Mkabila yasiyotahiri wanaume haya hapa…..

Mkabila yasiyotahiri wanaume haya hapa…..

Hivi wakuu,naomba kuuliza!

Ni kwa nini binadamu tunamkosoa Mungu?Hivi si tunaamini Mungu ni mjuzi wa yote?Kama ameweza kuiumba akili ya binadamu yenye uwezo wa kustaajabisha inawezekanaje ashindwe kuliondoa hilo GOVI?Kama ameumba ulimwengu wenye sayari na nyota na viumbe vyote vilivyomo, alishindwa vipi kuliacha hilo GOVI lisiwepo?

Mie nafikiri wengi mnajadili kwa sababu mna matatizo ya mob sychology tu!GOVI lina umuhimu ndio maana Mungu aliliumba!Wale wote mnaotahiri mtaulizwa mbele ya Mungu, KWA NINI MLIKOSOA UUMBAJI WAKE!

POLENI!

nadhani umelitizama vibaya hili ndugu. wanaotahiri lengo si kumsahihisha mungu. kinachofanyika nadhani ni kuboresha maumbile yafae katika kazi yake. huwezi kuziacha kucha zinakua sana kwa sababu eti mungu alikupatia, au nywele. unazitengeza zipendeze. kwa hiyo mimi sidhani kama kukata govi ni tatizo. ila ninachojua ni kwamba kubaki nalo pia si tatizo, ingawa mwenye nalo anatakiwa kufanya usafi sana, tena wa mara kwa mara eneo lile kuliko aliyekata kwa sababu kuchelewesha usafi pale kutatoa harufu mbaya.

kitu pekee ambacho sijakijua ni mtizamo wa wanawake. ningependa sana kujua wanawake wanasema lipi kuhusu wanaume wenye magovi. huwa wanawafaa? au ni tatizo?
 
Wasukuma, wanyamwezi nao pia wana 'Mikono ya sweta'
 
Wanajamvi, hivi kwanini kabila la wajaluo (Rorya, Kisumu, Gulu, nk) nakabila la wasafwa (Mbeya) hawatairi wanaume? Tupeni makabila mengine yasiotairiwanaume.


Na wanaotahiri kwa nini wanafanya hivyo.
 
wamakonde na wandali
Acha uongo wewe, wamakonde wanatahili tena wanatahili wangali wadogo tu, alafu moja ya makabila ambayo ya mila ya jando na unyago ni pamoja wamakonde. Alafu wamakonde wengi wao ni waislam, kwa Muislam kutahili kwao ni lazima, usiwe kama unaishi Dunia ya zamani ambayo ilikosa mawasiliano, watu wakaishi kwa habari za kufikillika sasa hivi unaambiwa Dunia ni kama kijiji, hii inamaanisha upande wa mawasilliano.
 
Back
Top Bottom