cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 122,842
- 202,080
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Aisee balaaa hili. Wacha mwisho wa dunia ufike maana hatari
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Aisee balaaa hili. Wacha mwisho wa dunia ufike maana hatari
Bichwa Komwe wewe hua unapenda kuzibuliwa makofi ya usoni au ya matakoni?mimi napenda sana makofi
[emoji23][emoji23][emoji23] sasa wewe na mbichwa wako wa komwe naanzaje kukutia mikofi.
Halafu wewe ni mwanaume unaleta janja yako humu.
Hata sijaenda huko piemu.[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Umeyakanyaga mkuu
Kimekukuta nini huko piemuni
Ila amesema anapenda sana makofi🤣Hata sijaenda huko piemu.
Sasa mtu mwenyewe anajiita Bichwa komwe unashawishikaje hata kwenda huko piemu kwenyewe.
Hio avatar yake tu ni turn off tosha, pia kuna comment amechangia kwenye uzi huu anaonyesha yeye mwanaume anasema anapenda kupakua, sasa si kufutiana laana huku jamani?
[emoji23][emoji23][emoji23] mimi sitakaji shobo na kiumbe chochote humu Jf.Ila amesema anapenda sana makofi[emoji1787]
Na wewe unapenda, so mmekutana
Ukizama piemu nenda kwa step maana jf kichaka
🤣🤣🤣🤣[emoji23][emoji23][emoji23] mimi sitakaji shobo na kiumbe chochote humu Jf.
Hawa nilionao mitaani tu bado sijawamaliza halafu eti nianze kuhangaika na matapeli wa mitandaoni.
Humu tuishie kutaniana tu na kucheka ila binafsi sitamani kukutana na mtu yoyote wa Jf.
[emoji23][emoji23][emoji23] naijua hioooooo[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ukijishanganya humu, shwaaaa umeendaaa
Shidaa sanaaa uzi ulilengaa kula ass huu yanii mambo sio kabisaa mpaka ndoa zinapumuliaa mipiraaaHizo ndio fantacy za watu sasa.
Hio promo inayopigwa duniani kuhusu kufukuana tope mpaka sasa hivi kufukuana mitaro inaonekana jambo la kawaida sana.
Vitoto vya sekondari sasa hivi ndio balaa, kukikuta kitoto cha form 3 kimekamilika marinda yote 32 ni sawa na kukutana na bikira labour.
hapana mkuu ila hali sio humu[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]ndo mamboo yakoo mkuu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ila amesema anapenda sana makofi[emoji1787]
Na wewe unapenda, so mmekutana
Ukizama piemu nenda kwa step maana jf kichaka
Mimi mdada na nina papuchi kabisa.[emoji23][emoji23][emoji23] sasa wewe na mbichwa wako wa komwe naanzaje kukutia mikofi.
Halafu wewe ni mwanaume unaleta janja yako humu.
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]vijana na mizigoohapana mkuu ila hali sio humu
Mzee unapenda matako makubwa?Ilaa jamani takoo kubwa alafuu lainii huo ndo unyamaaaa