MKAKATI DHALIMU: CCM wanataka CHADEMA wasimuamini Zitto Kabwe

MKAKATI DHALIMU: CCM wanataka CHADEMA wasimuamini Zitto Kabwe

That is an open secret ambayo imeshafanyiwa kazi siku nyingi.
Ccm hakunaga think tank ya haja; kwa hiyo kama bado wamelalia huko basi wajue wameula wa chuya!
 
ccm wanajuwa wazi kuwa bila maguvu, usaidizi wa polisi-ccm, nec-ccm ktk kufanikisha wizi na dhuluma kawe hawawezi kushinda maneneo mengi sana ya nchi. kwa sasa wabebakiwa na mbinu OVU tu kila uchao.
 
kuna haja muungano wa upinzani, taasisi zisizo za kiserekali na zile za kidini kuunganisha nguvu ya pamoja na kutuma delegation EU & US ili waishinikize hii serekali dhalimu itii haraka umuhimu wa kuwepo kwa independent NEC kabla ya chaguzi za 2019 & 2020.
 
unataka kipimo cha uaminifu kutoka kwangu?

siliza...

ukiniuliza mimi kama kuna mtu namwamini hapa duniani nitakwambia ni mmoja tu - mke wangu basi.
naye nalazimika kumwamini ili nisije kufa kwa pressure au stroke!
ungesema mama yako uzito ungeongezeka
 
Ni dhahiri kabisa CCM wameingiwa na hofu kubwa sana baada ya kugundua kuna uwezekano wa UKAWA kuimarisha wigo wa ushirikiano kwa kumjumuisha Zitto Kabwe na ACT yake.
Zitto hana madhara kabisa kwa ccm,hatuwezi kuhangaika na mgombea mwenye chama cha kwenye briefcase.
Act inapatikana kwa wingi sehem za kigoma ujiji tu
Ccm haina haja kumfanya zitto asiaminike,kwa sababu tayari zitto haaminiki chadema ndio mana wamemfukuza kwa sababu ya kuutamani uenyekiti
 
Ni dhahiri kabisa CCM wameingiwa na hofu kubwa sana baada ya kugundua kuna uwezekano wa UKAWA kuimarisha wigo wa ushirikiano kwa kumjumuisha Zitto Kabwe na ACT yake.

Viongozi wa Chadema wamekuwa wakitamka na kufanya mengi ambayo more often than not yamekuwa construed kama “uchochezi, uvunjifu wa amani, kukiuka sheria, nk”. As a result, tumeshuhudia kamata kamata za uonevu mkubwa dhidi ya viongozi na wanachama wa chama hiki.

Wakati viongozi wa Chadema wakiwa wanapata treatment hiyo kutoka kwa CCM na serekali yake, imedhihirika kuwa Zitto hakumbwi na kashi kashi kwa kiwango hicho pamoja na ukweli kwamba huwa anatoa matamko ambayo mara nyingi yanakuwa even harsher kuliko hata ya viongozi wengine wa upinzani.

Mnyetishaji mmoja ndani ya Lumumba (ambaye inasemekana yupo CCM ya kina Nape, January, nk) ametoboa siri nzito kuwa huu ni mkakati mahususi wa kutaka kudhoofisha uhusiano unaoanza kuchipuka kati ya UKAWA (hususani Chadema) na ACT ya Zitto. CCM wamedhamiria kupandikiza mbegu ya mashaka kwenye mind ya viongozi wa Chadema eti wajiulize “ kwanini Zitto hafanyiwi kama sisi, lazima atakuwa anatumiwa na CCM kutuhujumu!!”

Chanzo: mnyetishaji ndani ya CCM (Lumumba).


My take:

UKAWA (Chadema in particular) msikubali kabisa kabisa kabisa njama hizi ovu za CCM za kuwatenganisha wapinzani kama walivyofanya kupitia kwa yule propesa Lipumba.
Umoja wa wapinzani wote (incl Zitto) ni silaha mojawapo muhimu sana katika kufanikisha crusade hii dhidi ya ukandamizaji wa demokrasia.
Zitto kabwe msaliti leo tena kawa lulu ndani ya Chadema? Ndo maana wakati mwingine nawachukia wanasiasa kwa unafiki
 
Ni dhahiri kabisa CCM wameingiwa na hofu kubwa sana baada ya kugundua kuna uwezekano wa UKAWA kuimarisha wigo wa ushirikiano kwa kumjumuisha Zitto Kabwe na ACT yake.

