Mke wa bahili huwa hapendezi


C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
485
Likes
3
Points
35
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
485 3 35
Ni kastor karefu nimekakuta hapa mtaa, nimeshndwa kukaweka jamvin kwa muda huu, lakin Je ni kweli ama uongo.?! Na vip mume wa bahili?! Au ni kamsemo ka upande mmoja tu?! Jadili
 
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
1,263
Likes
4
Points
0
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
1,263 4 0
atapendezaje sasa mme anabana mshiko wa mabling bling na pamba nyepesi.... ngoja nimuite Preta atoe ufafanuzi.
 
Last edited by a moderator:
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,841
Likes
72
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,841 72 145
Ni ukweli mtupu...
 
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
485
Likes
3
Points
35
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
485 3 35
atapendezaje sasa mme anabana mshiko wa mabling bling na pamba nyepesi.... ngoja nimuite Preta atoe ufafanuzi.
Muite, asisahau mume wa bahili anakuaje.
 
Last edited by a moderator:
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Na vidumu vinafanya kazi gani..?
Nyie hamuwajui wanawake, hebu fanyeni utafiti kidogo mtaujua ukweli............LOL
snowhite, @FP, Lisa, nivea, Madame B, gfsonwin, cacico hebu njooni pande hii mtoe ufafanuzi..............
 
Last edited by a moderator:
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
kidum kinanafasi yake na mume pia nanafasi yake kwa hiyo wewe MTAMBUZI unategemea kidum ndo kimpendezeshe mkeo
 
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
485
Likes
3
Points
35
C

Chiya Chibi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
485 3 35
Na vidumu vinafanya kazi gani..?
Nyie hamuwajui wanawake, hebu fanyeni utafiti kidogo mtaujua ukweli............LOL
snowhite, @FP, Lisa, nivea, Madame B, gfsonwin, cacico hebu njooni pande hii mtoe ufafanuzi..............
Mmmmh Vidum? Kumbuken leo ni siku ya UKIMWI Dunian.
 
Last edited by a moderator:
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,994
Likes
6,401
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,994 6,401 280
Na vidumu vinafanya kazi gani..?
Nyie hamuwajui wanawake, hebu fanyeni utafiti kidogo mtaujua ukweli............LOL
snowhite, @FP, Lisa, nivea, Madame B, gfsonwin, cacico hebu njooni pande hii mtoe ufafanuzi..............
Mtambuzi mbona unatoa siri?
 
Last edited by a moderator:
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Likes
14
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 14 0
Ahh nani anasema mimi ni bakhili kama nini, lakini WIFE wangu anavaa si kawaida, mpaa wanawake wenzake wanaulizana, huyu huwa anafanyia shopping wapi.

Huwezi kunikuta nachezea pesa zangu kwa ujinga, zaidi ya kumpa starehe mke wangu na watoto zangu.

Nyie kalieni tu na ujinga eti wake wa mabakhili hawapendezi :biggrin1:
 
hovyohovyo

hovyohovyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
541
Likes
21
Points
35
hovyohovyo

hovyohovyo

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
541 21 35
Kupendeza ni dhana pana sana na ina maana mbalimbali kwa watu mbalimbali.
 
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,001
Likes
729
Points
280
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,001 729 280
Nadhani ubahili ni kupenda kupata pesa/mali lakini unachukia,kereka kuzitumia, kama mtu ni namna hii kuna kila dalili yakawa ni kweli hata waifu na watoto hawavai ipasavyo au wakivaa ni mchina bei chee sana.

Wengine wanajichanganya na kumuita BAHILI mtu anayetumia pesa zake kwa uangalifu na kwa umakini nikimaanaisha ni mtu wa mipango na vitu vilivyo nje ya mipango yake haviintateini hata kidogo labda emergencies. kwa hiyo mtu wa namna hii si bahili bali anatumia alichonacho kwa usahihi/uangalifu. (mwenye jina kamili atatusaidia yaani kinyume cha bahili ataitwaje?)

''ni vizuri kutumia tulivyonavyo kwa hekima na busara lakini tusichukie kutumia maana kila atumiaye/atoae kwa moyo na shukrani apanda mbegu, naye atavuna kwa wakati wake''
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,477
Likes
6
Points
135
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,477 6 135
Ahh nani anasema mimi ni bakhili kama nini, lakini WIFE wangu anavaa si kawaida, mpaa wanawake wenzake wanaulizana, huyu huwa anafanyia shopping wapi.

Huwezi kunikuta nachezea pesa zangu kwa ujinga, zaidi ya kumpa starehe mke wangu na watoto zangu.

Nyie kalieni tu na ujinga eti wake wa mabakhili hawapendezi :biggrin1:
fazaa hujui lolote!!!!!!
Mimi ndo nampendezesha mkeo.
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Likes
14
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 14 0
fazaa hujui lolote!!!!!!
Mimi ndo nampendezesha mkeo.
SAUDARI , we baki una piga kelele kama mlevi ukisha pata akili, utajuwa ulikuwa una ule ulevi wa hangover :biggrin1:
 
Last edited by a moderator:
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,665
Likes
904
Points
280
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,665 904 280
Ubahili wake hauhusu kama mwanamke ana kazi yake inayomuingizia kipato..kama mwanamke amekaa anasubiri ATM iteme aaaaaaah lazima apauke kama anaogea sabuni ya magadi....
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,619
Likes
1,138
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,619 1,138 280
wewe kijana wacha zako...wanawake wa siku hizi wanasema haki sawa...vipodozi anunue kwa hela yake ebo!!!! yeye nimpendezeshe alafu serengeti boys waje wamgegede loh!!
 
M

Mpwechekule

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
221
Likes
0
Points
0
Age
46
M

Mpwechekule

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
221 0 0
Apendeze kwenu ili iweje, mnataka nimpendezeshe mke wangu ili mumpate kirahisi kwa kumsifia tu? Aagh wapi,
 
WALIMWEUSI

WALIMWEUSI

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
2,096
Likes
172
Points
160
WALIMWEUSI

WALIMWEUSI

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
2,096 172 160
Ni kastor karefu
nimekakuta hapa mtaa, nimeshndwa kukaweka jamvin kwa muda huu, lakin Je
ni kweli ama uongo.?! Na vip mume wa bahili?! Au ni kamsemo ka upande
mmoja tu?! Jadili
Chombo Kibaya wanaume mabahili huwa wanafanya ubahli kwa big house zao ila kwa small house full malipuzi!
 
Codon

Codon

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2011
Messages
629
Likes
2
Points
35
Codon

Codon

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2011
629 2 35
Bahili?Maana yake nini hili neno?Angalieni sana maneno haya hutumiwa sana nawachochezi tena hasa k'koo,baa nasehemu zinazofanana hizo!
 

Forum statistics

Threads 1,213,132
Members 461,976
Posts 28,468,053