Mjusi anayeruka Dunia imekwisha jamani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjusi anayeruka Dunia imekwisha jamani

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Dec 7, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,611
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    While participating in a herpetology study we stumbled across this female laying eggs in a nest. She was found in the Lambusango Forest reserve
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,284
    Likes Received: 19,435
    Trophy Points: 280
    mkuu ina maana kama wanasayansi wangemgundua popo sasa hivi ungesema dunia imeisha?..nadhani ni viumbe wa mwenyezi Mungu tu hawa na wengi wengi tu hatuwajui
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,620
    Likes Received: 4,611
    Trophy Points: 280
    Ni kweli lakini mwisho wa dunia kunatokea mambo mengine ya ajabu hatujawahi kuyaona maishani mwetu Mkuu hii ndio Dalili ya Mwisho wa Dunia.
     
  4. security

    security JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Acha woga. Bado viumbe wengi hatujawahi kuwaona.
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,975
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Ya kawaida tu Mkuu hayo. Mbona kila siku wanasayansi wanagundua viumbe vipya. Pendelea kuangalia NAT GEO CHANNEL au Animal Planet au DISCOVERY. Utaona maajabu ya viumbe duniani.
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,220
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    anaruka au anapaa?
     
  7. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 1,244
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    pia kuna nyoka warukao toka mti mmoja hadi mwingine. ni jambo la kawaida.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    acha uoga kijana hiyo ni kazi yake mola. tatizo unadhani viumbe wote ktk ulimwengu huu wanajulikana.
     
  9. m

    mahmoud abbas Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kawaida sana ayo mambo
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 15,012
    Likes Received: 3,197
    Trophy Points: 280
    Mbona Mlima kilimanjaro au ziwa victori lilipogunduliwa,ukusema mwisho wa dunia umekaribia?
     
  11. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 24,552
    Likes Received: 18,238
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha ajabu chochote, mjusi anaruka na ana mabawa cha ajabu nini?!. Jee ungewaona nyoka warukao na hawana mabawa ungesemaje?!

    Wewe google "the world of strange powers" uone mambo ya ajabu ya kweli!
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,895
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    acha woga binadamu tunachelewa kugundua mambo kwa ajili ufupi wa akili yetu tofauti na mungu,mbona bado vingi tu?
     
  13. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hao wapo long time sema wewe ndio umeona leo.
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,843
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nenda kule milima ya bihawana wakati wa kiangazi wako wengi sana!
     
  15. m

    mtinangi5 Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini usishangazwe na vijidudu vya ukimwi ambavyo ni vidogo mno kuonekana na darubini za kawaida na vinatumaliza.
    Kama huna habari kuna nyoka wanaoruka pia.
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,974
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    hata mimi nashangaa yaani mambo ya miaka zaidi ya milioni iliyopita we ndo unajua leo. Kwa taarifa yako na ndio uhusiano uliopo kati ya ndege na reptile ulipoanzia hapo. si unaona magamba kwa ndege na nyoka! Ukimla ndege-kuku,kanga na wengineo- ujue unamla ndugu yake huyo mjusi. Uamuzi ni wako uendelee kula chips kuku au chips kavu!
     
  17. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,841
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    WENGINE NAONA Mnashangaa mambo ya wanasayansi hao, wenzetu wamezekeza sana ktk utafiti. Hakuna cha mwisho wa dunia wala mdogowake mwanzo wa dunia. ondoa uoga wako
     
  18. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 10,217
    Likes Received: 2,078
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh. Nadhani mleta mada alikwepa somo la biolojia akiwa sekondari.
    Kuna wanyama wakiwemo mamalia na reptilia, wana kawaida ya kuruka hewani. Kuruka huku ni kwa namna mbili, 'Flying' na 'gliding' Flying ni kama vile arukavyo popo na 'gliding' ni kama vile anavyofanya huyo mjusi pichani na baadhi ya jamii ya cheche (gliding squirrel). Hawa wanaruka toka sehemu moja kwenda nyingine kwa kutanua ngozi iliyo mbavuni mwao ambayo huwasaidia kuelea hewani. Ngozi hii inafanana kabisa na ile ya popo. Kuna nyoka pia wenye mfumo kama huo, sijajua wanaitwaje! Nimeeleweka nadhani
     
  19. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 671
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi huyo mjusi nilimfahamu tangu nasoma biology of reptiles ya Prof Howell pale mlimani miaka 24 iliyopita
     
  20. LebronWade

    LebronWade JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,619
    Likes Received: 1,034
    Trophy Points: 280
    hamna cha ajabu hapo!dunia ipo na itaendelea,timiza wajibu wako uliokuleta hapa duniani.
     
Loading...