Viongozi wa Chadema wamekuwa wakitamka na kufanya mengi ambayo more often than not yamekuwa construed kama “uchochezi, uvunjifu wa amani, kukiuka sheria, nk”. As a result, tumeshuhudia kamata kamata za uonevu mkubwa dhidi ya viongozi na wanachama wa chama hiki.

Wakati viongozi wa Chadema wakiwa wanapata treatment hiyo kutoka kwa CCM na serekali yake, imedhihirika kuwa Zitto hakumbwi na kashi kashi kwa kiwango hicho pamoja na ukweli kwamba huwa anatoa matamko ambayo mara nyingi yanakuwa even harsher kuliko hata ya viongozi wengine wa upinzani.

Mnyetishaji mmoja ndani ya Lumumba (ambaye inasemekana yupo CCM ya kina Nape, January, nk) ametoboa siri nzito kuwa huu ni mkakati mahususi wa kutaka kudhoofisha uhusiano unaoanza kuchipuka kati ya UKAWA (hususani Chadema) na ACT ya Zitto. CCM wamedhamiria kupandikiza mbegu ya mashaka kwenye mind ya viongozi wa Chadema eti wajiulize “ kwanini Zitto hafanyiwi kama sisi, lazima atakuwa anatumiwa na CCM kutuhujumu!!”

Chanzo: mnyetishaji ndani ya CCM (Lumumba).


My take:

UKAWA (Chadema in particular) msikubali kabisa kabisa kabisa njama hizi ovu za CCM za kuwatenganisha wapinzani kama walivyofanya kupitia kwa yule propesa Lipumba.
Umoja wa wapinzani wote (incl Zitto) ni silaha mojawapo muhimu sana katika kufanikisha crusade hii dhidi ya ukandamizaji wa demokrasia.






Kwani zitto ndio anaanza kuwa na kina mbowe? Hakuna jipya hapo?
 
Ni dhahiri kabisa CCM wameingiwa na hofu kubwa sana baada ya kugundua kuna uwezekano wa UKAWA kuimarisha wigo wa ushirikiano kwa kumjumuisha Zitto Kabwe na ACT yake.

Viongozi wa Chadema wamekuwa wakitamka na kufanya mengi ambayo more often than not yamekuwa construed kama “uchochezi, uvunjifu wa amani, kukiuka sheria, nk”. As a result, tumeshuhudia kamata kamata za uonevu mkubwa dhidi ya viongozi na wanachama wa chama hiki.

Wakati viongozi wa Chadema wakiwa wanapata treatment hiyo kutoka kwa CCM na serekali yake, imedhihirika kuwa Zitto hakumbwi na kashi kashi kwa kiwango hicho pamoja na ukweli kwamba huwa anatoa matamko ambayo mara nyingi yanakuwa even harsher kuliko hata ya viongozi wengine wa upinzani.

Mnyetishaji mmoja ndani ya Lumumba (ambaye inasemekana yupo CCM ya kina Nape, January, nk) ametoboa siri nzito kuwa huu ni mkakati mahususi wa kutaka kudhoofisha uhusiano unaoanza kuchipuka kati ya UKAWA (hususani Chadema) na ACT ya Zitto. CCM wamedhamiria kupandikiza mbegu ya mashaka kwenye mind ya viongozi wa Chadema eti wajiulize “ kwanini Zitto hafanyiwi kama sisi, lazima atakuwa anatumiwa na CCM kutuhujumu!!”

Chanzo: mnyetishaji ndani ya CCM (Lumumba).


My take:

UKAWA (Chadema in particular) msikubali kabisa kabisa kabisa njama hizi ovu za CCM za kuwatenganisha wapinzani kama walivyofanya kupitia kwa yule propesa Lipumba.
Umoja wa wapinzani wote (incl Zitto) ni silaha mojawapo muhimu sana katika kufanikisha crusade hii dhidi ya ukandamizaji wa demokrasia.
Kwani wao walipomwamini lipumba nani alishangaa?Let them die free.
 
Ushirikiano wa zitto na mbowe kwa sasa ni imara kuliko wakati wowote ule.hao vibwengo wa ccm wasikuumize kichwa.
 
Hawataweza, Mbowe na Zitto hawawezi kugombanishwa na akili ndogo za lumumba. Hiyo mbinu ilishajulikana kitambo sana, labda watafute nyingine.
kwa nini zitto aliondoka chadema?

cdm is sick
 
Back
Top Bottom