Mjue mshauri wa Rais Magufuli anayedumaza uchumi

Mjue mshauri wa Rais Magufuli anayedumaza uchumi

sasa inabidi tujiulize kwanini fiscal policies za wakati wa JK ni tofauti kabisa na za JPM

Kama unamfahamu Phillip Mpango swali lako ni rahisi kulijibu; huyu bwana ni opportunist hivyo anakwenda na upepo kulinda maslahi yake na sio ya nchi!! Kama alikuwa mwanafunzi wa Ndullu so what; hapo hapo tumeshuhudia hazina na BOT wakibishana juu ya nani alitakiwa alipe VAT kwenye miamala ya simu na mabenki!! Kama kulikuwa na ushirikiano kati ya hazina na BOT kwasababu ya taasisi moja kuongozwa na mwalimu na nyingine na mwanafunzi wake malumbano tuliyoshuhudia yaliyoiabisha serikali yasingetokea!!!
 
Kwakweli kila nikiamka nikipiga hesabu naona kama nimepotea, sioni matumaini kabisa
 
kuna hoja mbovu sana..eti magufuli hashaurii..hapana..kama hashauriki kwann hamjiuzulu..mnakaa ofisin mnafanya nini.
 
Mi nilizani unaleta hoja za msingi. Nakuomba kapitie ripoti iliyotolewa na bot halafu uje utueleze indicator zote za economic recession utakuwa umefanya katafiti kazuri kuliko hii blabla uliyoandika. Biashara zimekufa how many of them?
 
Unajua
Mi nilizani unaleta hoja za msingi. Nakuomba kapitie ripoti iliyotolewa na bot halafu uje utueleze indicator zote za economic recession utakuwa umefanya katafiti kazuri kuliko hii blabla uliyoandika. Biashara zimekufa how many of them?
Samahani unajua maana ya recession na recovery.. Unajua indicator ya recession ni pamoja money demand kuwa juu ya supply...kuna imbalance btn ms&Md. Bado hata biashara nying zinakufa..sekta binafsi inakufa, serikali imeeanza kufanya biashara.!! Leo hii hauruhusiwi kufanya mikutano au semina kwenye hotel,kumbi binafsi..!!recession kwa Tanzania haiepukiki..
Usiangalie data za BOT..GDP lini iliwekuweza kuwa kipimo sahihi cha maendeleo..kuna tofauti kati pato la taifa na maendelo vitu viwili tofauti.
 
licha ya ukali wa magufuli but mzee huyu anauthubutu sana. angepata washauri wazuri Kenya tulikuwa tunawapita soon
 
Kwa taarifa tu amayeshinda ikulu ni Dotto au hujui ni kabila moja?Angesikilizwa Mipango wala tusingekua hapa...Mipango ni mwanafunzi wa Ndullu kumbuka..real driving force ni Permanent Secretary na sio Braza waziri
Ya kweli haya;
 
Baba, Katika familia akiwa na hofu ya utajiri na kupenda umaskini kama sifa, usitarajie kwenda mbele kimaendeleo. Kupenda mateso hakuna uhusiano na maendeleo hata kidogo.
 
Tatizo la Mtanzania ni Moja, Akila leo akishiba anasahau kila kitu.....hata kama kesho hana chakula ilimradi amekula leo basi kesha ridhika.
 
nani kasema contraction fiscal policy hazisaidii nchi kiuchumi?
Mwenzako ameweka data kuwa haifai Kwa taifa maskini Kama Tanzania na wewe mwaga material hapa chini utuambie Kwa nini inafaa na uwepo wake umesaidia nini Tanzania? maana hali ndo mbaya zaidi kuliko awamu zote.
 
Sijui unaandika ukiwa na mchanganyiko wa kitu gani. Naona kama ni hasira na bw. Mpango kiasi kwamba unashindwa hata kukumbuka ubovu wa uchumi wa marais wawili waliopita. Ninachofahamu, mshauri wa uchumi wa Rais wetu ni Prof. Longinus Rutasitara. Jina hili lilitangazwa na bw. Msingwa mwaka jana. Kwa nini unasema ni Philip Mpango? Mpango ana majukumu mengine kiserikali.

Naomba kuuliza kama kweli hao akina Likwelike ni washauri wa maana ktk nchi hii. Au kwa kuwa waliishi kwa siri bila mambo yao kujulikana kwa miaka yote hiyo. Likwelile! Tangu akiwa TASAF na baadaye Wizara, kweli unamuona ni mtu wa kuinua taifa hili kwa uaminifu? Na je, Serikali iliyopita unaiona ilikuwa yenye mafanikio? Katika ahadi za rais zaidi ya 63, ni lipi lilifanyika leo hii tusimame wima kulaani juhudi za sasa?
 
Wacha tuisome namba, maana ndio wanataka. Ukitoa unabalikiwa, Unafikiri Kikwete alikuwa anayajua yote haya ndio maana alikuwa kimiya
 
Back
Top Bottom