Mke ananichapa... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke ananichapa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Jul 20, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Naomba ushauri jemeni....

    1.jpg
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,372
    Likes Received: 28,118
    Trophy Points: 280
    Wewe Boflo...hebu anza kupiga tizi bana. Utakubalije upigwe na mwanamke?

    Tafuta dojo na sensei hapo Upanga uanze mazoezi ya martial arts ili next time akianza kukuchapa unamuweka kwenye triangle choke hold na mwenyewe atalainika bila kupenda.

    Mi Jasmine hawezi hata kuthubutu kuninyanyulia mkono wake....
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hehehee huyo mkeo au mama ako??mambo mengine mnajitakia wenyewe sasa kama huyo mwanaume kwenye pic mwili wake mdogo then anaoa pande la mwanamke anategemea nini?lol! Sometimes muwe mnaangalia miili ya kuoa jamani..
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ukome, wewe unakwenda kimoja kila siku tena sekunde tu tayari ulitegemea nini?.
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,791
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    na wewe mdundeeeeee..lol
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahaha..... mtaalamu Nyani sawa bwana nitafata ushauri wako
     
  7. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,545
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    na wewe mchape nao.................tumia ile fimbo yetu
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,094
    Likes Received: 2,978
    Trophy Points: 280
    Utoto . . . . . . . .!!
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,945
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Boflo, wanaume hawatendewi hivyo huku kwetu Africa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi ni lazima uishi naye?
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,395
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    mmmh! pole mwaya
     
  12. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yeye ndiye analipa matumizi ya nyumbani, nifanye nini sasa?
     
  13. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    na wewe mchape kutumia ile fimbo 'natural'. piga viboko kadhaa na hatarudia tena
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Anakuchapa mchana au usiku?
    Huwa unaogea maji ya bamia hadi ulainike hivyo?
     
  15. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    kumbe na wakina Elizabeth na nyinyi mnayo ile fimbo yetu!!
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,939
    Likes Received: 9,803
    Trophy Points: 280
    Ukiona hivyo hapo hakuna upendo!
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,118
    Likes Received: 3,967
    Trophy Points: 280
    kumbe yeye ndiye mume ni lazima akudunde tu.

     
  18. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kumbe ni halali yako kupigwa as long as maisha yako yanamtegemea yeye. Iweje mtoto wa kiume ukubali kuwekwa ndani kama mtoto wa kike aliyeolewa? Na kwanini ukubali kuishi maisha ya kutunzwa wakati wewe ni kijana rijali mwenye nguvu zako? Hujioni kuwa unatudhalilisha wanaume kwa kitendo chako hiki? Huoni kuwa kupata viboko ni halali yako maana mkeo unakuona mwanaume usiye jishughulisha na kazi na pia huna future ya maisha yenu?
     
  19. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndahani usiizungumzie Africa mkuu, tembelea hapo Nyeri Kenya uone jinsi wanaume wanavyochapwa na wake zao! Mpaka wameanzisha chama chao cha kuwatetea.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,930
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    nyeri womeni
     
Loading...