walitola
JF-Expert Member
- Nov 28, 2014
- 4,854
- 5,699
Ndio nashangaa hapo sasa iweje wanaingiza pesa mingi alafu hawalipi kodi ngoja nimtonye mkulu kwanzaHalafu huduma zao very expensive, elfu 30, na kuendelea
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio nashangaa hapo sasa iweje wanaingiza pesa mingi alafu hawalipi kodi ngoja nimtonye mkulu kwanzaHalafu huduma zao very expensive, elfu 30, na kuendelea
Hahaainalipa sana mimi ndiye mteja wao kama vipi fungua na wewe akaunti nikuungishe.
Hahaa TRA wako wapi mpaka wanapoteza mapato kiasi hicho !?Halafu huduma zao very expensive, elfu 30, na kuendelea
Mkuu ulicho kikuta ndio upande wa pili wa demu wako. mitandao si sababu bali ina raisisha tu.Kila napo ona whatsapp insta na facebook roho huwa ina niuma sana japo siwezi acha kuvitumia. Mitandao hii hii imenikosesha ndoto za kuwa na familia (kuwa na mke na watoto) hii ni baada ya kumkuta mwenza wangu ambaye nimedumu nae kwa mda mrefu sana akifanya mambo ya ajabu sana kweny hii mitandao. Na bado ukicheki wadogo zetu dada zetu kaka zetu kila pakikucha picha video na story tunazo kutana nazo humu zina ashiria hiki kizazi kina karibia kufika mwisho wake. Kuna mda natamani hii internet izimwe kbsa ila ni kitu hakiwezekani kwan internet hii hii ni ofsi za wengine. Ndio njia ya kuwasiliana. Duuuh tusalini sana jamani
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu utafanyaje ukiwa hao ukipanga kudate nao wanazengua