Charliemic
JF-Expert Member
- Feb 17, 2019
- 604
- 979
Asee yaani social media imeleta mabadiliko makubwa saana katika maisha ya kila siku. Nimeamini kuwa wanawake wengi saana wanajiuza ila tatizo ilikuwa ni eneo la kujiuzia na muda.
Sasa hv kupitia instagram na makundi ya wasap unakutana na wadada wazuri yaani huwezi kuwadhania, wengine ni waajiriwa katika taasisi mbalimbali. Wanauza papuchi zao kupitia hiyo mitandao. Huko mnakubaliana kila kitu
Kwa maana ya mapatano ya bei ya kununua, pa kukutania na muda mkikutana mnayamaliza.
Sasa hv kupitia instagram na makundi ya wasap unakutana na wadada wazuri yaani huwezi kuwadhania, wengine ni waajiriwa katika taasisi mbalimbali. Wanauza papuchi zao kupitia hiyo mitandao. Huko mnakubaliana kila kitu
Kwa maana ya mapatano ya bei ya kununua, pa kukutania na muda mkikutana mnayamaliza.