Mjadala kuhusu kuzima simu bandia unaendelea live TBC1

Mjadala kuhusu kuzima simu bandia unaendelea live TBC1

Imagine me natumia tochi ile simu ndogo ila feki utazima vipi hata cjatuma imei....... Ndo maana wapopo(nigeria) hawatumii smartphone au simu yeyote yenye internet kufanya mugu(utapeli) sababu ni ngumu kumtrack sasa utawezaje kuzima... tena kibongobongo maishaaa[emoji57]
 
cb0c4272a2266fe0f8626dcb1f1a853f.jpg
 
Imagine me natumia tochi ile simu ndogo ila feki utazima vipi hata cjatuma imei....... Ndo maana wapopo(nigeria) hawatumii smartphone au simu yeyote yenye internet kufanya mugu(utapeli) sababu ni ngumu kumtrack sasa utawezaje kuzima... tena kibongobongo maishaaa[emoji57]
Hio system isipokuwa effective,tujiandae kusikia kashifa ya mtambo wa kuzima simu inaibuka.
 
Imagine me natumia tochi ile simu ndogo ila feki utazima vipi hata cjatuma imei....... Ndo maana wapopo(nigeria) hawatumii smartphone au simu yeyote yenye internet kufanya mugu(utapeli) sababu ni ngumu kumtrack sasa utawezaje kuzima... tena kibongobongo maishaaa[emoji57]
Hizi akili kila simu ina IMEI wewe bwakila
 
Simu 630,000 sijui ni makusanyo ya kiasi gani za VAT kwenye tozo za voucher ni sawa na kumwaga hela baharini huku unawatu wanalala chini hospitalini.

Only in Africa ndio watu wanaweza fanya hivi.
 
Hizi akili kila simu ina IMEI wewe bwakila
Kila cmu inayo ndiyo...... Haya nitajie yangu..... We unadhani kwanini walisema utume imei kuhakiki waza siyo unajibujibu wengine ndo kazi zetu hizo..... Au nitajie yangu sasa hivi hyo imei.... Cantanganas
 
Baada ya zoezi hili TCRA isiishie hapo kwa kulinda afya zetu kutokana na mionzi mikali inayosababishwa na hizo simu feki kama ambavyo wamekuwa wakituelezea , waendelee mbele zaidi kwa kuzilinda pesa zetu zisiibwe na makampuni yanayotoa huduma za mawasiliano nchini
Vipi wakiingia mpaka kupiga marufuku mitumba?

Nayo ni tishio kwa afya vile vile.
 
Kila cmu inayo ndiyo...... Haya nitajie yangu..... We unadhani kwanini walisema utume imei kuhakiki waza siyo unajibujibu wengine ndo kazi zetu hizo..... Au nitajie yangu sasa hivi?
Of Course mimi mwenyewe sikuhakiki ila wameenda katika Manufacturer wa simu na wamewapa series za Matoleo pamoja na IMEI zake so Ukiona haijazimwa halafu Nokia hiyo ni Original Simu ambayo ni fake zote Zimezimwa haijalishi kitochi au Kibatari
 
mie nikijua ikifika saa sita kamili wanabonyeza tuu kabatani simu fake chali kumbe wanaenda mdogo mdogo. Usishangae asubuhi wakasema zoezi linaendelea
 
mie nikijua ikifika saa sita kamili wanabonyeza tuu kabatani simu fake chali kumbe wanaenda mdogo mdogo. Usishangae asubuhi wakasema zoezi linaendelea
Hicho ndo kinacho fuata asubuh zoezi linaendelea na wale ambao hawajatuma imei waendelee kutuma........eti wanaapload cku zote walikuwa wapi leo ilikuwa ni kabatani basi......
 
wasanii tuu hawa. ni kweli ilibidi wawe washaziaplodi kitambo. Eti tbc live afu wamefungasha hazijazimwa zote. Hii ndo tz
 
Kila cmu inayo ndiyo...... Haya nitajie yangu..... We unadhani kwanini walisema utume imei kuhakiki waza siyo unajibujibu wengine ndo kazi zetu hizo..... Au nitajie yangu sasa hivi hyo imei.... Cantanganas
Ndugu mwache na ujinga wake.mi zangu zote feki na haizimwi hata moja.Mijitu mizezeta sana Tanzania yetu walipoambiwa watume imei walijua ujanja kumbe ndipo walipojimaliza wenyewe.
 
Ndugu mwache na ujinga wake.mi zangu zote feki na haizimwi hata moja.Mijitu mizezeta sana Tanzania yetu walipoambiwa watume imei walijua ujanja kumbe ndipo walipojimaliza wenyewe.
Ndiyo mkuu yaani wengine walikuwa wanauliza ile namba vipi mbona hawajibu ..... Hapo ndo utashangaa malalamiko simu original inafungwa..... Tanzania hii basi tena..... Hapo bado gharama ya huo mtambo,mapato yatakavyo kosekana serikalini na usumbufu kwa mwananchi wa kawaida
 
Of Course mimi mwenyewe sikuhakiki ila wameenda katika Manufacturer wa simu na wamewapa series za Matoleo pamoja na IMEI zake so Ukiona haijazimwa halafu Nokia hiyo ni Original Simu ambayo ni fake zote Zimezimwa haijalishi kitochi au Kibatari
We tumia akili zako vizuri katika kufikiri.watengenezaji hawatoi imei kwa sababu simu haziji Tanzania tu kuna zinazoenda nchi zingine pia.
 
Ndugu mwache na ujinga wake.mi zangu zote feki na haizimwi hata moja.Mijitu mizezeta sana Tanzania yetu walipoambiwa watume imei walijua ujanja kumbe ndipo walipojimaliza wenyewe.
Hivi kweli kuna watu wali amini kwa 100% kuwa eti simu zote fake zitazimwa?

asee... kweli fikra hizi za haraka haraka ndio maana hata serikali haipatagi shida kuwatawala inavyotaka wananchi wa nchi hii.

mimi natumia Tecno Y3 sio genuine na nimenunua betri mpya juzi tu hapa kwa sababu na amini hilo swala la kuzima simu feki sio swala jepesi kwa tanzania.
 
Back
Top Bottom