Mke mwenye wivu uliopitiliza


Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2017
Messages
1,957
Likes
1,579
Points
280
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2017
1,957 1,579 280
Kiujumla wanakera sanaaa maana itafka atua ataanza kutukana atandugu zako wakike watoto wa Dada,mjomba,shangazi nk wote wakike wataanza kupata shida,iiujumla mke wa namna hii afai KABISA.
Ndo ninachokiona mbeleni
 
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
10,024
Likes
10,822
Points
280
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
10,024 10,822 280
Ndo ninachokiona mbeleni
Kwani watu unafanya nao kazi au wanawake ulio wasave hawajui au huwa ukitaka kiongea nao unaenda pembeni? Unajua ukijiweka huru nawe unakuwa huru kwamtu mwenye akili timamu sizani anaweza piga simu awe mwanamke anamuuliza mme ukaanza kumtukana bila kumsikiliza anatakana nini lakini tumetofautiana yawezekana wewe hujatulia maana kuna me wengine asione sket basi tena
 
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2017
Messages
1,957
Likes
1,579
Points
280
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2017
1,957 1,579 280
Kwani watu unafanya nao kazi au wanawake ulio wasave hawajui au huwa ukitaka kiongea nao unaenda pembeni? Unajua ukijiweka huru nawe unakuwa huru kwamtu mwenye akili timamu sizani anaweza piga simu awe mwanamke anamuuliza mme ukaanza kumtukana bila kumsikiliza anatakana nini lakini tumetofautiana yawezekana wewe hujatulia maana kuna me wengine asione sket basi tena
Mu nimfanya biashara akija ofisini akakuta mwanamke jua siku iyo nyumbani amani hakuna saa nyingine hua naamua kufanya kweli baada ya kusingiziwa sana nina muda nimekua muaminifu kwake sitoki nje ya ndoa yetu
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,376
Likes
1,431
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,376 1,431 280
Wadau naomba ushauri,

Mke wangu anawivu unazidi anafika sehemu mpaka anaingia mtandaoni kama Fb na instagram anaangalia wanao like na kucoment kama ni wasichana anawatukana.

Kwenye simu akibahatika kuishika akiingia WhatsApp akaona picha ya kike anachukua namba, kwangu anafuta kwa kweli napata shida anafuta mpaka namba za wateja wangu.
1. cmu usiweke password. passowrd ndiyo huvuta aone ulichoficha humo.
2. akifuta wateja - kama ni kweli basi punguza matumizi home maaana mwambie umewatukana wateja na sina mawasiliano kwa hiyo aelewe hilo.
3, kaa naye mueleweshe - ila na wewe kweli uwe mwaminifu.
 
dadaake

dadaake

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2017
Messages
719
Likes
516
Points
180
Age
32
dadaake

dadaake

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2017
719 516 180
Wivu au upumbavu,unatukanaje watu kisa umeona namba zake kwa mumeo
Ujinga tu,mwambie abadilike.
 
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
2,822
Likes
6,072
Points
280
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
2,822 6,072 280
Me nilikuwaga na gfriend wa aina hiyo nikajua ni upendo/wivu wake kwangu so sikuwa namtilia shaka wala kumquat ilia sana mambo yake wala simu zake. Pia nyendo zake niliziamini kwani muda mwingi tupo wote.
Duuuuuh, siku amekwenda salon akaiacha simu yake kwenye charge uzuri pattern nilikuwa nazifahamu.
Niliyokutana nayo humo ni hatari, sms za mabwana kama nane hv tofauti ambao tayari washamkaza wengine wachungaji, maboss wake, hadi fundi carpenter... Sms nyingine ilikuwa ya jana yake katoka kupasuliwa room no 15 guest, mana ndo alipoelekezwa na boss wake.
Hapo ndipo nilipoamini ule usemi wa "mwizi hamwamini mtu yoyote anaona kila mtu naye ni mwizi "
Uzuri nilikuwa simpendi kivile so nikapata strong reason ya kumpiga chini siku hiyohiyo.
Ogopa sana wanawake wenye wivu kupita kiasi, hiyo huwa ni ngao ya kufunikia uchafu wao.
Huyu mkuu kamaliz kila kitu....hata mimi hii ilinitokea.
Mwanamke alikua na wivu kama nini.
Kumbe ndio ngao ya kufichia uchafu wake ili nijue kama ananipenda sana
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,460
Likes
5,880
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,460 5,880 280
EBU MCHUNGUZE, HUENDA YEY NDO MALAYA
 
