MJ


KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2011
Messages
564
Likes
11
Points
35
KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2011
564 11 35
NDEGE YA MICHAEL JORDAN JE HUU NI UWEKEZAJI,KWANINI SERIKALI ISIFANYE HAWA WEIUSI WENZETU NAO WAJE KUWEKEZA HAPA NCHINI
michael_jordans_personalized_private_plane.jpg
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,648
Likes
23,618
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,648 23,618 280
Hilo JMK kisha lifanya na aliwaalika hapa Tanzania na mkutano mkubwa sana ulifanyika Arusha na wameanza kuja kwa wingi, tatizo tunawaita wawekezaji halafu tunawaambia wanapora mali zetu, hapo sasa.
 
KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2011
Messages
564
Likes
11
Points
35
KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2011
564 11 35
Wanwekeza kwenye kujitajirisha kwa hila
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,252
Likes
1,566
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,252 1,566 280
Hilo JMK kisha lifanya na aliwaalika hapa Tanznai na mkutano kubwa sana ulifanyika Arusha na wameanza kuja kwa wingi, tatizo tunawaita wawekezaji halafu tunawaambia wanapora mali zetu, hapo sasa.
tatizo lipo kwenye usainishwaji wa hiyo mikataba yenyewe ni utaratibu mbovu tena unafanywa kwa siri, hauzingatii kanuni pia hauna maslahi kwa taifa maana wananufaika wachache.
 
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,033
Likes
49
Points
145
Age
31
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,033 49 145
yupo rostam..
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
Hilo JMK kisha lifanya na aliwaalika hapa Tanzania na mkutano mkubwa sana ulifanyika Arusha na wameanza kuja kwa wingi, tatizo tunawaita wawekezaji halafu tunawaambia wanapora mali zetu, hapo sasa.
mama tatizo mikatabafeki miiingi mno
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
Hilo JMK kisha lifanya na aliwaalika hapa Tanzania na mkutano mkubwa sana ulifanyika Arusha na wameanza kuja kwa wingi, tatizo tunawaita wawekezaji halafu tunawaambia wanapora mali zetu, hapo sasa.
Wewe MWALI sio kweli kuwa mshikaji wako anawaalika waje kuwekeza halafu tunawaambia kuwa wanatuibia; ukweli ni kwamba mkweree anapokwenda huko kuwakaribisha kuwekeza hawaambii ukweli juu ya hali halisi ya nchi kuwa kwanza umeme ni shida na pia kuwa serikali yake haiheshimu sheria za nchi hasa pale haki za wawekezaji zinapokinzana na maslahi ya kisiasa!! Mfano ni hawa wawekezaji wa kiwanda cha saruji kule wazo, hawa ardhi walionunua pamoja na kiwanda imevamiwa na squatters na mahakama zote nchini zimeamuru squatters hao waondolewe kwenye eneo husika, lakini cha kushangaza serikali inashindwa kutekeleza uamuzi wa mahakama ya rufaa hivyo kuzuiai upanuaji wa kiwanda wa U.S.$ million 100; ambao ungesaidia kuongeza ajira na kodi kwa serikali. Sasa kama serikali ya mkweree inashindwa kuwalinda wawekezaji kama hawa unategemea muwekezaji gani mkubwa anaweza kuja kuwekeza kwenye nchi kama hii; pengine wachina wauza maua kariakoo!!
 
Capitano

Capitano

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
803
Likes
516
Points
180
Capitano

Capitano

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
803 516 180
Wewe MWALI sio kweli kuwa mshikaji wako anawaalika waje kuwekeza halafu tunawaambia kuwa wanatuibia; ukweli ni kwamba mkweree anapokwenda huko kuwakaribisha kuwekeza hawaambii ukweli juu ya hali halisi ya nchi kuwa kwanza umeme ni shida na pia kuwa serikali yake haiheshimu sheria za nchi hasa pale haki za wawekezaji zinapokinzana na maslahi ya kisiasa!! Mfano ni hawa wawekezaji wa kiwanda cha saruji kule wazo, hawa ardhi walionunua pamoja na kiwanda imevamiwa na squatters na mahakama zote nchini zimeamuru squatters hao waondolewe kwenye eneo husika, lakini cha kushangaza serikali inashindwa kutekeleza uamuzi wa mahakama ya rufaa hivyo kuzuiai upanuaji wa kiwanda wa U.S.$ million 100; ambao ungesaidia kuongeza ajira na kodi kwa serikali. Sasa kama serikali ya mkweree inashindwa kuwalinda wawekezaji kama hawa unategemea muwekezaji gani mkubwa anaweza kuja kuwekeza kwenye nchi kama hii; pengine wachina wauza maua kariakoo!!
Na kama serikali ya ****** ikitimiza amri ya mahakama kwa kuwaondoa hao wavamizi (squatters) kwa nguvu, wengine ndio utakuwa mtaji wa kisiasa na watatokea wengi tu wa kulaani na kupinga kwa namna zote.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,714
Likes
1,418
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,714 1,418 280
Hilo JMK kisha lifanya na aliwaalika hapa Tanzania na mkutano mkubwa sana ulifanyika Arusha na wameanza kuja kwa wingi, tatizo tunawaita wawekezaji halafu tunawaambia wanapora mali zetu, hapo sasa.
Una hisa nao?
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Hilo JMK kisha lifanya na aliwaalika hapa Tanzania na mkutano mkubwa sana ulifanyika Arusha na wameanza kuja kwa wingi, tatizo tunawaita wawekezaji halafu tunawaambia wanapora mali zetu, hapo sasa.
Wale waliochukua twiga pale Kilimanjaro Int. Airport wamewekeza kiasi gani? Walilipa ushuru kiasi gani. Wawekezaji wa migodi kodi wanayolipa inazidiwa na kodi inayolipwa na kiwanda cha kibuku!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Hilo JMK kisha lifanya na aliwaalika hapa Tanzania na mkutano mkubwa sana ulifanyika Arusha na wameanza kuja kwa wingi, tatizo tunawaita wawekezaji halafu tunawaambia wanapora mali zetu, hapo sasa.
Kwani uongo?
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,472
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,472 280
Ahhh, kichwa cha habari kimenichanganya. Mimi nilifikiria picha za Michael Jackson..?!!
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Kuwekeza sio tatizo shida ni 10%
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Sitamani kulisikia neno "WAWEKEZAJI"
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
Kuwaalika wawekezaji sio kuwaalika ngurdoto kula pilao na kupiga nao picha na kuwapeleka serengeti np bure!
Hilo JMK kisha lifanya na aliwaalika hapa Tanzania na mkutano mkubwa sana ulifanyika Arusha na wameanza kuja kwa wingi, tatizo tunawaita wawekezaji halafu tunawaambia wanapora mali zetu, hapo sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,204
Members 474,353
Posts 29,214,174