Mke mwenye wivu uliopitiliza


Mama Sabrina

Mama Sabrina

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
16,031
Likes
25,625
Points
280
Mama Sabrina

Mama Sabrina

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
16,031 25,625 280
Me nilikuwaga na gfriend wa aina hiyo nikajua ni upendo/wivu wake kwangu so sikuwa namtilia shaka wala kumquat ilia sana mambo yake wala simu zake. Pia nyendo zake niliziamini kwani muda mwingi tupo wote.
Duuuuuh, siku amekwenda salon akaiacha simu yake kwenye charge uzuri pattern nilikuwa nazifahamu.
Niliyokutana nayo humo ni hatari, sms za mabwana kama nane hv tofauti ambao tayari washamkaza wengine wachungaji, maboss wake, hadi fundi carpenter... Sms nyingine ilikuwa ya jana yake katoka kupasuliwa room no 15 guest, mana ndo alipoelekezwa na boss wake.
Hapo ndipo nilipoamini ule usemi wa "mwizi hamwamini mtu yoyote anaona kila mtu naye ni mwizi "
Uzuri nilikuwa simpendi kivile so nikapata strong reason ya kumpiga chini siku hiyohiyo.
Ogopa sana wanawake wenye wivu kupita kiasi, hiyo huwa ni ngao ya kufunikia uchafu wao.
Ni kwelii,,je kwa wanaume??
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,095
Likes
121,586
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,095 121,586 280
bora nijinyamazie tu watoto wa mujini wanasema kuliamsha dude maana anakaba hadi nanihii! Hahahahahahaha halafu kubadili vitasa vyote vya nyumba mume hata kuingia nyumbani kwake hawezi halafu huku unaimbiwa nyimbo ya Rihanna. Bora watu wamejitambua lakini utasikia mie sina wivu





Nimejikuta nacheka. Duuh

BAK pita huku. Ujue nimemkumbuka mtu mmoja hapa.

Hahahaaaaaa
 
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
25,470
Likes
66,044
Points
280
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
25,470 66,044 280
bora nijinyamazie tu watoto wa mujini wanasema kuliamsha dude maana anakaba hadi nanihii! Hahahahahahaha halafu kubadili vitasa vyote vya nyumba mume hata kuingia nyumbani kwake hawezi halafu huku unaimbiwa nyimbo ya Rihanna. Bora watu wamejitambua lakini utasikia mie sina wivu


Hahaaa. Ila namsifu ni mjanja sana ujue anajua kuchunga mzigo wake.

Pia sikuwa najua kumbe BAK na wewe ni muoga wa kuamshiwa madude kiasi hicho. Ila naamini hana wivu ni mahaba tu yale sio bure.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,095
Likes
121,586
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,095 121,586 280
Mh! Mahaba ya kubadili hadi vitasa! sipendi kununiwa hasa pale kununiwa ni kwa sababu ambazo hazihusu kitu ila wivu wa kukaba hadi nanihii
Mwingine mwenye wivu wa kupitiliza huyu hapa. Aliliamsha dude wakiwa angani ikabidi hadi pilot ashuke ardhini ili kuwafukuza ndani ya ndege.

http://nyp.st/2zoVSAV

Hahaaa. Ila namsifu ni mjanja sana ujue anajua kuchunga mzigo wake.

Pia sikuwa najua kumbe BAK na wewe ni muoga wa kuamshiwa madude kiasi hicho. Ila naamini hana wivu ni mahaba tu yale sio bure.
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,066
Likes
3,855
Points
280
Age
28
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,066 3,855 280
Wewe umekaliwa hakuna cha wivu hapo. Yani anachukua simu yako anapekua kama anavyotaka, anafuta majina anatukana watu wewe unamuangalia tu!! Kakuoa au umemuoa? Ni mtoto wa Rais au Waziri au Mamunyange?
 