kagwima

kagwima

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
664
Likes
485
Points
80
kagwima

kagwima

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
664 485 80
Kumiliki mpira ni mbinu ya kujirinda.......mtu mwenye tabia hizo jaribu kumfuatilia utagundua mengi......,
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,220
Likes
25,788
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,220 25,788 280
ana mtu huyo
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
22,322
Likes
20,739
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
22,322 20,739 280
Ungeweka picha yake kwanza, alafu ushauri ungefuata...

cc: mahondaw
 
kikokoti

kikokoti

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
681
Likes
266
Points
80
kikokoti

kikokoti

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
681 266 80
Me nilikuwaga na gfriend wa aina hiyo nikajua ni upendo/wivu wake kwangu so sikuwa namtilia shaka wala kumquat ilia sana mambo yake wala simu zake. Pia nyendo zake niliziamini kwani muda mwingi tupo wote.
Duuuuuh, siku amekwenda salon akaiacha simu yake kwenye charge uzuri pattern nilikuwa nazifahamu.
Niliyokutana nayo humo ni hatari, sms za mabwana kama nane hv tofauti ambao tayari washamkaza wengine wachungaji, maboss wake, hadi fundi carpenter... Sms nyingine ilikuwa ya jana yake katoka kupasuliwa room no 15 guest, mana ndo alipoelekezwa na boss wake.
Hapo ndipo nilipoamini ule usemi wa "mwizi hamwamini mtu yoyote anaona kila mtu naye ni mwizi "
Uzuri nilikuwa simpendi kivile so nikapata strong reason ya kumpiga chini siku hiyohiyo.
Ogopa sana wanawake wenye wivu kupita kiasi, hiyo huwa ni ngao ya kufunikia uchafu wao.
Kunywa maji mkuu
 
H

highness long

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2017
Messages
362
Likes
370
Points
80
H

highness long

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2017
362 370 80
Me nilikuwaga na gfriend wa aina hiyo nikajua ni upendo/wivu wake kwangu so sikuwa namtilia shaka wala kumquat ilia sana mambo yake wala simu zake. Pia nyendo zake niliziamini kwani muda mwingi tupo wote.
Duuuuuh, siku amekwenda salon akaiacha simu yake kwenye charge uzuri pattern nilikuwa nazifahamu.
Niliyokutana nayo humo ni hatari, sms za mabwana kama nane hv tofauti ambao tayari washamkaza wengine wachungaji, maboss wake, hadi fundi carpenter... Sms nyingine ilikuwa ya jana yake katoka kupasuliwa room no 15 guest, mana ndo alipoelekezwa na boss wake.
Hapo ndipo nilipoamini ule usemi wa "mwizi hamwamini mtu yoyote anaona kila mtu naye ni mwizi "
Uzuri nilikuwa simpendi kivile so nikapata strong reason ya kumpiga chini siku hiyohiyo.
Ogopa sana wanawake wenye wivu kupita kiasi, hiyo huwa ni ngao ya kufunikia uchafu wao.
Poleh
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,145
Likes
3,262
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,145 3,262 280
Huyo eitha amezaa anahisi kyuma yake imetanuka au anatombw..a nje.akirudi tu mwambie naomba simu yako sasa hivi,kwa kumshtukiza uone anachofanya.
 
nash queen

nash queen

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
219
Likes
211
Points
60
nash queen

nash queen

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
219 211 60
Weka passwd kama hataki aondoke
 

Forum statistics

Threads 1,251,725
Members 481,857
Posts 29,782,033