Mke anataka waachane, mume hataki bado anampenda

Mke anataka waachane, mume hataki bado anampenda

Jamani wanaume ukiwa unamsomesha girlfriend wako ujue umekubali ,potea pata, na hiyo sio agano wala haikupi haki ya kuoa huyo binti, hayo ni makubaliano na wengi wanaangukia mtego huo kwa kuzidiwa ujanja na mwanamke kwa sa babu anataka msaada. USHAURI.Kama huna roho ya chuma, chonde chonde usijesomesha binti wa mtu eti utakuja kumuoa utakuja kulia chooni!
 
Anafikiria alivyomsomesha,gharama alizotumia kumuweka classic leo hii wajanja wanakula kwa urahisss!!
Hvyo ndo wanavyowaza wanaume kugawana Mali akifikiria ndo anazidi kupagawa!
Yes labda anawaza mali, but hadi kwenda kuroga ili asiachwe mmmh
 
huyo mwanaume atafute kitabu cha MTAKATIFU RITA WA KASHIA. Ni suluhisho la matatizo yote ya ndoa. novena siku tisa na shukurani siku tatu. yaan atashangaa ndoa yake itakuwa ya amani sana
 
Sasa kwanini anatese bichwa lake kwa waganga? Dawa ya mganga ni maombi tu na sio kwa waganga...mwambie jamaa aokoke na awe mtu wa maombi kama anataka kuinusuru ndoa yake..vinginevyo aachane na huyo mwanamke kabisa na aendelee na maisha yake...amwambie huyo mwanamke atimue na aende anakotaka..
Mwambie jamaa akimbilie maombi haraka sana..huyo mwanamke akimshindwa kwa waganga basi atamuua kwa sumu...
Na wewe pia uliyeleta uzi huu...uokoke na umshauri mwenzio vizuri.....
 
Kama mkewe anatumia "dawa" Basi dawa za mke zipo juu. Vingenevyo angekuwa ametoa TALAKA.

SISI WAAFRIKA tuna mila zetu, hata tukuzikana na kuzipuuza haziwezi kutoweka.
Za mke zingekuwa juu angepataga anachokihitaj(talaka) kitambo tu ila mpaka sasa jamaa hatak kuitoa...
 
Hivi wakati huu bado kuna watu wanawategemea waganga jamani....Anyway,Mshauri kwa utulivu akawaone viongozi wa dini...na asiache kuwashirikisha wazazi wake pia. Atajikuta anakosa vyote...ajifunze ku-let go.

Huyo mwanamke pengine alikubali aolewe nae kulipa fadhila tu za kusomeshwa, but hakuwa na hisia nae tangia mwanzo.Pole sana kwake
Kwel kabisa mkuu inaweza jamaa alitumia hicho kigezo cha kumsomesha kama ndoano.....Kwa wazaz ishashindikana maana mke upande wa mume hawatak hata kumsikia NA mume upande wa mwanamke mama mkwe ndio hamtak jamaa ...kwa viongoz wa dini demu hataki NA hata hivyo jamaa hana imani ya kidini yy anaamin mke wake anatengenezwa NA mama mkwe ili waachane
 
mberf zake si limwanamkevaliache tu aendelee na maisha yake? yaan anapoteza hela kisa hilo limalaya? kasharogwa huyo, mwambie apige kimya aanze maombi aavhane na huyo make, atakufa kwa ukimwi,
Dah,!huyo jamaa ana roho ngumu sana,na kujuwaa kote mwanamke anamvizia kumwondoa kwa juju bado anae tu!!?,,,,,,,,,,anapendeza sana kwa kafala
 
Huyo mwanamke aache kumfatilia..asimpigie simu wala nn apige kimyaa....akazane kusali saanaa...afunge na kusali....aombe toba ya kuabudu miungu mingine Mungu atamsamehe na atasikia kilio chake..huyo mwanamke yatamtokea puan....
 
Kwel kabisa mkuu inaweza jamaa alitumia hicho kigezo cha kumsomesha kama ndoano.....Kwa wazaz ishashindikana maana mke upande wa mume hawatak hata kumsikia NA mume upande wa mwanamke mama mkwe ndio hamtak jamaa ...kwa viongoz wa dini demu hataki NA hata hivyo jamaa hana imani ya kidini yy anaamin mke wake anatengenezwa NA mama mkwe ili waachane
Maisha yao lazima yawe miserable kwa style hiyo. Na matokeo yake watawaumiza watoto kisaikolojia.
 
Ndoa ya kikiristo, bado anahangaika na waganga, kwani alienda kufunga ndoa kwa waganga hadi akatafute suluhisho huko, mwambie aende kwa viongoz wake wa dini na awaeleze mkasa wote, atapata msaada tena wa bure kuliko huko kwa waganga, anaendelea kuliwa hela tu.
 
Mwanamke akishakuchoka akikwambia kuhusu talaka mpe. Vinginevo utajifukuzia masumbuko ya moyo na ubongo bure...

Haijalishi unampendaje,mpe space huenda badae atajirudi. Mshauri jamaa yako aachane na mambo ya uganga amgeukie muumba wake
 
Kweli huyo ametuaibisha wanaume wenzie. Mwanaume unashindwaje kufanya maamuzi magumu kwani akimwacha mtu asiyekupenda unapungukiwa na nini? Huyo ningeshaachana na yeye bila hata ushauri wa mtu
 
Yani mpaka awamu hii ya tano bado kuna mazuzu wanaenda kwa waganga coz ya mbunye?pathetic
 
Mpaka hapo ni wazi huyo mtu hakupendi.huyo jamaa akija dar mpeleke posta mpya asb aone totoz safi tu pale zinaenda kazini kuliko kuhangaika na vigagula
Cha ajabu jamaa akiwa nje ya Dar anagonga madem wa kila rangi nimeshangaa amekuwa dhaifu kiasi hiki kwa huyu manzi
 
Kama hataki si amuache hata kama kamsomesha wanawake wengine hubadilika na kisahau fadhila....Mapenzi tonge la moto kooni kulitema huwezi inabidi ulimeze tuuuu
 
Back
Top Bottom