Nayajua yanayo tahiri wanawake kama . Wapare. Wamasai. Wachagga. Wakurya. Wanyaturu na Wahehe. Kwa kweli wanawake wasio na kisimbusi hawafai kabisa ndio maana waume wa makabila hayo ni rahisi sana kuchotwa na nyumba ndogo.
Wanajamvi, hivi kwanini kabila la wajaluo (Rorya, Kisumu, Gulu, nk) nakabila la wasafwa (Mbeya) hawatairi wanaume? Tupeni makabila mengine yasiotairiwanaume.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.