MKAPA ndio kaimalizia Tanzania


kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
1,026
Points
1,225
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
1,026 1,225
Kuuza kwa bei ya kutupa migodi, bandari, mashirika ya uma, viwanda etc ....kuingia mikataba na wachina ni kama ameimalizia nchi . Sasa kamfanya kikwete awe ombaomba
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,053
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,053 1,225
Mtu aliyeimaliza na kuliangamiza kabisa taifa hili ni Jakaya Mrisho Kikwete. Hakuna mwingine zaidi yake. Historia itamhukumu kwa hili.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Benjamin William Mkapa na uongozi wake wote aliokuwa nao + Mrisho Jakaya Kikwete na uongozi wake wote alionao mpaka saa hakika nawaambia ya kwamba labda uongozi usibadike maana kuna mengi ya kujibu kwa Watanzania!

Siku zenu zinahesabika!
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
4,646
Points
2,000
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
4,646 2,000
Mtu aliyeimaliza na kuliangamiza kabisa taifa hili ni Jakaya Mrisho Kikwete. Hakuna mwingine zaidi yake. Historia itamhukumu kwa hili.
kaona dawa ni ku2jengea barabara...ambazo nyingi ni mbovu
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Kuuza kwa bei ya kutupa migodi, bandari, mashirika ya uma, viwanda etc ....kuingia mikataba na wachina ni kama ameimalizia nchi . Sasa kamfanya kikwete awe ombaomba
Bahati mbaya sana ni kwamba Mkapa aliimaliza Tz na akajimaliza mwenyewe. Anaishi kama bundi kutokana na ufisadi wake na mkewe wa Kiwila, EPA na NBC ukiachia mbali Net Group Solution iliyoletwa na shemeji zake. Hajawahi kutokea rais mjinga na kipofu kama Mkapa. Ni bahati mbaya kuwa tangu alipoondoka Kambarage waliofuatia wote hawakuwa na lolote la kulifanyia taifa bali kulichuuza kwa faida zao binafsi.
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,257
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,257 2,000
wa asisi wa mataifa ya africa waliwafukuza wazungu kwamba ni wakoloni kizazi chetu kinasema warudi hawakuwa wakoloni ni wawekezaji wakati sasa hivi wanapola ile mbaya afadhari wakti wa ukoloni walitujengea reli shule etc sasa hivi wanabeba mpaka udongo twiga etc
 
Expedito Mduda

Expedito Mduda

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
380
Points
225
Expedito Mduda

Expedito Mduda

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
380 225
Anyway, many Tanzanians are not able to analyse things critically. The just blabber! They will say this and that but if you ask them the reason behind their saying they will just have a gaze at you! I think we have a long way to go!!!
 
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
1,026
Points
1,225
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
1,026 1,225
Sasa kikwete angefanyaje . Kakuta kila kimeuzwa. Hadi posta na simu. Nyumba za oysterbay. Watu walichukua hela bot EPA . Watu watamuhukumu kikwete bure. Ndio maana kaamua kuwa mzururaji
 
N

nlambaa

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
362
Points
0
N

nlambaa

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
362 0
Ungeandika kwa kiswahili tu maana kidhungu umeharibu kinoma
 
B

Baba mtata

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
280
Points
0
B

Baba mtata

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
280 0
Issue hapo sasa kwakua yameshatokea tujadili tunafanyaje tujenge jamii mpya?kwangu naona ndo suala la msingi tusiangalie tulipoangukia tuangalie tulipojikwaa
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,844
Points
2,000
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,844 2,000
Anyway, many Tanzanians are not able to analyse things critically. The just blabber! They will say this and that but if you ask them the reason behind their saying they will just have a gaze at you! I think we have a long way to go!!!
Kwani ungeandika kisw ucngeeleweka?
 
