Miuno feni haiwezi kuniacha salama; msaada plz

Bodabodafasta

JF-Expert Member
Aug 20, 2018
372
500
Kwa hakika nimekuwa nikiona kiuno feni kwenye baikoko video; ila sikuwahi kutana nayo live live kwenye mechi zangu; wadau hizi mambo zipo kwenye baikoko tu au mpaka tupate wadada wa tanga???
Huu mwaka natamani kukutana na mdada kiuno feni maana ni sehemu ya interest yangu...naomba kujua wanapatikana wapi kwa wingi ili niweze kusogea maeneo hayo; kwa sasa kila mwezi nimeplan kwenda maeneo ya tanga maana nasikia vitu kama hivyo ndo vipo pia nataka kujua club au sehemu ya starehe wanapokuwepo(dsm) sana hawa wadada wenye kiuono kinachoznguka nyuzi 360.
 

Offshore Seamen

JF-Expert Member
Mar 9, 2018
2,016
2,000
Mkuu wewe si dereva wa bodaboda inabidi uwe unaangalia abiria wako wa kike ambae kiuno huwa anakiweka nyuzi 45 na chuchu zinagusa kifua chako.

Hawa kiufundi wanauwezo wa kuzunguka nyuzi 360.

Unaweza kuangalia jinsi wakiwa wamepanda Boxer au Tvs.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom