Mke wa bakabaka amekubali ofa ya kwenda out

Mke wa bakabaka amekubali ofa ya kwenda out

Yusufu R H Sabura

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2020
Posts
777
Reaction score
898
Hodi jukwaa la malavidavi.

Nipo zangu kijiwe na mwanangu mmoja hivi ghafla anapigiwa simu na jamaa yake,

Mazungumzo yao ni kwamba, mke wa bakabaka amekubali ofa ya kwenda out kwenye makulakula na manyamanyama, akisisitiza kuwa bakabaka amesafiri kwenda Dodoma na anarudigi mwisho wa wiki.

Sasa najiuliza , ikiwa bakabaka wanachapiwa, je sisi makuli ? hahahahahaahhahahahaha
 
Wala Haikuwa Na Ulazima Wa Kuileta Huku,,Kaza Mtoto Wa Kiume,,Ukijilegezalegeza Utatoa Hadi Stori Za Familia Yako.....Wanagongwa Wanawake Za Wafalme,,Matajiri,,Viongozi Wakubwa Huko Ije Kuwa Hawa Kafula Nani??###MapenziHayanaCheo###MapenziHayanagaMuongozo###MapenziNiDudeFulaniKubwa###NiKuchaguaTuEitherUfeWeweOrYafeMapenzi###AkiliKumkichwaKatikaMapenzi###AmriKuuNawapaMpendane###
 
Wala Haikuwa Na Ulazima Wa Kuileta Huku,,Kaza Mtoto Wa Kiume,,Ukijilegezalegeza Utatoa Hadi Stori Za Familia Yako.....Wanagongwa Wanawake Za Wafalme,,Matajiri,,Viongozi Wakubwa Huko Ije Kuwa Hawa Kafula Nani??###MapenziHayanaCheo###MapenziHayanagaMuongozo###MapenziNiDudeFulaniKubwa###NiKuchaguaTuEitherUfeWeweOrYafeMapenzi###AkiliKumkichwaKatikaMapenzi###AmriKuuNawapaMpendane###
hii ni elimu kijana
 
Hodi jukwaa la malavidavi.

Nipo zangu kijiwe na mwanangu mmoja hivi ghafla anapigiwa simu na jamaa yake,

Mazungumzo yao ni kwamba, mke wa bakabaka amekubali ofa ya kwenda out kwenye makulakula na manyamanyama, akisisitiza kuwa bakabaka amesafiri kwenda Dodoma na anarudigi mwisho wa wiki.

Sasa najiuliza , ikiwa bakabaka wanachapiwa, je sisi makuli ? hahahahahaahhahahahaha
Balthazar Egonga amegonga mpaka mtoto wa rais, mawaziri, watoto wa mabrigedia na wakuu wengine wa majeshi sembuse huyo.
 
Hodi jukwaa la malavidavi.

Nipo zangu kijiwe na mwanangu mmoja hivi ghafla anapigiwa simu na jamaa yake,

Mazungumzo yao ni kwamba, mke wa bakabaka amekubali ofa ya kwenda out kwenye makulakula na manyamanyama, akisisitiza kuwa bakabaka amesafiri kwenda Dodoma na anarudigi mwisho wa wiki.

Sasa najiuliza , ikiwa bakabaka wanachapiwa, je sisi makuli ? hahahahahaahhahahahaha
Balthazar Egonga amegonga mpaka mtoto wa rais, mawaziri, watoto wa mabrigedia na wakuu wengine wa majeshi sembuse huyo
 
ni watu kma wewe, wana hisia, au ttzo la hisia zile ni nguo tuu, nje ya hapo ni mtu wa kawaida kabisa!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom