Mke mwenye wivu uliopitiliza


Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2017
Messages
1,913
Likes
1,539
Points
280
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2017
1,913 1,539 280
Wadau naomba ushauri,

Mke wangu anawivu unazidi anafika sehemu mpaka anaingia mtandaoni kama Fb na instagram anaangalia wanao like na kucoment kama ni wasichana anawatukana.

Kwenye simu akibahatika kuishika akiingia WhatsApp akaona picha ya kike anachukua namba, kwangu anafuta kwa kweli napata shida anafuta mpaka namba za wateja wangu.
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
13,296
Likes
20,879
Points
280
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
13,296 20,879 280
Mhh hapo nyuma alikuwaje? Ndio hii ni tabia yake??

Mwambie ajiamini, kujiamini ni silaha tosha aache mawazo potofu
 
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2017
Messages
1,913
Likes
1,539
Points
280
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2017
1,913 1,539 280
Ukimnyima simu anakwambia kuna nini kwenye simu kwakweli napata tabu
 
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
1,220
Likes
1,104
Points
280
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
1,220 1,104 280
Me nilikuwaga na gfriend wa aina hiyo nikajua ni upendo/wivu wake kwangu so sikuwa namtilia shaka wala kumquat ilia sana mambo yake wala simu zake. Pia nyendo zake niliziamini kwani muda mwingi tupo wote.
Duuuuuh, siku amekwenda salon akaiacha simu yake kwenye charge uzuri pattern nilikuwa nazifahamu.
Niliyokutana nayo humo ni hatari, sms za mabwana kama nane hv tofauti ambao tayari washamkaza wengine wachungaji, maboss wake, hadi fundi carpenter... Sms nyingine ilikuwa ya jana yake katoka kupasuliwa room no 15 guest, mana ndo alipoelekezwa na boss wake.
Hapo ndipo nilipoamini ule usemi wa "mwizi hamwamini mtu yoyote anaona kila mtu naye ni mwizi "
Uzuri nilikuwa simpendi kivile so nikapata strong reason ya kumpiga chini siku hiyohiyo.
Ogopa sana wanawake wenye wivu kupita kiasi, hiyo huwa ni ngao ya kufunikia uchafu wao.
 
dedon

dedon

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2015
Messages
1,420
Likes
1,690
Points
280
dedon

dedon

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2015
1,420 1,690 280
Me nilikuwaga na gfriend wa aina hiyo nikajua ni upendo/wivu wake kwangu so sikuwa namtilia shaka wala kumquat ilia sana mambo yake wala simu zake. Pia nyendo zake niliziamini kwani muda mwingi tupo wote.
Duuuuuh, siku amekwenda salon akaiacha simu yake kwenye charge uzuri pattern nilikuwa nazifahamu.
Niliyokutana nayo humo ni hatari, sms za mabwana kama nane hv tofauti ambao tayari washamkaza wengine wachungaji, maboss wake, hadi fundi carpenter... Sms nyingine ilikuwa ya jana yake katoka kupasuliwa room no 15 guest, mana ndo alipoelekezwa na boss wake.
Hapo ndipo nilipoamini ule usemi wa "mwizi hamwamini mtu yoyote anaona kila mtu naye ni mwizi "
Uzuri nilikuwa simpendi kivile so nikapata strong reason ya kumpiga chini siku hiyohiyo.
Ogopa sana wanawake wenye wivu kupita kiasi, hiyo huwa ni ngao ya kufunikia uchafu wao.
nimekuelewa sana bro
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
14,289
Likes
18,780
Points
280
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
14,289 18,780 280
Huyo ni kama Mima !!!!.
 
C

Captain Marvelous

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
1,094
Likes
913
Points
280
C

Captain Marvelous

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
1,094 913 280
ebu mchunguze vizuri mkeo kama kuna jambo anaficha..wivu uliopitiliza unakua na mashaka sana...
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
14,289
Likes
18,780
Points
280
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
14,289 18,780 280
Me nilikuwaga na gfriend wa aina hiyo nikajua ni upendo/wivu wake kwangu so sikuwa namtilia shaka wala kumquat ilia sana mambo yake wala simu zake. Pia nyendo zake niliziamini kwani muda mwingi tupo wote.
Duuuuuh, siku amekwenda salon akaiacha simu yake kwenye charge uzuri pattern nilikuwa nazifahamu.
Niliyokutana nayo humo ni hatari, sms za mabwana kama nane hv tofauti ambao tayari washamkaza wengine wachungaji, maboss wake, hadi fundi carpenter... Sms nyingine ilikuwa ya jana yake katoka kupasuliwa room no 15 guest, mana ndo alipoelekezwa na boss wake.
Hapo ndipo nilipoamini ule usemi wa "mwizi hamwamini mtu yoyote anaona kila mtu naye ni mwizi "
Uzuri nilikuwa simpendi kivile so nikapata strong reason ya kumpiga chini siku hiyohiyo.
Ogopa sana wanawake wenye wivu kupita kiasi, hiyo huwa ni ngao ya kufunikia uchafu wao.
Aiseee kumbe ndo walivyo
 
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,989
Likes
3,856
Points
280
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,989 3,856 280
Piga chini hilo jitu la wivu ni hatari kwenye maisha atakuharibia biashara zako
 
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
3,974
Likes
3,278
Points
280
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
3,974 3,278 280
hii inaitwa MUUAJI AKIFIWA HULIA
 
boscco

boscco

Senior Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
138
Likes
62
Points
45
Age
63
boscco

boscco

Senior Member
Joined Feb 26, 2014
138 62 45
Me nilikuwaga na gfriend wa aina hiyo nikajua ni upendo/wivu wake kwangu so sikuwa namtilia shaka wala kumquat ilia sana mambo yake wala simu zake. Pia nyendo zake niliziamini kwani muda mwingi tupo wote.
Duuuuuh, siku amekwenda salon akaiacha simu yake kwenye charge uzuri pattern nilikuwa nazifahamu.
Niliyokutana nayo humo ni hatari, sms za mabwana kama nane hv tofauti ambao tayari washamkaza wengine wachungaji, maboss wake, hadi fundi carpenter... Sms nyingine ilikuwa ya jana yake katoka kupasuliwa room no 15 guest, mana ndo alipoelekezwa na boss wake.
Hapo ndipo nilipoamini ule usemi wa "mwizi hamwamini mtu yoyote anaona kila mtu naye ni mwizi "
Uzuri nilikuwa simpendi kivile so nikapata strong reason ya kumpiga chini siku hiyohiyo.
Ogopa sana wanawake wenye wivu kupita kiasi, hiyo huwa ni ngao ya kufunikia uchafu wao.
D`ej'a vu
Labda kama kwake ni wa tofaut,ila pia ni watu wa kuish nao kwa akili nyingi sana
 
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2017
Messages
5,962
Likes
3,933
Points
280
ArIeN

ArIeN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2017
5,962 3,933 280
Hakuwa na hiyo tabia wakati unamuoa? Kama alikua nayo ina maana uliiridhia kwa hiyo kuwa mpole....
 
pmuta

pmuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2016
Messages
754
Likes
534
Points
180
pmuta

pmuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2016
754 534 180
Kiujumla wanakera sanaaa maana itafka atua ataanza kutukana atandugu zako wakike watoto wa Dada,mjomba,shangazi nk wote wakike wataanza kupata shida,iiujumla mke wa namna hii afai KABISA.
 

Forum statistics

Threads 1,236,715
Members 475,218
Posts 29,267,152