Miuno feni haiwezi kuniacha salama; msaada plz

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Nov 3, 2017
2,300
2,000
😂😂 nawashangaa sana mnaodata na miuno, hainaga maana hata azungushe kama propela la left wing la Air bus, mdato huwa kwenye kupiz tuu kwa mwanaume hizo mambo zingine kamba na mauongo 2
 

Al assad

JF-Expert Member
Aug 14, 2017
994
1,000
Miuno feni ni hatari ,nilikutana na mwanamke mhaya daah ile miuno yake ,mpaka najilaumu kwanini hakuwa mke wangu jumla .ila ndio hivyo naye ana mume !ila ukikutana na mwanamke wa hivyo vitu ana raha yake!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Oliva oliva

Member
Nov 13, 2018
6
45
Tatizo lenu mkizungushiwa dakika moja tu mshamwaga, mimi kunifikisha unashindwa,unahitaji kiuno feni kuhimili mikiki huwezi
 
Top Bottom