Mitambo ya kufulia umeme wa gesi ni used

Mitambo ya kufulia umeme wa gesi ni used

Hahahah daaah yaaan tanzania kla ktu ni vululuvululu kyanan.
 
Watu kwa uzushiuzushi, unasema fundi mmoja kasema, mnaongea hearsay!! Kaa kimya kama huna ushahidi.
 
Mi ni mmoja wa commission team,hivyo ukitaka clarification nitaku assist

Mkuu bilashaka wewe ni mtaalamu..sasa embutufafanulie nini shida mbona kamgao kanazidi kuelekea uchaguzii!!!?
Naukishindwa basi nawe kamgao kaMasakata kamekupitia..

#baba ukawa
 
Watu kwa uzushiuzushi, unasema fundi mmoja kasema, mnaongea hearsay!! Kaa kimya kama huna ushahidi.
Hakuna uzushi! Serikali hii ya ccm mbn ni kawaida wao kununua vitu used
 
Hii siyo tetesi , ndiyo ukweli wenyewe ! Tumekwisha !
Ccm oyeee !
 
Mi ni mmoja wa commission team,hivyo ukitaka clarification nitaku assist

Mimi si mwandishi wa Habari ni mpayukaji tu. Hivo ukiweka hapa clarification itakuwa poa hata kwa watu wengine .
 
Jamani jamani!Halafu bado kuna wajinga wanaoendelea kuiunga mkono CCM kweli?
Kila manunuzi makubwa ya nchi hii lazima watu wapige pesa!
Halafu wanaopiga ni wale wale kama wizi hauwezi kudhibitiwa basi tupeane zamu ya kupiga ili kila mtu apate hata kama itachukua miaka mia!
 
Fundi mmoja aliyefunga mitambo hiyo, anadai mitambo hiyo ni 2nd hand. Je serikali walitoa taarifa ya hali a mitambo? Je wanasema kwamba ni used? Kama walisema ni mipya, basi tushapigwa tena na tatizo la umeme litandelea kutuandama.

---->>hapa ni lazima pana UFISADI.
pamulikwe kwa kina!
**KAMA KAWA,MLEMLE TU,NI MAMBO YA NYUMBA ILEILE.
 
haya na mimi nasema pia kuna mzee anamfahamu mlm.nyerere anasema hajafa bado lile tulilozika ni sanduku tupu na mlm.nyerere mwenyewe yuko msasani kwake na bado anaishi, halafu pia hata fisadi lowasa niliambiwa kwamba bado yuko ccm na wala hajahama huyu tunayemuona majukwani na ukawa ni mzee mmoja tu ktk arusha ambaye anafanana naye lkn lowasa mwenyewe yuko dodoma!

sasa hapa umeongea nn?
 
Eti fundi mmoja kaniambia!!,, halafu unajiita GT,,,
 
Tunahitaji kauli ya Tanesco na serikali kuhusu allegations hizi. Else serikali mpya itakayo ingia, watupe uhakika kuwa hizi ni porojo, na wakikaa kimya Bunge liingie mzigoni kufukua ukweli. Tumechoshwa na ufisadi unaoendelea nchi hii.
 
Gas kutoka Msimbati inatoka kwa pressure ya 30Bar,Ikifika MAdimba Plant ambapo ni PLant ya TPDC iliyojengwa na CPE inachakatuliwa ili kuwa na presure ambayo itaweza kuipeleka hadi Kinyerezi Power Plant ,So kinachofanyika ni kubalance gas produced na na gas itakayo tumika,sasa kinachofanyika ni Final procedure kabla ya uzalishaji halisi,Hivyo basi Kinyerezi 150 MW ndio inayotumika ili kuangalia je plant inaweza beba mzigo as per design,ndio maana kunakuwa na mapungufu ya umeme,ila si kwa sababu ya siasa ni kujiridhisha maaana unaweza pewa site ukiaambiwa ipi sawa kumbe la,Wapo TPDC engineers USiku na MChana kuhakikisha HAtupigwi changa la MAcho,NA By kesho Kila Kitu kitakuwa sawa(otherwise Nicheki ni what ni inbox email yako nikudadavulie those Information)Good DAy Mkuu
Mkuu bilashaka wewe ni mtaalamu..sasa embutufafanulie nini shida mbona kamgao kanazidi kuelekea uchaguzii!!!?
Naukishindwa basi nawe kamgao kaMasakata kamekupitia..

#baba ukawa
 
Dah,CCM,CCM,CCM why don't you go today.We are fed up with you,go,go,go.Inatosha,Inatosha,inatosha.Mpaka lini?
Fundi mmoja aliyefunga mitambo hiyo, anadai mitambo hiyo ni 2nd hand. Je serikali walitoa taarifa ya hali a mitambo? Je wanasema kwamba ni used? Kama walisema ni mipya, basi tushapigwa tena na tatizo la umeme litandelea kutuandama.
 
Back
Top Bottom