Mizinga ya nyuki naweza pata wapi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mizinga ya nyuki naweza pata wapi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by FIDIVIN, Jul 28, 2012.

  1. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Natafuta wapi naweza nunua miziga ya kufugia nyuki, pia naitaji na mafunzo kidogo jinsi ya kuwafuga, kwa sasa niko dar,
    kama unayo tuwasiliane tafadhali
    Thanks
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Mzinga aina ya Top Bar kwa hapo Dar ni Tsh 60,000/ na mtu wa kukupa mafunzo yupo, kama uko tayari sema nikuunganishe naye, huyu ni bingwa wa masuala haya.
     
  3. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu, nakutumia PM yenye simu yangu then tuwasiliane, ila elfu 60 naomba unipozee mkuu wangu
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Ongea na malila ni mtaalamu sana wa mambo ya kilimo and the like!
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    nimeshakujibu kupitia pm yako,
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Asante,

    Nimeshamuunganisha na mhusika mkuu,kama ngoma ashindwe mwenyewe.
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Uwe na nyuki wake au mzinga tu :happy:
     
  8. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,440
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    tafuta office za SIDO,NI miongon mwa majukumu yao!
     
  9. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 706
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Ukionja asali utachonga mzinga.

    Chonga mzinga wako mwenyewe.
     
  10. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu mliochangia nawashukuru sana,
    Mkuu Malila tayari ameshanipa mtu mahususi anayeshughulika na mambo haya
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Mkuu jaribu kutembelea na Singida na Tabora kule kuna 'maspeshelist" wa nyuki.
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,043
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ni PM No yako nikuunganishe na mtaalamu wa nyuki na mizinga hiyo pamoja na nyuki wadogo
     
  13. pdpr4662

    pdpr4662 Member

    #13
    Feb 15, 2015
    Joined: Feb 14, 2015
    Messages: 51
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
  14. M

    MPENDA AMANI NA MAENDELEO Member

    #14
    May 6, 2017
    Joined: Apr 23, 2017
    Messages: 5
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    It's my pleasure introducing to you ALOHEN Company ltd.

    Alohen is a private Company deals Located in Mafinga-Iringa dealing with Beehives and other related equipments, all our hives are manufactured here in Tanzania (not imported) with quality kiln dried pine patula timber and well smoothened to make a better and suitable home for bees. Our hives are strong durable and withstanding all environmental condition with a life span of more than 30 years. Our hives are designed with very strong and effective Hive doors to lock the bees inside during re-location or transportation. The door locks are designed in such a way that you can calibrate entrance to match the size of the bees in order to avoid entry of unwanted pests such as the Hive beetles, Wasps etc.

    Ni mzinga wa kisasa wenye uwezo wa kutoa kilo 12 hadi 14 kwa mvuno mmoja,
    Una uwezo wa kuvuna zaidi ya mara sita kwa mwaka mmoja
    4.jpg IMG-20170109-WA0001.jpg IMG-20170423-WA0011.jpg
     

    Attached Files:

  15. M

    MPENDA AMANI NA MAENDELEO Member

    #15
    May 6, 2017
    Joined: Apr 23, 2017
    Messages: 5
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    It's my pleasure introducing to you ALOHEN Company ltd.

    Alohen is a private Company deals Located in Mafinga-Iringa dealing with Beehives and other related equipments, all our hives are manufactured here in Tanzania (not imported) with quality kiln dried pine patula timber and well smoothened to make a better and suitable home for bees. Our hives are strong durable and withstanding all environmental condition with a life span of more than 30 years. Our hives are designed with very strong and effective Hive doors to lock the bees inside during re-location or transportation. The door locks are designed in such a way that you can calibrate entrance to match the size of the bees in order to avoid entry of unwanted pests such as the Hive beetles, Wasps etc.

    Ni mzinga wa kisasa wenye uwezo wa kutoa kilo 12 hadi 14 kwa mvuno mmoja,
    Una uwezo wa kuvuna zaidi ya mara sita kwa mwaka mmoja
    View attachment 505184 View attachment 505186 View attachment 505187
     
Loading...