Mke anakwepa sana tendo la ndoa, nini kifanyike?

Mke anakwepa sana tendo la ndoa, nini kifanyike?

Pole sana ndungu,
ushauri wangu cha msingi kabla ya maamzi yote, jitahidi kufahamu chanzo cha tatizo. Na hii isielemee upande wa mke tu. Naamini baada ya kubaini chanzo cha tatizo suruhisho la kudumu litapatika.
..Mapenzi ni sawa na kozi zinginezo, na dalasa lake halina mwisho. Ongezea digrii... Mapenzi huendana na wakati
 
kaka mpendwa nasikitika jibu lilikuwa linaishia kwako wala alikuitaji kujahuku\
akika huku atopata msaada hata mmoja tatizo la ndoa linaamuliwa na wanandoa tu....
kama amekwambia anaitaji mawaisa kapotea tena ataioshia kuzimu kama asipokuwa makini

sol akae chini na mkewe ameweleze tatizo nini wakati wakiwa na furaa...nakwamnbia ipo tym atamueleza ukweli..sijui ajamwandaa sijui ajanini wapo wanaoandaliwa kila siku tena half an hr kama unapika mbuzi wa kuchoma mwisho wasiku
nimechoka tufanye kesho neleza hili kwa msaada zaidi akae na mkewe tena ushauri wangu zaidi usikubali kubebeshwa matatizo ya ndoa hata yawe ya kaka ko wa damu..ayamelize mwenyewe hawo ukiwaingilia kwamkutoa maoni mwisho wa siku mke kaamua kugawa kama njugu kwa mumewe anamuuliza nani alikushaurihivyo anakutaja meja

wasaaalaam PDIDY
MSHAURI WA NDOA ZILIZOKATA TAMAAA
Email mgedwin3@yahoo.com


shukrani kwa Pdidy na wote waliotoa mawazo yao hapa na wengine kupitia email niliyotoa...kwa ushauri na maoni yenu mazuri yote yatafikishwa panapohusika na kwa wakati....sikuweza kuwajibu mmoja mmoja kutokana na kubelensi kazi na forum hii ambayo naona kama niko addicted kuisoma....maushauri yakuachana hata mimi sikubaliani nayo sana ila mhusika maamuzi ya mwisho anayo yeye....Kumwomba Mungu ni first najua yeye ana majibu mazuri ya maisha yetu. be blessed

wazee huu upya unanifanya nishindwe kuwapa watu sanks zao kwa michango, inakuwaje
 
Mimi naona jamaa he is not good in bed,unajua maneno tu na kukandwa sio issue hata kidogo,issue ni kujituma kwa mapenzi sio yeye labda uwa anafika kileleni then anamuacha mdada wa watu akihangaisha na nanii zake mwenyewe hata ingekuwa mimi ningechoka,
cha kumshauri,mwambie awe anamkiss mwili mzima hadi aende chumvini,na siku nyingine hata asimuingizie nanihii yake,amchezee taratibu hadi dada afike kileleni,then next time afanye zote,
Inaelekea kaka mapenzi hayajui sana na ajitahidi kuyajua sasa la sivyo atakuwa ataharibu ndoa
Kwa kutataua tatizo la sasahivi aende naye trip hata mikumi over the weekend then wakifika huko afanye makaratee hayo
 
mpe pole sana, ila mwambie akae kitako na mkewe na watafute tatizo ni nini? nadhani wataelewana tu!
 
Haya ni masuala ya kiimani zaidi my dear.Mimi naamini yapo haya majini na yanaharibu ndoa za watu na mnabaki mnalaumiana.
Hata wachawi pia nao huwa wanachangia sana kuharibu ndoa na kutoa vizazi vya watu.Kama umewahi soma kitabu cha 'mama yangu anakula nyama za watu'kinaelezea haya matendo yao ya kuwavuruga wana ndoa.
Pia ujue jambo moja,siku hizi dunia imejaa mambo mabaya sana tena ya kuua wengine.Laiti kama Mungu angetufunua macho yetu tuone kinachoendelea kwenye ulimwengu wa kiroho nadhani tungekuwa makreze.
Nishawahi sikia pia kuhus ndoa zilizopztz misukosuko kama hivi baada tu ya harusi kwa vile walipewa zawadi zilizokuwa za kichawi,na waliteseka mpaka walipofanya maombezi.Kwa case ya huyu yote yanawezekana.inaweza kuwa ni masuala ya kisaikolojia.kibailojia na zaidi sana kiroho(asi-neglect hili jambo)
] Sorry Charity If I will go off topic... but just curiosity... Do u mean to say Jinn can have sex with woman? do they show themselves to a human? and if they happen to mate can this result in offspring..
 
sipati picha nioe halafu niishie kupiga chabokila siku usiku kucha!!!!!......... hahaha..........huyo ni wa kuhama nyumba tu akapange chumba, then wataendelea kutunza watoto kwa kushirikiana.............. ila amueleze ukweli kuwa " nisamehe mpenzi, nahama nyumba kwa kushindwa majaribu ya sex, niakuwa nakuja kusalimia, nawapena sana"...................... akianzisha wivu huko alikohamia.......... a-exercise haki yake ya kutoa talaka..............

tahadhari:
hii story kama ni ya mtu mwingine zaidi ya huyu aliyeileta, basi ni ya kutunga. ila kama ni kweli, huyo mwanume anadevelope a fatal psycholojical disorder.......... ana anaweza hata kuishia suicide................

katika situation yake, hata kutembea na housegirl itakuwa hekima kubwa na ya kuponya maisha yake na ndoa yake.............
 
