cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 122,842
- 202,078
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] bora umuambie wee.huyo cocastic ni gay sjui kama unalijua hlo mkuu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] bora umuambie wee.huyo cocastic ni gay sjui kama unalijua hlo mkuu.
Muombe picha yangu akupatie, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]umejuaje... umeshawahi kumuona...?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ndo mnachowapendea mashoga, mkitoka hapo mnawasimangaaa.Ukiwa na mtonyo na urafiki na watu kama kina aggrey au dani mtoto wa mama...ujue lazima utapata connection za wadada kibao wa mjini
Wee wizooo wajeda huwaogopiii? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Haswa haswa uliwe kinyeo na MJEDA MWENYE MABUTII [emoji3061][emoji3061]
Wizoo ko hukataiii? Kila mtu unampa kizibo?Asa unakataa ili iweje jamani [emoji23][emoji23][emoji23]
shoga anayejiheshimu[emoji23][emoji23]Inategemea mara nyingi kwa bottom anaejitambua huwa anaangalia au anafanya assessment ya mtu anaekutana nae kuanzia na chatting zake, mfano mtu anakuja anakuja anaanza "Oya nipe utamu basi" huyo kupewa na mtu anaejiheshimu hawezi sijui labda iweje
mlikula makunguru hayo[emoji23][emoji23]Fantasy yangu ilikuwa ni kufanya mapenzi hadharani. Hii nimeifanya japo nusu, nimegegeda mdada wa saluni ndani ya saluni yake, mashahidi ni mashosti zake watatu waliokuwa humo humo wanaunguza vichwa vyao. Nimemtandika chuma mboga
Nyingine ilikuwa ni kufanya mapenzi kwenye gari. Hii imetimia. Nilidandia kigoma kimoja hivi, mida ya usiku wakati tunarudi, wanawake walichefukwa sana, wakawa wanasaula. Hivyo kila mwanaume aliyekamatwa na upwiru alijichapia mbususu kiroho safi kabisa
Ukifanikisha kumla, kaweke kisa chako kule uzi wa tunda la kimasikhara, wadau tusomeeee.Jana nimelewa zangu polisi wakanisimamisha wakaona melewa nkayajenga nkawaa 20 sasa kuangalia ale namuona trafiki pisi kali nkawauliza wakuu naweza msalimia dada wakacheka na kusema poa .nkaenda nkamuomba nimchek leo aligoma goma Kisha akania namba .nkambipu.leo kaniuliza umeamkaje afu ana kanyota sasa naskizia...ila pombe khaa
Wajeda watamu hatareee 😂😂😂Wee wizooo wajeda huwaogopiii? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kuna mjeda m1 nlitokea kumuelewa, ila uoga wangu ndo ukafanya iwee hamna.
Shoga mstahimilivu 🙈🙈
Kama mtu umemuelewa unakataa nini sasa? Akuuu! 🥴Wizoo ko hukataiii? Kila mtu unampa kizibo?
Hata wasiojitambua na kujielewa? Unaniangushaa tazama na status bhan
amekushupalia kweli iwe kweli au si kweli lazima nikukule tu 🤣🤣🤣🤣Muombe picha yangu akupatie, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
nipe basi mimi kinyeo ichoKama mtu umemuelewa unakataa nini sasa? Akuuu! 🥴
Kama sijamuelewa namtimua kwa mijeledi 🥴🥴
Bila shaka mkuuUkifanikisha kumla, kaweke kisa chako kule uzi wa tunda la kimasikhara, wadau tusomeeee.
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Wajeda siwatakiii wizooo, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Wajeda watamu hatareee [emoji23][emoji23][emoji23]
Asa sio unaenda kichwa kichwa lazima utumie akili wizo utakula kitako cha bunduki oohoo [emoji85][emoji85]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wizoo utakuja upigwe weyee.Kama mtu umemuelewa unakataa nini sasa? Akuuu! [emoji3061]
Kama sijamuelewa namtimua kwa mijeledi [emoji3061][emoji3061]
Na utanikulaa babee, [emoji8][emoji8][emoji182][emoji182]amekushupalia kweli iwe kweli au si kweli lazima nikukule tu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Poaah poaahBila shaka mkuu
lini hiyoNa utanikulaa babee, [emoji8][emoji8][emoji182][emoji182]