Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Mjadala: Ipi ni Sexual Fantasy yako?

Napenda kula chabo [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Me wala sitamani sema naona raha nikiweka ulinzi shirikishi

Kuna siku nilienda manzese kuna shosti yangu kwao karibu kuna gesti wee!! Kumbe naye mzee wa chabo wenyewe wanaita deo aiseee!!!
Akaniita njoo uone asalale ilikuwa hatari [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Km moo zinapandana kumbe watu, kilichotuponza Rose alicheka jamaa alivyokua anasema, kidawa nitukane nikojoe [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mmmh
 
Fantasy yangu ilikuwa kusex Sehemu hatarishi Kama ofisini/chooni/ au sehemu ya wazi ambayo watu wanapita like tunasex faster faster huku tunaogopa watu watatukuta. It happened last week[emoji28][emoji28], Tulijibanza kwenye kinyumba walichojengea Sim tank wakaweka juu ,watu walikuwa wakipita tunatulia kidogo then tunaendelea, naweza sema ilikuwa cha faster sana but I enjoyed kuliko siku zote.
🤣🤣🤣🤣
 
Ndiyo maana huwa nasema siku wife akizaa mtoto wa kike ndiyo siku ulinzi utaimarishwa nyumbani.

Sitataka Vijana wa hovyo waje wamfanyie hizo fantasy zao, nitakuja kufunga ukoo mzima

Kama utakuwa na mpango wa kutoa bikra mwenyewe ni sawa ila wajuba lazima tukichafue
 
Ndiyo maana huwa nasema siku wife akizaa mtoto wa kike ndiyo siku ulinzi utaimarishwa nyumbani.

Sitataka Vijana wa hovyo waje wamfanyie hizo fantasy zao, nitakuja kufunga ukoo mzima
Kama utakuwa na mpango wa kutoa bikra mwenyewe ni sawa ila wajuba lazima tukichafue
Kuna binti ambaye licha ya wazazi wake kumuwekea ulinzi, bado aliliwa na mshkaji mmoja mara kadhaa at night. Mida ya saa 7 usiku, mshkaji aliruka fensi kisha kumzagamua binti ardhini kisha kutokomea. Mpaka leo hii wazazi wa binti wanajua mtoto wao ni bikra
 
Issue kama hii nimeikuta iringa huko kijana mdogo anautajiri balaa Ana maduka ya jumla yanapiga biashara sio mchezo Ana coaster za kusafirisha abiria zinapiga kazi balaa , nyuma ya pazi jamaa kumbe utajiri wote masharti aliyopewa na kumla mother wake na unatakiwa aogeshwe na mama yake
Ndio maana Mungu alitusisitza kuwa kamwe, tusitaman Mali / utajiri wa jiran maana hatujui nyuma ya pazia mechanism ya utajiri huo

Sent from my TECNO WX3LTE using JamiiForums mobile app
 
***** umenyonywa kinyeo daaa nadole lakati kakutia
Masikini kwisha habari yake[emoji16][emoji16][emoji16]

Mwanaume atakiwi kubari fanyiwa hayo uko ni kualibiwa amenyonywa kinafata kidole then atatamani mboo shenzi kabisa

Kuna demu aliniambia Ushenzi huo tena alikomaa kweli nikampiga marufiku kubwa nikamwambia mimi ni mwanaume shababi sio wa kufanyiwa hayo nikamla 073[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Issue kama hii nimeikuta iringa huko kijana mdogo anautajiri balaa Ana maduka ya jumla yanapiga biashara sio mchezo Ana coaster za kusafirisha abiria zinapiga kazi balaa , nyuma ya pazi jamaa kumbe utajiri wote masharti aliyopewa na kumla mother wake na unatakiwa aogeshwe na mama yake
Hiyo kuogeshwa ni kila siku au
 
Kuna binti ambaye licha ya wazazi wake kumuwekea ulinzi, bado aliliwa na mshkaji mmoja mara kadhaa at night. Mida ya saa 7 usiku, mshkaji aliruka fensi kisha kumzagamua binti ardhini kisha kutokomea. Mpaka leo hii wazazi wa binti wanajua mtoto wao ni bikra
Mwenyewe nilishafanya huu mchezo kwa binti fulani miaka ile.

Alikuwa binti wa geti kali lakini niliweza kufichwa chumbani kuanzia saa 2 usiku na kutolewa saa 11 alfajiri.

Kwahiyo nitatumia mbinu zote kuhakikisha Binti yangu haliwi hata kwa bahati mbaya.

Maana nitafunga CCTV Camera za kutosha
 
Back
Top Bottom