Nadhani anatatizo la kisaikolojia au kibailojia.Ni mambo ya kawaida huwa yanatokea.Watu kadhaa hupatwa na dhahama hii.
 
Mtafutie msaidizi katika hilo tendo na wala asikupe taabu. Hajafundwa huyo huko alikotoka
 
BAK ushauri wako ni atoe talaka ili aoe mke atakeyemtimizia hitaji la ndoa au???

Jamaa inabidi aitishe meeting (with inclusion of a third party witness -ikibidi hata wakwe zake) aampe bibie "ilani" juu ya hatima na mustakabali ya ndoa yao ilipojikita zikiwemo adha na athari anazozisababisha na hatari inajongelea ndoa yao bila kigugumizi. Na awe tayari kufanya maamuzi magumu ya kufanya "talaka" ili kila mmmoja aishi kwa kuji-nafasi. I don't see the point of having nyumba ndogo hiko nje wakati una ndani ya nyumba unaishi na "MKE JINA" tu, why au ili iweje?
 
Tatizo hili lilianza tangu mke wangu alipopata mimba, na tatizo hili limedumu hadi sasa hivi, ambapo alishajifungua na mtoto ana miezi sita. Yaani hata wakati wa kulala mke wangu ananipa mgongo, ye yuko bize na mtoto wake tu. Hali hii inaweza kuwa imesababishwa na nini, na nifanye nini ili nirekebishe hali hii? Nisaidieni, kwani naona hii ndoa inanishinda.
 
Tatizo hili lilianza tangu mke wangu alipopata mimba, na tatizo hili limedumu hadi sasa hivi, ambapo alishajifungua na mtoto ana miezi sita. Yaani hata wakati wa kulala mke wangu ananipa mgongo, ye yuko bize na mtoto wake tu. Hali hii inaweza kuwa imesababishwa na nini, na nifanye nini ili nirekebishe hali hii? Nisaidieni, kwani naona hii ndoa inanishinda.

Pole sana, inawezekana ni tatizo kubwa kuliko unavyofikiria.....subiri wataalam watakujibu. Pole tena.
 
labda anataka tendo la uchumba.

Anyway,
kama ndo mtoto wenu wa kwanza ni kawaida kabisa kuwadatisha akina mama.

Alijifuanguaje? Normal/c-zar? Wengine hapa huumwa migongo kwa muda mrefu na yale mambo yanakuwa unstable

depression baada ya kujifungua sijui inaitwaje kitaalam nimesahau hivi, kuna wengine wakijifungua wanapata deppression labda kutokana na maumivu alopata anaogopa kufanya tena na kujikuta anapata ujauzito.

zungumza naye kiutu uzima kama anahitaji msaada wa kisaikolojia mpeleke mkeo.

point of correction: sio mtoto wake ni mtoto wenu
 
unatakiwa uongee nae maneno ya chumbani,kuwa nae karibu kwani huwa wanapoteza hisia za mapenzi,mwili unakuwa kama una ganzi vile,na inaezekana hukumpa ushirikiano ktk baadhi ya masuala ya kumlea mtoto akiwa mdogo kwa hiyo amekuchukia lakini hawezi kukwambia kutokana na ubabe wako kwa hiyo anangulia moyoni.mbebembeleze.
 
Tatizo hili lilianza tangu mke wangu alipopata mimba, na tatizo hili limedumu hadi sasa hivi, ambapo alishajifungua na mtoto ana miezi sita. Yaani hata wakati wa kulala mke wangu ananipa mgongo, ye yuko bize na mtoto wake tu. Hali hii inaweza kuwa imesababishwa na nini, na nifanye nini ili nirekebishe hali hii? Nisaidieni, kwani naona hii ndoa inanishinda.

hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! ndo maana simba kama watoto sio wa ukoo wake, anawachakazia mbali, ili maloveeeeeee yaendeleeee!
 
l

point of correction: sio mtoto wake ni mtoto wenu

hapo wataalamu huwa anasema mwanaume anamuonea wivu mtoto wake wa kumzaa mwenyewe. Wivu haupo kati ya watu wazima tu, upo pia kati ya mtu mzima na mtoto, tena wa kumzaa mwenyewe! nimeipenda sana hii thread!
 
Nawewe anza kuwa busy na mtoto! siyo unakuwa macho yote kwa mke wako, mtoto wala huna habari naye.

tatizo mtoto ame divert attention ya mama kwa mume. na hapo usikute huyo mtoto ni wa kiume bila shaka!
 
tatizo hili lilianza tangu mke wangu alipopata mimba, na tatizo hili limedumu hadi sasa hivi, ambapo alishajifungua na mtoto ana miezi sita. Yaani hata wakati wa kulala mke wangu ananipa mgongo, ye yuko bize na mtoto wake tu. Hali hii inaweza kuwa imesababishwa na nini, na nifanye nini ili nirekebishe hali hii? Nisaidieni, kwani naona hii ndoa inanishinda.

ulipomtongoza pale kona bar ulianzaje basi jikumbushe tu
 
Back
Top Bottom