X_INTELLIGENCE
JF-Expert Member
- Mar 25, 2014
- 10,789
- 15,013
hizi pigo zetu wahuni🤣🤣🤣Mzee wa kupambania oi hizi level za prince ushazifikia
hizi pigo zetu wahuni🤣🤣🤣Mzee wa kupambania oi hizi level za prince ushazifikia
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mjini hapa kila kitu fursaa, nimekumbuka mchongo m1 daaah full tafraniii.Hawa bottom trans ndio wanajiita shemale huyo wa ubungo ni bottom unakuta dalali anawapanga Watu ety anafirana tu wahed [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Sasa video zake anaficha kichururu chake ila Dar Es Salaam akili zingi nguvu kidogo.
sasa ikawaje uli ghairi kupita mtaraoni kwa Wayvera
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mjini hapa kila kitu fursaa, nimekumbuka mchongo m1 daaah full tafraniii.
Huko tele naona kwa kizamani sana, kuna chimbo km V, R,
Nimetoa code hizo, kuna mavituzi balaaa, afu halisia sasa.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] wewe ni noumaaaaaaaaaa
Kama alichosema prince kuhusu yeye kubikiri tigo za wadada 9 tofauti ambao hawajawahi kuliwa tigo ni kweli, basi prince anaweza akawa ltee wa jamiiforum Mzee wa kupambaniaHuyo mwamba ana mabalaa anapenda kubikiri backdoor
Weka mbali na watoto kmmk
Ndio nifanye mpangoUko serious?
Inawezekana ni jinsi ya kuwaandaa tena mademu wa siku ni simple kinyama unakwama wapi?Mimi natafuta mademu wawili ila sio malaya wakununua, nataka marafiki
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mjini hapa kila kitu fursaa, nimekumbuka mchongo m1 daaah full tafraniii.
Huko tele naona kwa kizamani sana, kuna chimbo km V, R,
Nimetoa code hizo, kuna mavituzi balaaa, afu halisia sasa.
No wonder watu hawafanikiwi Katika life [emoji16]fantastic yangu... kuwatoa malinda wanawake ambao hawajawahi kuliwa tako🥲[emoji26]🥲[emoji26] nimesha watoa 9 mpaka sasa...!
ila kwakweli bikra sizipendi kabisa
Haya majina ya james naushoka kunani jamansasa akimuona James wa Banana, ndo atasema shemale huyu hapa, kumbe ni bottom aliyeota chuchu, amekua km mdada, na ile lifestyle yake, anawapiga wengi balaaa.
Mwenyewe anajiiita Jennifer Lopez (JLO)
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ila Dunia jamani, woiiiiiih
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] karibu sana.Nakuja PM mwanangu
Hatarii tupuu.Ndio nifanye mpango
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Haya majina ya james naushoka kunani jaman
V nn mkuu?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mjini hapa kila kitu fursaa, nimekumbuka mchongo m1 daaah full tafraniii.
Huko tele naona kwa kizamani sana, kuna chimbo km V, R,
Nimetoa code hizo, kuna mavituzi balaaa, afu halisia sasa.
Nimechukua hii mbinuInawezekana ni jinsi ya kuwaandaa tena mademu wa siku ni simple kinyama unakwama wapi?
Njia rahisi kabisa tembea na mademu marafiki kila mtu Kwa muda wake. Baadae Fanya namna Wajue kua unawakula kisha panga siku uwatoe wote [emoji2]
Tunaita glory hole 🕳 jamaaDah
Mi nicheke kwanzaaa...
Mi napenda kuwe na ukuta alafu kuwe na tundu nipitishe Ub.oo kwenye tundu afu mwanamke aje ajipimie mwenyewe vile anapenda...
Autie kokotee tuu.