Dejane
JF-Expert Member
- Jan 1, 2014
- 51,112
- 72,581
EeeeWatu wakinyanduana?
EeeeWatu wakinyanduana?
Ndo hivyoAiseee mambo yashakuja kua mengi
Are you serious my dear[emoji46][emoji46]Lipo mbna, watu tunajiachia huko teleeeeeee, [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hapana usiseme hivyo, watoto huharibiwa na watu.Kwa hiyo?akiamua ameamua
Hapana usiseme hivyo, watoto huharibiwa na watu.
Wewe watakiwa umfundishe mwanao.
Biblia imesema
Mlee mtoto katika njia impasayo, naye hataiacha hata atapo kuwa Mzee.
Ushoga huanzia utotoni, wachache mno huanza
Asante kwa ushauriHapana usiseme hivyo, watoto huharibiwa na watu.
Wewe watakiwa umfundishe mwanao.
Biblia imesema
Mlee mtoto katika njia impasayo, naye hataiacha hata atapo kuwa Mzee.
Ushoga huanzia utotoni, wachache mno huanza ukubwani
Uzi umepata watu wake, ngoja tuendelee kusoma commentsNahisi smell ya nya humu wazee wa rainbow washatinga kazini watu wanataka kunyonya dushe za wanaume wenzao.
Mi nabembeleza la whatsapp niwekwe na lenyewe lipo full mamaeeeeMmh tungerudishwa tuliokuwepo cocs
Na ni uchafu kweli, khaaaaah, full kinyaa na kichefu chefu.Siwezi huo uchafu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] noumaaaaaah!!!!!Nahisi smell ya nya humu wazee wa rainbow washatinga kazini watu wanataka kunyonya dushe za wanaume wenzao.
We una laana 😂😂😂😂🙌🏾Unafukua tope weee halafu unachomoa unamlisha de libolo anailamba lamba unairudisha tena kwenye kinyeo then mdomoni kwake tena hivyohivyo ndo unakuwa mchezo
Ile namba ulinipa Mamaa kwa PM yangu nimefanya udadisi na uchunguzi wangu si yako... nimepigwa 😊Na ni uchafu kweli, khaaaaah, full kinyaa na kichefu chefu.
Kuna wengine wakishainyonya wanataka uumle na denda kabisa hapohapo 😅😅😅 hawa watoto wa kike wamevurugwa aiseeWe una laana 😂😂😂😂🙌🏾
Da nilipita kama mara 2 pale ile kitu nimeiona ipo vizuri, fantasy ya wale ni kupiga wakiwa na uniform zao unavua suruali ya chini tu😂Kimara mwisho kwenye round-about kama ukiwa unaelekea stop-over mbele kidogo yanapoishia machuma ya kituo cha mwendokasi kuna Trafiki wa kike anasimamaga na wenzie wawili wa kiume ana matako makubwa na malaini balaa! Kila ukipita pale trafiki wenzake wamemzunguka macho yamewatoka... fanya kunyemelea yale maeneo mkuu huenda ukabahatika
🤣🤣🤣 Halafu wakati unampelekea moto hakikisha umevaa kofia yake ukimkojoza unamwambia akupigie salutiDa nilipita kama mara 2 pale ile kitu nimeiona ipo vizuri, fantasy ya wale ni kupiga wakiwa na uniform zao unavua suruali ya chini tu😂
Dooh hadi yule trafiki pale round about Terminal mshaanza kum-spot ...Da nilipita kama mara 2 pale ile kitu nimeiona ipo vizuri, fantasy ya wale ni kupiga wakiwa na uniform zao unavua suruali ya chini tu[emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kwani unazungumzia nn hasa??Ile namba ulinipa Mamaa kwa PM yangu nimefanya udadisi na uchunguzi wangu si yako... nimepigwa [emoji4]
Usinikatili namna hiyo... fantasy yangu ni wewe Cocastic 😊[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kwani unazungumzia nn hasa??
Sent using Jamii Forums mobile app
Njunji unjunjweNaomba kuDeclare interest kuwa tangu nizaliwe mpaka utu uzima huu sijawahi kusex na malaya. Nasikia story kuwa malaya watamu na wanastyle za kunogesha ngono kinoma.
Tstizo langu naamini kuwa kila malaya ni mgonjwa ama wa HIV au STD kama gono, kaswende nk. Wakati huo huo napenda sex ya nyama kwa nyama. Ndom inaharibu ladha.
Nifanyeje nifaidi penzi la malaya bila kujihatarisha?