Mke wa bahili huwa hapendezi

Catherine

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
1,262
Points
0

Catherine

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
1,262 0
atapendezaje sasa mme anabana mshiko wa mabling bling na pamba nyepesi.... ngoja nimuite Preta atoe ufafanuzi.
 
Last edited by a moderator:

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
484
Points
195

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
484 195
Last edited by a moderator:

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,214
Points
2,000

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,214 2,000
Last edited by a moderator:

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Points
0

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 0
Ahh nani anasema mimi ni bakhili kama nini, lakini WIFE wangu anavaa si kawaida, mpaa wanawake wenzake wanaulizana, huyu huwa anafanyia shopping wapi.

Huwezi kunikuta nachezea pesa zangu kwa ujinga, zaidi ya kumpa starehe mke wangu na watoto zangu.

Nyie kalieni tu na ujinga eti wake wa mabakhili hawapendezi :biggrin1:
 

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,023
Points
2,000

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,023 2,000
Nadhani ubahili ni kupenda kupata pesa/mali lakini unachukia,kereka kuzitumia, kama mtu ni namna hii kuna kila dalili yakawa ni kweli hata waifu na watoto hawavai ipasavyo au wakivaa ni mchina bei chee sana.

Wengine wanajichanganya na kumuita BAHILI mtu anayetumia pesa zake kwa uangalifu na kwa umakini nikimaanaisha ni mtu wa mipango na vitu vilivyo nje ya mipango yake haviintateini hata kidogo labda emergencies. kwa hiyo mtu wa namna hii si bahili bali anatumia alichonacho kwa usahihi/uangalifu. (mwenye jina kamili atatusaidia yaani kinyume cha bahili ataitwaje?)

''ni vizuri kutumia tulivyonavyo kwa hekima na busara lakini tusichukie kutumia maana kila atumiaye/atoae kwa moyo na shukrani apanda mbegu, naye atavuna kwa wakati wake''
 

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,477
Points
1,195

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,477 1,195
Ahh nani anasema mimi ni bakhili kama nini, lakini WIFE wangu anavaa si kawaida, mpaa wanawake wenzake wanaulizana, huyu huwa anafanyia shopping wapi.

Huwezi kunikuta nachezea pesa zangu kwa ujinga, zaidi ya kumpa starehe mke wangu na watoto zangu.

Nyie kalieni tu na ujinga eti wake wa mabakhili hawapendezi :biggrin1:
fazaa hujui lolote!!!!!!
Mimi ndo nampendezesha mkeo.
 

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,666
Points
2,000

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,666 2,000
Ubahili wake hauhusu kama mwanamke ana kazi yake inayomuingizia kipato..kama mwanamke amekaa anasubiri ATM iteme aaaaaaah lazima apauke kama anaogea sabuni ya magadi....
 

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
8,491
Points
2,000

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
8,491 2,000
wewe kijana wacha zako...wanawake wa siku hizi wanasema haki sawa...vipodozi anunue kwa hela yake ebo!!!! yeye nimpendezeshe alafu serengeti boys waje wamgegede loh!!
 

Vituka

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
2,229
Points
1,500

Vituka

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
2,229 1,500
Ni kastor karefu
nimekakuta hapa mtaa, nimeshndwa kukaweka jamvin kwa muda huu, lakin Je
ni kweli ama uongo.?! Na vip mume wa bahili?! Au ni kamsemo ka upande
mmoja tu?! Jadili
Chombo Kibaya wanaume mabahili huwa wanafanya ubahli kwa big house zao ila kwa small house full malipuzi!
 

Codon

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2011
Messages
629
Points
195

Codon

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2011
629 195
Bahili?Maana yake nini hili neno?Angalieni sana maneno haya hutumiwa sana nawachochezi tena hasa k'koo,baa nasehemu zinazofanana hizo!
 

Forum statistics

Threads 1,392,961
Members 528,739
Posts 34,123,561
Top