Tzabway

Tzabway

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2016
Messages
232
Likes
141
Points
60
Tzabway

Tzabway

JF-Expert Member
Joined May 12, 2016
232 141 60
Me nilikuwaga na gfriend wa aina hiyo nikajua ni upendo/wivu wake kwangu so sikuwa namtilia shaka wala kumquat ilia sana mambo yake wala simu zake. Pia nyendo zake niliziamini kwani muda mwingi tupo wote.
Duuuuuh, siku amekwenda salon akaiacha simu yake kwenye charge uzuri pattern nilikuwa nazifahamu.
Niliyokutana nayo humo ni hatari, sms za mabwana kama nane hv tofauti ambao tayari washamkaza wengine wachungaji, maboss wake, hadi fundi carpenter... Sms nyingine ilikuwa ya jana yake katoka kupasuliwa room no 15 guest, mana ndo alipoelekezwa na boss wake.
Hapo ndipo nilipoamini ule usemi wa "mwizi hamwamini mtu yoyote anaona kila mtu naye ni mwizi "
Uzuri nilikuwa simpendi kivile so nikapata strong reason ya kumpiga chini siku hiyohiyo.
Ogopa sana wanawake wenye wivu kupita kiasi, hiyo huwa ni ngao ya kufunikia uchafu wao.
Safi
 
Tzabway

Tzabway

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2016
Messages
232
Likes
141
Points
60
Tzabway

Tzabway

JF-Expert Member
Joined May 12, 2016
232 141 60
1. cmu usiweke password. passowrd ndiyo huvuta aone ulichoficha humo.
2. akifuta wateja - kama ni kweli basi punguza matumizi home maaana mwambie umewatukana wateja na sina mawasiliano kwa hiyo aelewe hilo.
3, kaa naye mueleweshe - ila na wewe kweli uwe mwaminifu.
Safi hii
 
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
3,010
Likes
3,123
Points
280
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
3,010 3,123 280
Sitii neno boss wangu
nyie ndi mko hivyo bibie. Majanga kwa kwenda mbele, yaani utamuona mtu ana wivu huo utadhani kakoleeeea kumbe mfyuuuuuu
 
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
25,470
Likes
66,044
Points
280
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
25,470 66,044 280
Mh! Mahaba ya kubadili hadi vitasa! sipendi kununiwa hasa pale kununiwa ni kwa sababu ambazo hazihusu kitu ila wivu wa kukaba hadi nanihii
Mwingine mwenye wivu wa kupitiliza huyu hapa. Aliliamsha dude wakiwa angani ikabidi hadi pilot ashuke ardhini ili kuwafukuza ndani ya ndege.

http://nyp.st/2zoVSAV


Nakubali ana wivu ila haujamfikia huyo mama wa ki Iran aisee.
 
geesten66

geesten66

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2017
Messages
1,371
Likes
1,189
Points
280
geesten66

geesten66

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2017
1,371 1,189 280
Hiyo Avatar ndiyo wewe
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,095
Likes
121,586
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,095 121,586 280
Huyo aisee kaniacha hoi! Alianzisha ugomvi ndani ya ndege bila simile wala aibu angalau ya kusubiri wafike waendako. Njemba ililala ndani ya ndege mke akatumia dole la mume kuifungua simu na kuona siri zote za mchepuko.

Nimejikuta nacheka. Duuh

BAK pita huku. Ujue nimemkumbuka mtu mmoja hapa.


Hahahaaaaaa


Nakubali ana wivu ila haujamfikia huyo mama wa ki Iran aisee.
 
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
25,470
Likes
66,044
Points
280
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
25,470 66,044 280
Huyo aisee kaniacha hoi! Alianzisha ugomvi ndani ya ndege bila simile wala aibu angalau ya kusubiri wafike waendako. Njemba ililala ndani ya ndege mke akatumia dole la mume kuifungua simu na kuona siri zote za mchepuko.
Ila yote kwa yote wivu ni sunna BAK.

 
Brightontz

Brightontz

Senior Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
150
Likes
98
Points
45
Brightontz

Brightontz

Senior Member
Joined Sep 14, 2016
150 98 45
Me naona simu iwe mwiko kwake
 

Forum statistics

Threads 1,251,725
Members 481,857
Posts 29,782,033