..mpk huyo dada kufikia hivyo,ni kuwa either afurahiii service anayopewa na huyo mume...au kuna other external factors,km lifestyle imechange/stress...kazini,watoto etc...lazima amwelewe vipi majukumu yake as a mother,wife na mfanyakazi yanavyomzonga na anayachukulia vipi..ili ujue tatizo liko wapi...ndio uweze kuli-adjust!..
....pia inawezekana huyo mwanaume amemfanya huyo dada afikirie ,kuwa he is there just for sex....hamtoi outing,hamnunulii vizawadi vidogo...hamuonyeshi anamjali...,mwanamke akaona afanye hivyo kama 'purnishment' yake...
....lastly inawekana huyo kaka kwa vile hakuwahi kufanya ngono hana experience,hajui jinsi ya ku-initiate sex...etc...mie naona kama vile wanawake tulivyo na 'kitchen party' na wanaume nao wangekuwa na watu wao wa kuwapa tips....lol,mnaosema huyo dada ajilazimishe mnadhani ni rahisi eeeh???am sure kajilazimisha mara kibao....mpaka kufikia hapo..akaona no sex...ni honest and decent thing to do...ujue kasha-fake mara kibao 😎🙄