Mitambo ya kufulia umeme wa gesi ni used

Mitambo ya kufulia umeme wa gesi ni used

Haya na mimi nasema pia kuna mzee anamfahamu Mlm.Nyerere anasema hajafa bado lile tulilozika ni sanduku tupu na Mlm.Nyerere mwenyewe yuko Msasani kwake na bado anaishi, halafu pia hata fisadi Lowasa niliambiwa kwamba bado yuko CCM na wala hajahama huyu tunayemuona majukwani na ukawa ni Mzee mmoja tu ktk Arusha ambaye anafanana naye lkn Lowasa mwenyewe yuko Dodoma!

Bahati nzuri tunakufahamu wala hutupi shida, hatuna haja ya kuhangaika na mwendawazimu. pita endelea na hamsini zako
 
Fundi mmoja aliyefunga mitambo hiyo, anadai mitambo hiyo ni 2nd hand. Je serikali walitoa taarifa ya hali a mitambo? Je wanasema kwamba ni used? Kama walisema ni mipya, basi tushapigwa tena na tatizo la umeme litandelea kutuandama.

Mimi hata sishangai kwa hilo maana ndio mchezo wao kila siku. Hapo Tanesco kila kiongozi mkubwa wa nchi hii ameweka mrija wake pale kujipatia malipo yasiyo halali. Umeme nchi hii utaendelea kupanda kila leo pamoja na kuwepo kwa hiyo gesi ya Mtwara. Viongozi walioko madarakani wanaifilisi na kuitafuna TANESCO mchana kweupe kama haina mwenyewe.
 
Kasinge Fundi aliye kwambia mitambo ni mibovu sio fundi na wala hajui taaluma ya ufundi,Kumbuka kuwa kunakuwa ni kipindi cha majaribio haswa kwenye hizo Site kubwa za umeme,so kitaalamu tunaita kipindi cha kutesti machine ha uwa haziend full load hii tu ni kwa ajili ya kufanya setting na either calibration,Hivyo basi ulicho andika jaribu kukifikiria mara mbili nikiamini kabisa wewe si mtaalamu wa umeme na hujui principle za commission

shukrani mkuu,, tatizo la watanzania wengi ni wanasiasa na si watafiti, hivi hiyo plant ni gas turbine au gas engines, nahitaji kujua gas pressure kiasi gani inaingia kwenye combustion chamber baada ya reduction??? Je hizo engines zina pre-chamber au ni direct, vipi hiyo gas yetu quality yake..
kwa tunaojua maana ya commissioning tunajua nkinachoendelea. Poa mkuu pigeni kazi ya kujenga taifa achaneni na hawa wapiga porporojo..
 
Kwan sikuna SHERIA ilipitishwa na bunge letu ya kununua vifaa chakavu hasa mitambo au Mimi kumbukumbu zangu sio sawa

Du haki ya nani hii nchi ni mufilisi,yaani kuna sheria ya kununua screpa kwa ajili ya matumizi?
 
Mgao kwa sasa umekuwa mkali sana,uzalishaji hakuna tena umeme tunaupata usiku Wa manane tena Wa kuchajishia sim tu,na ukizubaa wanakata kabla hata sim haijajaa,
Halafu tunakuja kujitekenya eti uchumi wetu unapaa kama ndege nyambaffffff
 
Jamani tuwe ni watu wa kufanya hata kaudadisi kidogo sio kukurupuka na kuandika,hii mitambo
ilikuwa inabadilishwa kutoka kwenye mfumo wa kutumia dizeli kwenda kwenye mfumo wa kutumia
gesi.Kwa hiyo kitaalamu ilikuwa inabadilishiwa ili iweze kuhimili joto kubwa zaidi.
 
Back
Top Bottom