Democracy999

Democracy999

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2012
Messages
947
Points
0
Age
73
Democracy999

Democracy999

JF-Expert Member
Joined May 26, 2012
947 0
Eti ni kweli Ali Hassan Mwinyi na Family waliuza madawa ya kulevya? nini alikikamata Mrema juu yao?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,354
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,354 2,000
ccm ndio imeimaliza nchi hakuna mkapa wala mrisho .. Hapa hili li chama lao la ccm ndio limeimaliza nchi
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,235
Points
2,000
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,235 2,000
Kuuza kwa bei ya kutupa migodi, bandari, mashirika ya uma, viwanda etc ....kuingia mikataba na wachina ni kama ameimalizia nchi . Sasa kamfanya kikwete awe ombaomba
Hivi huyu omba omba alikuta shilingi ngapi hazina?
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,235
Points
2,000
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,235 2,000
Sasa kikwete angefanyaje . Kakuta kila kimeuzwa. Hadi posta na simu. Nyumba za oysterbay. Watu walichukua hela bot EPA . Watu watamuhukumu kikwete bure. Ndio maana kaamua kuwa mzururaji
Uchumi wa nchi ni zaidi ya nyumba za NHC na posta na simu. Hii inazidi kuthibitisha kuwa jamaa ni dhaifu sana. Wewe unauliza angefanyeje mtu aliyekabidhiwa mamlaka ya kuipigania nchi? Kweli Tanzania hakuna rais wala raia!
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,565
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,565 2,000
Hivi huyu omba omba alikuta shilingi ngapi hazina?
Alikuta za kutosha

Akaanzisha mamilioni ya kikwete, kawagawia nyumba ndogo mpaka leo hatujui vema zimetokomeza vipi umasikini

akaanzisha na mkakati wa benki ya wanawake nk

Isitoshe kwa sabab mambo yalikuwa yamedhibitiwa, mfumko wa bei ulikuwa umedhitiwa kisawasawa lakini mweee alipomaliza miaka miwili tu wee

Hazina nyeuupeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee ngoja wakishuka kutoka ikulu fedha na nafasi za kuwagawia akina mamdogo vick kamata tutawahoji tu.
 
M

Maporo

Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
8
Points
0
M

Maporo

Member
Joined Sep 12, 2012
8 0
Hivi huyu omba omba alikuta shilingi ngapi hazina?
Ni kweli kabisa yeye ndiye alieimaliza Tanzania, Alifanikiwa kukusanya kodi kwa wingi na akazihamishia kwake na rafiki zake. Wanaomlaumu Kikwete hawaangalii mambo kwa mapana yake!!!
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,565
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,565 2,000
Sasa kikwete angefanyaje . Kakuta kila kimeuzwa. Hadi posta na simu. Nyumba za oysterbay. Watu walichukua hela bot EPA . Watu watamuhukumu kikwete bure. Ndio maana kaamua kuwa mzururaji

Angefanya alivofanya Baba wa taifa Mwl Julius kambalage nyerere kwa waingereza, Yeye si ndo alif na omega au sio mkuu

angepora kila mali ya watanzania iloibwa na mafisadi na kuwasukumiza ndani au kunyonga kabisa, wengi wamekufa kwa kukosa

huduma bora kwa ufisadi. Anawajuwa tena na mengine isijekuwa ni part and parcel, Rada, Richmond, IPTL, EPA, Huko Uswis,

Kiwira, akina mramba, Yona na Mgonja nk, nk, nk.......

Ndo maamuzi magumu, sio kupiga suti na kupaa angani kila siku kana kwamba anamkataba na NASA au mawingu.
 
Williedm

Williedm

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
508
Points
225
Age
28
Williedm

Williedm

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
508 225
mi katika marais wa pili kumkubali tz ni mkapa hasa ubabe wake,ila huyu mzururaj matatzo meng had keroooooo
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,565
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,565 2,000
kuna mengi sana yamejificha nyuma ya Jina kada wa chama cha mapinduzi na Uccm wao wameifilisi sana nchi hii sasa

wanalazimisha kubakia madarakani kujistiri haijalishi, upo mwaka watadondoka, ndipo hata familia zao italazimu kafilisiwa.
 

Forum statistics

Threads 1,283,494
Members 493,716
Posts 30,791,617
Top