aiseee ndo gem la maisha hilo
 
angalia isije kuwa ni mtego wake na huyo mumewe
ufumaniwe ili wakufilisi mali zako zote..
simple tu wanakufumania wanakuwa wameshaanda karatasi ya kukubali kukabidhi mali zako na unatia saini mara moja
maisha akili ndugu sasa wewe ingia mkenge utakiona cha moto
 
Una kiwanda cha kugawa mimba eh? Unataka tukushauri nini kuhusu mke wa mtu?

kwanza kakuona cheap sana ndio maana anajua kuiteka akil yako na chips tuu

we subutu nawewe bana ukomae kiume acha kulegea kwa mwanamke, hii haihtaj ushaur tena umtoe baru unavokula va wenzao jua na vyako vinaliwa babu ee, kuwa makn na life mwanangu
 
Ushauri wangu kwako we dogo ni huu, Nunua kabsaa yale mafuta yanayoitwa KY kwa usalama wa huko nyumani kwako, jamaa wakiwa na huruma watayatumia, tofauti na ushauri huu jiandae kuvunjwa bi.k.ra mgo.ngo.n
 
WA KUBWA SHIKHAMOO,, vijana kati,,,,mambo vip? ,,Jamani naombeni ushauri ni fanya je? jamaa mmoja ameoa mke amekanae kama miezi 4 ,ila jamaa nyumbani hakaliki kutokana na biashara zake ,jamaa anaenda minadani hukaa wiki moja mpaka mbili hivyo mke hubaki peke yake,,ofisin kwangu nikaribu na nyumban kwake kwa huyo jamaa,basi mke wajamaa , alikuwa na mazoea ya kupita ofisin kwang alipokuwa anaenda sokon na baadhi ya mahitaji alikuwa ana nunua kwangu basi tukazoeana kama mteja tu ,,baadhi ya siku akawa anakuja ana piga stori kidogo ana ondoka mazoe ya kazid siku moja akani letea chips nikakataa akasema shem chukua tu wala usihofu basi nika chukua ,,, siku nyingine akaja ofisi akani kuta na mteja mwingine ni kamuliza ni kusaidie ,akasema hapana na kuja badae basi akaniacha na mteja ,,,mida ya saa kumi na moja akaja akasema leo nime kuja kupiga stori tu ,nika mwambia karibu,,basi aka anza kuni simulia aliko toka ,jinsi anavyo ishi na mme wake ,,,yaani shem mme wangu ana safiri kwa mwezi nyumban ana kaa siku,ina
Ukisikia habari majambazi wamempiga risasi hawakuchukua chochote,ametekwa na kubwagwa msitu wa mabwepande, amechomwa kisu n.k chanzo ndiyo kama haya unayotaka kuyafanya.Hapo ni mawili jamaa atakapojua anaweza akampiga chini mke katika hali kama hii utakuwa na bahati, mwingine lazima atataka kudeal na wewe, inategemea hasira zake
ni kiwango gani ambacho wewe si rahisi kujua.Mie nina mfano wa jirani yangu ambaye alimchoma kisu jirani yetu mwingine kisa alimhisi anatoka na mkewe jamaa alifariki on the stop na mshikaji akajisalimisha polisi urafiki na mpaka leo yupo ndani toka mwaka 1998.Hivyo huwezi jua huyo bwana atakapojua ataamua kufanya nini kuwa makini!! Kumbuka mapenzi kuyaficha ni ngumu na hasa katika hali kama hii kwa sababu haitakuwa mara moja hapo ujue.
 
natumia simu mnisamehe ,,,mke wa jamaa akaendelea kunielezea ,,kuwa jamaa kwa mwezi huwa alala ndani siku 1o akizidisha 12 na jamaa akija akili yote ina waza biashara ana weza aka ,,,do,,,namke wake mara moja tu napo kwa kubembelezwa,,,imefikia wakati mke wajamaa ame choka,,na tabia ya jamaa,akilalamika jamaa anasema sikuachii hela ,mke unaniachi ,jamaa sasa unalalamika nn,,jamaa ana shindwa kumsoma mke,,mke wake sasa amenikazani kinoma mchana ananiletea msosi nimechoka kukataa sasa nakula namahusiano ya kima penzi tulisha anza lla ninamawenge kweli ila yeye ananiambia ni siwe na hofu na anataka nimpe mimba,,nikimuliza je mme wako akijua,,anasema antamdanya kuwa ya kwake na wala hawezi kugundua,,jamani ni saidieni ni fanya je? kwa hili namapenzi kuanza naye alinilazisha kinoma mpaka akawa anatiahuruma,,nikaona kama kero,,basi nikakubali,,mm sija owa nipen ushauri wenu,
Zuzu....Huna haja ya kuomba ushauri hapa kwa sababu huna uwezo wa kukataa hicho anachoomba. Kiufupi ukikubali mimba atapata, ukikataa mimba atapata pia...Ulipokubali kuwa na mahusiano naye maana yake ulibaki na machagua mawili yaani uachague Simba au Chui?
 
Back
Top Bottom