Mjadala kwa wanaokataa Kuoa (Ndoa)

Mjadala kwa wanaokataa Kuoa (Ndoa)

Kwa kawaida kumekuwa na mitazamo hasi kuhusu uhuru wa mapenzi na ndoa.Hali hii imefanya waungwana wa KATAA NDOA wawe na wakati mgumu wanapokuwa wanaelezea facts zao kuhusu UPUUZI na UNYONYAJI katika taasisi ya NDOA.

Hali ni tofauti kabisa pale ambapo wanazi wa NDOA wnapokutana na UHALISIA halisi wa NDOA.Jambo hili huwa linawafanya hawa watu dhaifu(wanazi wa ndoa) kurudi kwenye DRAWING BOARD na kuanza kutoa pongezi za dhati kwa WAUNGWANA WA KATAA NDOA.

IMAGINE UNAUMWA UGONJWA KAMA CANCER NA ANAYETAKIWA AKUPE FARAJA ANAWAZA MALI 🤔🤔🤔


ITOSHE KUSEMA WAUNGWANA WA KATAA NDOA NI GREAT THINKERS OF ALL TIME.

#BIG SHARAUTI KWA MASELA WA KATAA NDOA.

#KATAA NDOA LINDA,AFYA YAKO YA AKILI.

#KATAA NDOA,UISHI MAISHA YAKO!

#KATAA NDOA,USIFIE JELA!

📌KATAA NDOA 3-0 I LOVE MY WIFE.
 
Hawawezi kukuelewa. Mtuhumiwa na marehemu walikua wanaonekana wanapendana sana Fesibuku.
Mkuu vijana wanapelekeshwa na hisia na akili wanaacha getini.

📌Nawaza mpaka wanatafuta mtoto wa nne huyo dogo wa mwisho.Huyu ndugu yetu katika jinsia alikuwa haoni red flags🚩🚩.

Mtoto wa kwanza fresh mwanamke anakuigizia kuanzia mtoto wa pili mpaka wa nne yeye anatwanga mwichi tu haoni kuwa alikuwa chaka😄😄😄
 
Mkuu vijana wanapelekeshwa na hisia na akili wanaacha getini.

📌Nawaza mpaka wanatafuta mtoto wa nne huyo dogo wa mwisho.Huyu ndugu yetu katika jinsia alikuwa haoni red flags🚩🚩.

Mtoto wa kwanza fresh mwanamke anakuigizia kuanzia mtoto wa pili mpaka wa nne yeye anatwanga mwichi tu haoni kuwa alikuwa chaka😄😄😄
Hawa ndoa ilikua back then wako na 30s mwanamke 20s. Walikua inaonekana wanaendeshwa na moyo na hawajajipata.

Sasa wamejipata, ndio hivo. Mali ndio wanaona zina thamani.

Utakuja sikia not guilty for reason of insanity.
 
Hawa ndoa ilikua back then wako na 30s mwanamke 20s. Walikua inaonekana wanaendeshwa na moyo na hawajajipata.

Sasa wamejipata, ndio hivo. Mali ndio wanaona zina thamani.

Utakuja sikia not guilty for reason of insanity.
Bora nile hela yangu na watoto wa chuo na mishangazi. Mambo ya kugawana majengo ya serikali mimi sitaki.Akili zangu nazijua mwenyewe, siwezi vumilia ujingaujinga.

Mbinguni tutapewa wanawake 70 plus haina haraka😄😄😄
 
Back
Top Bottom