Hili jibu limeonyesha kabisa inawezekana mama wa watu alikua anaweka skirt yake vizuri baada ya kujisaidia, au kuna mdudu alikuwa kampandia. Ila ww huna uzoefu na mapaja ya wanawake kwako ikawa big issue.Mkuu hata kidogo ana watoto visu lakini sijawahi gusa hata ncha naheshimu image angu kozi nikija oa mke wangu asisumbuliwe kwamba amekula makombo yao
Mazingira yalinishangaza,Ni sehemu ya wazi na mlango wake haikuwa mbali Ni Kama rula tano na hua hanywi pombe
Daah! Hii "user name" yako kiboko.Hili jibu limeonyesha kabisa inawezekana mama wa watu alikua anaweka skirt yake vizuri baada ya kujisaidia, au kuna mdudu alikuwa kampandia. Ila ww huna uzoefu na mapaja ya wanawake kwako ikawa big issue.
Umenikumbusha wimbo wa kichwa Cha panzi Ni niniKuna watu hawatakiwi kuwa walimu kabisa. Watoto wote wanapata F,imagine mimi mwenyewe sijaelewa
alikufanyia kusudi baada ya kugundua unainingia home....Mazingira yalinishangaza,Ni sehemu ya wazi na mlango wake haikuwa mbali Ni Kama rula tano na hua hanywi pombe