Mitandao Ya Kijamii Itawadondosha CCM Asubuhi Na Mapema

Mitandao Ya Kijamii Itawadondosha CCM Asubuhi Na Mapema

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
Utafiti wangu nilioufanya toka Mhe.Lowassa kuanza ziara kwa mikoa ya Dar,Mbeya,Arusha,Mwanza na hatimaye Zanzibar Ccm washadondokea pua.

We fikiri ule utitiri wa kizazi hiki cha digital ambacho kwa asilimia mia kina tofauti kubwa na kile cha 95 ya Mrema

We jiulize mwaka 2010 watanzania wangapi walikuwa wanatumia social network?

Vijana wangapi walikuwa na hamasa ya kupiga kura?

2010 Ccm walipata 90% ya promo kwenye media zote na waliponea chupuchupu kudondokea pua.

Leo hata media zote zibane social network zinatosha kuwatoa madarakani Ccm

Mfano"Kura zote kutoka vituoni zitakuwa zishajulikana idadi yake,Hata kama Tume itakuwa inajivutavuta.Unaweza kuona kasi ya picha za mafuriko kwenye mikutano ya UKAWA zinavyosambaa nchi nzima kwa sekunde.

Ndivyo kura za urais zitakuwa zikisambaa,Na ukweli kujulikana nani kashinda wapi na kwa kura ngapi.

Kwa upande wa Ubunge na udiwani sehemu zote za mjini matokeo rasmi kabla hata mkurugenzi kutangaza yatakuwa wazi lisaa limoja Baada ya vituo kufungwa,Na yote hiyo itawezekana kwa hisani ya social networks

Ndio maana nasema,Kelele za Nape ni sawa na kusimamisha treni kwa mruzi hii ni 2015 na si 1995.Wajiandae tu kisaikolojia kukabidhi madaraka October 2

Saa 4 asubuhi tunakuja kuwagongea pale magogoni,UKAWA ni mpango wa mollah!
 
Jambo la msingi tuhamasishane kupiga kura, Kwa sababu uchaguzi huu sio kama tuzo za muziki unapoweza kumpigia kura mtu mara kibao mtandaoni.
 
Ukiwa Na Kikatio Usikose Kupigia Ukawa
Rais
Mbunge
Diwani

Ikifika Saa Mbili Asubuhi Ushindi Mezani Tena Wa Kishindo
 
Utafiti wako feki.nenda tcra utapata idadi ya watanzamia wanaotumia mitandao.usione wingi wa nyumbu mikutanoni wengine wamefuata viroba
 
Utafiti wako feki.nenda tcra utapata idadi ya watanzamia wanaotumia mitandao.usione wingi wa nyumbu mikutanoni wengine wamefuata viroba

Muungwana ni vitendo na maneno yake
 
Utafiti wangu nilioufanya toka Mhe.Lowassa kuanza ziara kwa mikoa ya Dar,Mbeya,Arusha,Mwanza na hatimaye Zanzibar Ccm washadondokea pua.

We fikiri ule utitiri wa kizazi hiki cha digital ambacho kwa asilimia mia kina tofauti kubwa na kile cha 95 ya Mrema

We jiulize mwaka 2010 watanzania wangapi walikuwa wanatumia social network?

Vijana wangapi walikuwa na hamasa ya kupiga kura?

2010 Ccm walipata 90% ya promo kwenye media zote na waliponea chupuchupu kudondokea pua.

Leo hata media zote zibane social network zinatosha kuwatoa madarakani Ccm

Mfano"Kura zote kutoka vituoni zitakuwa zishajulikana idadi yake,Hata kama Tume itakuwa inajivutavuta.Unaweza kuona kasi ya picha za mafuriko kwenye mikutano ya UKAWA zinavyosambaa nchi nzima kwa sekunde.

Ndivyo kura za urais zitakuwa zikisambaa,Na ukweli kujulikana nani kashinda wapi na kwa kura ngapi.

Kwa upande wa Ubunge na udiwani sehemu zote za mjini matokeo rasmi kabla hata mkurugenzi kutangaza yatakuwa wazi lisaa limoja Baada ya vituo kufungwa,Na yote hiyo itawezekana kwa hisani ya social networks

Ndio maana nasema,Kelele za Nape ni sawa na kusimamisha treni kwa mruzi hii ni 2015 na si 1995.Wajiandae tu kisaikolojia kukabidhi madaraka October 2

Saa 4 asubuhi tunakuja kuwagongea pale magogoni,UKAWA ni mpango wa mollah!
Nimegundua kumbe ulikuwa hujalewa na bado huelewi ni kwa nini serikali ya CCM ilishinikiza kwa nguvu zote kupitishwa hatimaye kusainiwa kwa cyber crime act, si wajua inaanza tumika September mosi?
 
lowasa atakuwa raisi wa wanywa viroba wa mitandaoni siyo wa wananchi makini,kuna majimbo hadi sasa ccm imepita bila kupingwa
 
Kikatio changu nakitunza kama lulu oct 25 chichiem lazima wang'oke. Vijana wote 2mehamasika Lowasa na UkAWA ndio gumzo la nchi
 
Utafiti wako feki.nenda tcra utapata idadi ya watanzamia wanaotumia mitandao.usione wingi wa nyumbu mikutanoni wengine wamefuata viroba

Mtu mmoja kutoka Mwanza alieleza kuwa ule utitiri wa watu ulienda kumshangaa fisadi mkuu ambaye hawajamuona majukwaani tangu 2008. Mtu huyo alidokeza kuwa hukumu ya kweli ni Oktoba 25.
 
Jambo la msingi tuhamasishane kupiga kura, Kwa sababu uchaguzi huu sio kama tuzo za muziki unapoweza kumpigia kura mtu mara kibao mtandaoni.

kura lazima 2pige mkuu watu wamehamasika vya kutosha 2shachoka sasa
 
Jambo la msingi tuhamasishane kupiga kura, Kwa sababu uchaguzi huu sio kama tuzo za muziki unapoweza kumpigia kura mtu mara kibao mtandaoni.

Hilo ndio jambo kubwa sana la msingi ili kuiondoa ccm madarakani
 
Back
Top Bottom