Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,728
- 172,013
Kwani fantasy yako ni ipi? Kavipi tufantasize 😎Nimesikitika na kuumia sana...
Mamamamae walah
Kwani fantasy yako ni ipi? Kavipi tufantasize 😎Nimesikitika na kuumia sana...
Mamamamae walah
Kiziwi. Yani anapiga kelele huyooo aisee. Just imagine unapiga lugha ya alama mkiwa uchi..Nimekuja nanyatia huku nimejificha nisionekane[emoji23]
Nani amewahi kula bubu au demu kilema ?
😂Hiyo ndio nzuri sasa aiseKiziwi. Yani anapiga kelele huyooo aisee. Just imagine unapiga lugha ya alama mkiwa uchi..
Firdaus9 kama firdaus,aisee kukumiliki wewe naona tayari inakua mtu upo firdaus kama jina lako, masha-allah!!Pussy to mouth
Aichomoe direct aniwekee mdomoni
Nishaandika huko nyuma! Ukimaliza kimoja unatamani kingine! dooh! Nikianza na 3some itakuwa Bomba sanana uzuri ni kwamba kila mtu anapambana na dhamb zake mwenyewe!
We fantansy yko ni ipi??
aaah kwahyo mnaitaje hiyo!? ha ha ha haa...enewei inaonesha wewe hakuna kitu hujafanya.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] dhambi tena how??
Astaghfiru 😂Hiyo niliikuta Kampala mazee, kwa Tz hapa hiyo ni habari ya kusalimia gereza!
Danguro la mabikra, wanauzwa kwa bei ghali kuliko pesa ya posa!
Yaani ni jeuri ya hela yako tu, tena unachagua!
Ukichukua wawili ama zaidi unashushiwa bei
Ni vitoto vidogo hasa, unapoenda kukazibua hadi unaingiwa uoga!
Maana chuchu ndiyo zimeanza kuota ota lakini vipo sokoni tayari vinauzwa!
Na unaelezwa kabisa ukikuta tofauti, rudisha tukupatie mwingine, ni kama unavyonunua na kuijaribisha nguo kabla ya kuilipia.
Ni kweli kabisa unaenda ikuta bidhaa ipo sealed, unaliweka mwenyewe jiwe la msingi kwa kuukata utepe kwa thamani halisi ya pesa yako!
Umalaya una vipengele vingi sana mkuu, waweza zeeka hadi kufa vingine usipate kuvijua ama kuvisikia.
Mkuu uyo ni bottom ushaambiwa kwaiyo wew hachana nae umzidi kujuwa hayo mamboUshanichanganyia mafaili
Na mwanaume akisha kubali tiwa vidole mkunduni kifuatacho ni atataka mboo halafu inakuwa kwisha habari yake [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mapenzi ya kawaida ya kifo cha mende,huwezi amini hata mbuzi kagoma wengine ni kero,ndipo hapo ndoa huwa inaanza kuboa.
Fantacy ya kumtia vidole mumeo aisee ni kucheza na kifo au kilema,inabidi uombe kama umezoea usikie,vinginevyo utauawa,maana hata yeye kama atataka hilo ataliwasilisha kwa maombi,sio kuforce.
Mkuu kasema alikuwa anatifirwa zamu zamu [emoji1787][emoji1787]Mtungo shoga anapigwaje ?
Nmejiuliza mno anyway ako I guess ni kana HIV
Tatizo lako unapenda masihara sana. Ni vile hujajuaga tu....Kwani fantasy yako ni ipi? Kavipi tufantasize 😎
😅 DeepPond I missed you
Hata nzi wana fantasy zao
Hii 3some ni nomaView attachment 2511349
Mshiriki mkuu kwenye threesome 2 women + 1man.Nikujulishe uje utuangalie au uwe mshiriki?
Hope utawapataWa Kike
HiiKumbuka virusi vinaweza kuonekana kwa usahihi kuanzia miezi 3 ya mambukizi. Hapo kati mtu anaweza kuwa +ve na kipimo kikaonyeh -ve
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] unatesekaaa na mieee poleeeee sanaaa.Kama sio yatima wewe mimi ni nmekaa pale
Tenaaa kwa akili zetu timamuuuuu. Upo nyonyooo??Aisee..mkiwa mmelewa au mkiwa na akili zenu?
Haikua shuleee hii, ilikua likizo,ila najua watoto school waoga
wao mitungo ya kuvizia gizani
sio kama hyo yako bana
Au ni story tu changamsha genge
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hebu semaa kweliiii.Wewe kiumbe nakutamani sana nikupelekee [emoji1646][emoji1646][emoji1646] kila tundu la mwili wako